คณะเจ้าภาพ งาน mc เพื่อการกุศลครั้งที่1

ชื่อกระทู้: คณะเจ้าภาพ งาน mc เพื่อการกุศลครั้งที่1

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Exclamation คณะเจ้าภาพ งาน mc เพื่อการกุศลครั้งที่1

ผม ต๋องโมโต พี่เปี๊ยก จารย์เฟรท พี่ทร พี่เดช และสมาชิกชาวโบราณเมืองฉะเชิงเทราทุกท่านขอขอบพระคุณ พี่น้องชาวสองล้อทุกท่านที่สละเวลามาร่วมทำบุญใน งาน mc เพื่อการกุศลครั้งที่ 1 นี้ และขอขอบคุณ พี่ก้อง พี่หมง แร้งคอย ที่เป็นที่ปรึกษาและร่วมวางแผนงาน ขอขอบคุณ พี่อรรครพล ธีระศักดิ์ (พี่โจ้) หัวหน้ากองบรรณาธิการนิตยสารไทยแลนด์บิ๊กไบค์,พี่กลิ น โลกะกะกลิน บรรณาธิการนิตยสารไทยแลนด์คลาคสิค และขอขอบคุณบริษัทชัยเจริญมอเตอร์(ฮอนด้า),บริษัทเกี ยรติยานยนต์(ยามาฮ่า),บริษัทพรญาดาก่อสร้างจำกัด(พี่ บ๊อบเจ้าของไอเดียรถสร้างฮอนด้าโซนิค) และบริษัทพัฒนยนต์รวมถึงท่านอื่นที่มิได้กล่าวใว้ ณ.ที่นี้ ที่ได้ร่วมสนับสนุนกิจกรรมการจัดงาน mc เพื่อการกุศลในครั้งนี้
    ทางคณะเจ้าภาพขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง.... ขอขอบคุณ พี่มดดำ,อาจารย์ดลที่ได้นำขบวน รถบีเอ็มดับบริว มาร่วมงาน ขอขอบคุณกลุ่มบิ๊กไบค์ ฉ.ช 8 รถฮาร์เล่ย์เดวิดสัน ขอขอบคุณกลุ่มบิ๊กไบค์เย็นเซ รถฮาร์เล่ย์เดวิดสัน และท่านอื่นๆที่มิได้กล่าวไว้ณ.ที่นี้ ขาดตกบกพร่องสิ่งใดทางเจ้าภาพขอรับไว้แต่เพียงผู้เดี ยว
    สุดท้ายนี้ขอพรหลวงพ่อพระพุทธโสธรได้โปรดคุ้มครองและ ดลบรรดาลให้ผู้สนับสนุนและชาวสองล้อทุกท่านจงมีสุขภา พแข็งแรงประสพความแต่ความสำเร็จร่ำรวยและเจริญยิ่งๆข ึ้นไปทุกท่านครับ..ขอบคุณครับ

