ขออนุญาตเรียนถามข้อมูลเกี่ยวกับรถรุ่นนี้หน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ขออนุญาตเรียนถามข้อมูลเกี่ยวกับรถรุ่นนี้หน่อยครับ

Senior Member K-Sig~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาตเรียนถามข้อมูลเกี่ยวกับรถรุ่นนี้หน่อยครับ

ขออนุญาตเรียนถามผู้รู้เกี่ยวกับข้อมูลของรถรุ่นนี้ห น่อยครับ เป็น Daihatsu Van ครับ อยากจะทราบข้อมูลของรถรุ่นนี้ครับ หรือใครมีรถรุ่นนี้อยู่ในมือหรือมีอะไหล่เรามาแลกเปล ี่ยนความรู้กันก็ได้ครับ จักขอบพระคุณยิ่ง ขอบคุณครับ

รูป รูป    
    รับทำสี Airbrush / Custom paint ทุกสิ่งที่ท่านต้องการ รถมอเตอร์ไซค์คลาสสิค Chopper Bigbike ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ งาน Custom Fiberglass และบริการอื่นๆ อยู่ รังสิต คลองหก ธัญบุรี โทร 080-918-8127

รายละเอียดเพิ่มเติม http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=111296

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

เห็นมีอยู่คันนึ่งน่ะครับในบอร์ดนี้แหละ..ลงขายอยู่
    สีขาวทำสวยดี...แต่ของผมเป็นเก๋งครับ เอาโปร์ชัวไปดูก่อนแล้วกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nUn_Su : 23-11-2009 เมื่อ 23:17

Senior Member K-Sig~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ อยากทราบว่าหาง่ายหรือยากยังไงคับ
    ขอบคุณพี่ที่ให้ดูโปรชัวคับ
    รับทำสี Airbrush / Custom paint ทุกสิ่งที่ท่านต้องการ รถมอเตอร์ไซค์คลาสสิค Chopper Bigbike ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ งาน Custom Fiberglass และบริการอื่นๆ อยู่ รังสิต คลองหก ธัญบุรี โทร 080-918-8127

รายละเอียดเพิ่มเติม http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=111296

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาตเรียนถามข้อมูลเกี่ยวกับรถรุ่นนี้หน่อยครับ

ผมมียี่ห้อนี้รุ่น2ประตูไม่มีเวลาทำเคยประกาศขาย2800 0บาทแต่ตอนนี้จะขาย25000ถ้าใครสนใจ 0817968401สุเมธ รถอยู่น่าน ทะเบียนไม่ขาด27 ธ.ค51โอนได้ชื่อผมเอง เครื่องนิสัน1172ซีซี
    เป็นรถเก๋งที่มีคัสซีแยกจากตัวถังรถ คัสซีไม่ผุ ตัวเก๋งมีผุที่วางเท้า ขับทางไกลได้ ผมเคยเหยีบบถึง 120มาแล้วทางไกลขับกลับได้

รูป รูป  

peejho
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชอบรถคุณมากแต่ผมอยู่กรุงเทพฯอ่ะดิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    ผมมียี่ห้อนี้รุ่น2ประตูไม่มีเวลาทำเคยประกาศขาย2800 0บาทแต่ตอนนี้จะขาย25000ถ้าใครสนใจ 0817968401สุเมธ รถอยู่น่าน ทะเบียนไม่ขาด27 ธ.ค51โอนได้ชื่อผมเอง เครื่องนิสัน1172ซีซี
    เป็นรถเก๋งที่มีคัสซีแยกจากตัวถังรถ คัสซีไม่ผุ ตัวเก๋งมีผุที่วางเท้า ขับทางไกลได้ ผมเคยเหยีบบถึง 120มาแล้วทางไกลขับกลับได้

ชอบรถคุณมากแต่ผมอยู่กรุงเทพฯอ่ะดิ นี่ถ้าอยู่ใกล้ๆ รับรองเสร็จ ความจริงผมมีอยู่คันนึงแต่เป็น 4 ประตู อยากได้ 2 ประตูเหมือนกัน จะได้เอามาไว้เป็นคู่
    เฮ้อ อยากได้ๆๆๆๆๆ ถ้าพบกันครึ่งทางที่ลำปางจะได้มั้ยครับเนี่ย

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

คุณสุเมธครับ...อยากเห็นภายในจังว่าครบมั้ย..ถ้าครบๆ เดี๋ยวจัดไปเลยครับ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nUn_Su : 23-11-2009 เมื่อ 23:17

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมต้องขอโทษเจ้าของกระทู้
    เป็นผมประกาศขายเอง คุณนัน สระบุรีมีข้อมูลดีมาก

รูป รูป    

Member that_vespa's Avatar
    สถานที่
    SMF and THE SUN : และทุกกลุ่มที่มีดนตรีในหัวใจ
    ขอบคุณ
    0

ผม เห็น เขา ติดประกาศขายอยู่ แถวๆ ตลาด หลักสี่ ไกล้ๆ ธนาคารไทยพาณิชย์ ฝั่งตรงข้าม ราชภัฏพระนคร คันเขียวๆ อ่ะ ครับ ผ่านมายังไงลองแวะมาดูครับ...( พอดี ผม ผ่านมาเจอครับ อิอิ )

far beyond the sun

Junior Member tom022's Avatar
    ขอบคุณ
    17

หวัดดีคับ รถที่เอามาถามเป็น DAIHATSU F40 VAN นะครับ เครื่องมี 800,1000 cc ของผมก้อมีเป็นกะบะเอาไว้จะลงรูปให้ดุนะคับ
    สนใจรายละเอียด บางอย่างก้อเมลมาได้คับ [email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tom022 : 04-06-2009 เมื่อ 03:43

Bookmarks