ขอติชมงานผีตาโขนหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ขอติชมงานผีตาโขนหน่อยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอติชมงานผีตาโขนหน่อยครับ

ข้อเสีย
    1.สถานที่จัดงานน้อยมากไม่พอที่จะจอดรถเลย..บางคนต้อ งไปหารีสอทนอนเเปลืองค่าใช้จ่ายครับ
    2.อาหารการกินแพงมากๆมาทำบุญแย้วต้องเข้าใจนะคัฟว่าน ้ำมันก็แพงแล้วอาหารที่จะต้องกินต้องอยู่ยังมาแพงอีก ..ก็อานะ...เซงครับ
    3.ที่นอนไม่มีคับผมเห็นแต่ละคนพอลงชื่อเข้างานแล้วก็ กลับกันเพราะไม่มีที่นอนกันบางคนมาไกลยังต้องเดินทาง กลับเลย..
    ข้อดี
    1.งานจัดได้ดีสนุกมาก..ดนตรีเยี่ยม..แหวกแนวดี....ขอ บอกว่างานนี้ดนตรีดีจริงๆ
    2.ค่าเข้างานลงทะเบียนไม่ค่อยแพงเท่าไรดีคัฟ
    3.การรักษาความปลอดภัยดีคัฟ..เวลาตีกันก็เลิกเลย..ดี จริงๆ.

รูป รูป  

ผู้ชอกช้ำ ระกำทรวง " แศนแศบ "'s Avatar
    สถานที่
    กำลังเล็งหาผู้อุ้มชู
    ขอบคุณ
    0

ห้องน้ำ - ห้องท่า . . . รันทดสุด ๆ
    ไม่เห็นใจ คนที่เค้ามีแฟนไปด้วย . . . .

em88 ความรัก ทำให้ ตาบอดem88

ติว-เสี่ยวโบราณ kuna_classic's Avatar
    สถานที่
    -เสี่ยวโบราณ-
    ขอบคุณ
    0

Talking

เหนด้วนครับ
    กับคำว่ามา
    ขอติชมอีกอย่างหนึ่งคือเวที
    ธงบางกลุ่มกอไม่ได้ขึ้นครับ
    - เสี่ยวโบราณ -
    Nongkhai

โทร 085-7557692
    BB PIN:27DE7669

สิ่งที่คุณเห็น. มันอาจไม่เปนอย่างที่คุณคิด. ลองมารู้จักกันก่อน. แล้วที่เหลือค่อยว่ากัน

Junior Member DoNเทวดาน้อยชุมแสง's Avatar
    สถานที่
    อินโนเซ้นสกู๊ตเตอร์คลับชุมแสง
    ขอบคุณ
    0

โนวาแดกซ์ไบค์มาได้ไงครับ งานคลาสสิคหรือสนามแข่ง ซีแรงจิงจิงครับ แต่ว่าน่าจะเก็บความคลาสสิคไว้น่ะ ฝากไว้ทุกงานครับ
    แต่ดนตรีแนวสกาเยี่ยมมากครับ ตีกันนิดหน่อย แต่ถือว่าคุมดีครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amnatstoneb อ่านข้อความ
    ข้อเสีย
    1.สถานที่จัดงานน้อยมากไม่พอที่จะจอดรถเลย..บางคนต้อ งไปหารีสอทนอนเเปลืองค่าใช้จ่ายครับ
    2.อาหารการกินแพงมากๆมาทำบุญแย้วต้องเข้าใจนะคัฟว่าน ้ำมันก็แพงแล้วอาหารที่จะต้องกินต้องอยู่ยังมาแพงอีก ..ก็อานะ...เซงครับ
    3.ที่นอนไม่มีคับผมเห็นแต่ละคนพอลงชื่อเข้างานแล้วก็ กลับกันเพราะไม่มีที่นอนกันบางคนมาไกลยังต้องเดินทาง กลับเลย..
    ข้อดี
    1.งานจัดได้ดีสนุกมาก..ดนตรีเยี่ยม..แหวกแนวดี....ขอ บอกว่างานนี้ดนตรีดีจริงๆ
    2.ค่าเข้างานลงทะเบียนไม่ค่อยแพงเท่าไรดีคัฟ
    3.การรักษาความปลอดภัยดีคัฟ..เวลาตีกันก็เลิกเลย..ดี จริงๆ.

ที่จัดคับแคบ ถูก

อาหารแพง เห็นด้วย

ที่นอน ไม่พอ ไม่รุจากางเต้นที่ไหนคนเยอไปมะ

งานสนุกหรอคิดว่าไมนะ

ค่าเข้างานไม่แพงหรอ

ความปลอดภัยหรอ เห็นว่าตีกันแล้วก้อมีรถหายของหาย ด้วยมะใช้หรอ

แต่ก้อขอบคุณนะที่จัดงานให้เราได้ไปเจออะไรใหม่ๆๆในช ีวิต

http://glitter4.postjung.com/data/bc3/48786e8fa5bc3.gif" alt=" เ ด็ ก เ มื องcassic"/>

ขอบคุณ
    0

http://glitter.postjung.com/" target="_blank>http://glitter4.postjung.com/data/bc3/48786e8fa5bc3.gif" alt=" เ ด็ ก เ มื อง"/>

ตอนเช้าหนาวสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Bookmarks