ภาพงาน 4 th Undeath Classic Bike/Rider Club Aniversary

ชื่อกระทู้: ภาพงาน 4 th Undeath Classic Bike/Rider Club Aniversary

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ภาพงาน 4 th Undeath Classic Bike/Rider Club Aniversary

เป็นงานเล็กๆที่แสนอบอุ่น.. แต่แน่นไปด้วยมิตรภาพ

น้องB(ถือกล้อง)Pr. อันเดธฯ ครับ..

หลังเลิกจากงานก็แน่นอนครับ... ลานเพลิน อันเดธฯ(ไปต่อกันแบบยาวๆ)

ขอบคุณชาวอันเดธฯ ..ที่เหนื่อยร่วมกันจัดงานดีๆ(เล็กๆและอบอุ่น)อย่างน ี้ครับ (เกิดใหม่ทุกวันได้ไหมครับ?)
    ..ภาพในคืนวันก่อน ..ก็ได้เข้ามาประทับอยู่ในใจอีกหนึ่งภาพแล้วครับ.. ภาพของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่อยู่รวมกันแบบไม่มีแบ่งแยก .. ชื่นชมซึ่งกันและกัน ไม่ว่ารถเล็กหรือรถใหญ่ ด้วยมิตรภาพของหัวใจชาว2ล้ออย่างแท้จริง.. ขอให้สิ่งเหล่านี้ยั่งยืนและคงอยู่ตลอดไป ..เพราะคงไม่มีใครอีกแล้ว จะเข้าใจความหมายของชีวิตการเดินทางได้ดีเท่ากับพวกเ ราครับชาวBIKERS.. ตัวจริง

ขอบใจน้องโจ๊ก รถเก่าสาธุฯ ที่เอื้อเฟื้อภาพด้วยนะครับ..อิ อิ ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 19-08-2009 เมื่อ 08:57

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

วันหน้าฟ้าใหม่ เรียนเชิญอีกนะครับ อิอิ

มีรุปตากล้องด้วย แจ่มเลย เท่ซะไม่มี

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ batmosman อ่านข้อความ
    วันหน้าฟ้าใหม่ เรียนเชิญอีกนะครับ อิอิ

มีรุปตากล้องด้วย แจ่มเลย เท่ซะไม่มี

ได้.......... จัดมา!!!! ไปอีกแน่นอนครับ..

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

เมื่อพี่เดี่ยว มาเที่ยวบ้านพี่พัท อันเดธ

รูป

รูป

รูป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 19-08-2009 เมื่อ 08:55

Bookmarks