มะได้เข้ามาทักและแวะเข้าไปนานบางคนอาจคิดถึง(มั้ง)ช ่วงนี้เรียน+ทำงานเยอะเลยไม่ค่อยมีเวลาแวะเข้าไปแต่ข อให้เพื่อนๆพี่ๆรวมกันเหมือนเดิมนะครับอย่าแตกแยกไปไ หนนะครับถ้าเสารืนี้ผมว่างอาจจะเข้าไปนั่งคุยด้วย(ยั งมะแน่ใจ)ช่วงนี้ฝนตกหนักขอให้ชาวRM2รักษาสุขภาพกันด ้วยนะครับเดียวจะไม่สบายไปem94

จาก เบิร์ด em19 มีปัญหาเรื่องคอมพิวเตอร์ปรึกษาและบอกได้ครับ [email protected]
ช่างซ้อมระดับมือโปร รับซ้อมและรับประกอบเครื่องใหม่และรับแก้ไขไวรัสกู้ข ้อมูล/แฮคข้อมูลและอื่นๆๆอีกมากมาย(พอทำได้..อิอิ)