ขอคำแนะนำหน่อยคับ

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำหน่อยคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Question ขอคำแนะนำหน่อยคับ

ผมออยากขับโฟล์กตู้ ในบอร์ด มีคันไหนน่าสนใจบางคับ
    ช่วยแนะนำหน่อยคับ คันไหนก้อได้คับ สักสองคัน น่ะคับ
    ผู้รู้ช่วยผมหน่อยคับ ขอร้อง อยาก จริง จริง มากด้วยคับ
    โดนจนกลัวแล้วคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ใช่อย่างนั้นคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ขับ 2 คันเลยหรอ
    เพื่อไว้เป็นตัวเลือกคับ และต้องประมาณงบด้วยคับ
    แบบพอเพียงไงคับพี่ ช่วยหน่อยคับ อยากได้แล้วคับ

TumG5's Avatar
    สถานที่
    เยอรมันเอียงซ้าย
    ขอบคุณ
    0

ชอบแบบไหนรุ่นไหนลองบอกมาสิครับว่างๆจะช่วยดูให้

ตอนนี้แนะนำอย่างนี้ครับ

1. ถือเงินให้พร้อม ตามงบที่คุณกำหนด หารุ่นที่ต้องการ

2.รอครับ รอแบบใจเย็นๆอย่าใจร้อนเข็ดขาด ไม่งั้นจะเจ็บใจที่หลัง

3.เมื่อเห็นรถที่ถูกใจ ราคาตรงกับงบที่ตั้งใว้ โทรเลยครับ สอบถามรายละเอียดให้มากที่สุด อย่าดูแค่ภาพถ่ายครับ ถ้าว่างไปดูด้วยตาแล้วลองขับ

เพราะถ้าเป็นไปตามสมการนี้ เช่น เงินไม่พร้อมแต่รถมาแล้ว ดันใจร้อนอยากได้อีก รถดีป่าวไม่รุ้ แต่อยากได้แล้วไม่สนอะไรทั้งนั้น ไปกูเงินมาซื้อ ดันเจอรถไม่ดี ต้องทำอีก บานครับพี่น้อง

เรามาแล้ว auto's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TumG5 อ่านข้อความ
    ชอบแบบไหนรุ่นไหนลองบอกมาสิครับว่างๆจะช่วยดูให้

ตอนนี้แนะนำอย่างนี้ครับ

1. ถือเงินให้พร้อม ตามงบที่คุณกำหนด หารุ่นที่ต้องการ

2.รอครับ รอแบบใจเย็นๆอย่าใจร้อนเข็ดขาด ไม่งั้นจะเจ็บใจที่หลัง

3.เมื่อเห็นรถที่ถูกใจ ราคาตรงกับงบที่ตั้งใว้ โทรเลยครับ สอบถามรายละเอียดให้มากที่สุด อย่าดูแค่ภาพถ่ายครับ ถ้าว่างไปดูด้วยตาแล้วลองขับ

เพราะถ้าเป็นไปตามสมการนี้ เช่น เงินไม่พร้อมแต่รถมาแล้ว ดันใจร้อนอยากได้อีก รถดีป่าวไม่รุ้ แต่อยากได้แล้วไม่สนอะไรทั้งนั้น ไปกูเงินมาซื้อ ดันเจอรถไม่ดี ต้องทำอีก บานครับพี่น้อง
    ผมก็สนอยากได้แตงโม

[B]มิตรภาพไม่มีที่สิ้นสุดตราบใดที่ยังมีชีวิตอยู่ คนไทยหัวใจเกินร้อย

Bookmarks