อยากรู้ อ่ะค่ะ

ชื่อกระทู้: อยากรู้ อ่ะค่ะ

Unhappy อยากรู้ อ่ะค่ะ

/\4
    อยากรู้ว่าcosa ที่มาสภาพเดิมๆเลยราคาประมานเท่าไหร่คะ

แล้ว 25000แพงไปมั้ย :o อย่ากรู้อ่ะ เพิ่งจะมาล่นรถแบบนี้อ่ะ

เลยไม่รุ้ว่าโดนหลอกมาป่าว::
    /\3 ** -- We walk 2 gether with ,, Co$a ,, -- ** /\2

Junior Member PUNK's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่แพงครับ พอได้ถ้าครบๆนะ เก่าไม่เป็นไร แต่ขอให้ครบใช้ได้หมดทุกระบบ นะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ มีอะไรโทรมาครับ
    TURN ON TUNE IN DROP OUT
    TURN ON = การผลักดันตัวตนเข้าในสภาพมึนเมาเพื่อค้นหาทรรศนะกว้ างไกลของชีวิต
    TUNE IN = การสัมพันธ์กับผู้อื่นด้วยความเมตตากรุณา
    DROP OUT= การละทิ้งโลก

...........................การสูบกัญชาเป็นการกระทำ ถูกต้องตามกฎหมาย
    ......................................มันไม่ใช้ยาเ สพติด .............................
    ........................มันเป็นพาหนะวิเศษพาเราไปสู ่แสงสว่าง

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PUNK
    ไม่แพงครับ พอได้ถ้าครบๆนะ เก่าไม่เป็นไร แต่ขอให้ครบใช้ได้หมดทุกระบบ นะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ มีอะไรโทรมาครับ

ขอบคุนมากกเลยนะคะ:D

สำหรับคำปรึกษาที่ดีๆ

ถ้ามีข้อสงสัยจะถามไปอีกนะคะ

ไม่ว่ากันนะคะ

รบกวนหน่อยนะคะ:p

ขอบคุนอีกทีค่ะ/\7
    /\3 ** -- We walk 2 gether with ,, Co$a ,, -- ** /\2

Junior Member jabbjabb's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่น่าแพงนะครับ ถ้าเป็นคันสีขาวตามรูปที่เห็น ยังไงก็เอารูปมาให้ดูหลายมุมหน่อยสิครับ ขอให้มีความสุขกับ Cosa ครับ:) :) :)

Thumbs up คบพี่เค้าไว้...ไม่ผิดหวัง

/\2
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ punk
    ขอบอกครับพี่เค้านิสัยดีมากๆครับ....ยังไงขอบคุณมากน ะค้าบบบบพี่สำหรับหลอดไฟท้ายที่ถอดให้/\2

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jabbjabb
    ไม่น่าแพงนะครับ ถ้าเป็นคันสีขาวตามรูปที่เห็น ยังไงก็เอารูปมาให้ดูหลายมุมหน่อยสิครับ ขอให้มีความสุขกับ Cosa ครับ:) :) :)

--ขอบคุนมากค่ะ ที่ให้คำปรึกษา :D

เด๋ววางๆจะให้รูปดูนะคะ:) :)

Bookmarks