นายต๋องโมโต
    ตัวแทนกลุ่มรถโบราณเมืองฉะเชิงเทรา(Freedom bike chachoengsao)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tongmoto : 28-08-2008 เมื่อ 13:13
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ เพื่อน..ชาวเรา..ชาวสองล้อ..สำหรับงานบุญครั้งนี้ด้ว ยครับ
    แล้วเจอกันโอกาสต่อไป ขอบคุณคณะเจ้าภาพที่ดูแลเป็นอย่างดีด้วยครับ
    ปล.ผมยังไม่ได้กินข้าวเย็นวันงานเลยพี่ ยังไงต้องเลี้ยงชดใช้ด้วยนะครับ อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    ผม ต๋องโมโต พี่เปี๊ยก จารย์เฟรท พี่ทร พี่เดช และสมาชิกชาวโบราณเมืองฉะเชิงเทราทุกท่านขอขอบพระคุณ พี่น้องชาวสองล้อทุกท่านที่สละเวลามาร่วมทำบุญใน งาน mc เพื่อการกุศลครั้งที่ 1 นี้ และขอขอบคุณ พี่ก้อง พี่หมง แร้งคอย ที่เป็นที่ปรึกษาและร่วมวางแผนงาน ขอขอบคุณ พี่อรรครพล ธีระศักดิ์ (พี่โจ้) หัวหน้ากองบรรณาธิการนิตยสารไทยแลนด์บิ๊กไบค์,พี่กลิ น โลกะกลิน บรรณาธิการนิตยสารไทยแลนด์คลาคสิค และขอขอบคุณบริษัทชัยเจริญมอเตอร์(ฮอนด้า),บริษัทเกี ยรติยานยนต์(ยามาฮ่า),บริษัทพรญาดาก่อสร้างจำกัด(พี่ บ๊อบเจ้าของไอเดียรถสร้างฮอนด้าโซนิค) และบริษัทพัฒนยนต์รวมถึงท่านอื่นที่มิได้กล่าวใว้ ณ.ที่นี้ ที่ได้ร่วมสนับสนุนกิจกรรมการจัดงาน mc เพื่อการกุศลในครั้งนี้
    ทางคณะเจ้าภาพขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง.... ขอขอบคุณ พี่มดดำ,อาจารย์ดลที่ได้นำขบวน รถบีเอ็มดับบริว มาร่วมงาน ขอขอบคุณกลุ่มบิ๊กไบค์ ฉ.ช 8 รถฮาร์เล่ย์เดวิดสัน ขอขอบคุณกลุ่มบิ๊กไบค์เย็นเซ รถฮาร์เล่ย์เดวิดสัน และท่านอื่นๆที่มิได้กล่าวไว้ณ.ที่นี้ ขาดตกบกพร่องสิ่งใดทางเจ้าภาพขอรับไว้แต่เพียงผู้เดี ยว
    สุดท้ายนี้ขอพรหลวงพ่อพระพุทธโสธรได้โปรดคุ้มครองและ ดลบรรดาลให้ผู้สนับสนุนและชาวสองล้อทุกท่านจงมีสุขภา พแข็งแรงประสพความแต่ความสำเร็จร่ำรวยและเจริญยิ่งๆข ึ้นไปทุกท่านครับ..ขอบคุณครับ

นายต๋องโมโต
    ตัวแทนกลุ่มรถโบราณเมืองฉะเชิงเทรา(freedom bike chachoengsao)
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member YoSST's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมตะวัน s.s.t

,ok เลยมันมากขอบอก

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ขอบคุณ เพื่อน..ชาวเรา..ชาวสองล้อ..สำหรับงานบุญครั้งนี้ด้ว ยครับ
    แล้วเจอกันโอกาสต่อไป ขอบคุณคณะเจ้าภาพที่ดูแลเป็นอย่างดีด้วยครับ
    ปล.ผมยังไม่ได้กินข้าวเย็นวันงานเลยพี่ ยังไงต้องเลี้ยงชดใช้ด้วยนะครับ อิอิ
    อ้าว..ตายล่ะหว่าดีนะที่ไม่เป็นลมกลางเวที ขอโทษจริงๆครับพี่ก้อง เด๋วทางเราจัดให้ครับ เอาให้สมกับสโลแกน..กินเต็มที่_เต็มกางเกง ครับพี่ก้อง
    Two Wheel One Engine And One Rider

YOU SURE !

http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192

ขออภัยหากไม่สุภาพ mini c's Avatar
    สถานที่
    (สมาคม)นิยมเครื่องเดิม
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมครับ นานๆจะเจองานสนุกๆสงบๆ ซักครั้ง
    แล้วเจอกันงานต่อไปครับ
    สบายดี
    เดินทางใกล้ไกลไปคนเดียว แต่ไม่เดียวดาย
    (สมาคม)ผู้นิยมเครื่องเดิมๆ สามเกียร์ไม่ไวแต่ไปถึง

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน

ผมรู้สึกดีกับงานนี้จิงๆสงบสุขไม่มีนักเลง

แต่เด็กแว๊นก้แฝงมาบ้างนิดหน่อย

โดยรวมออกมาดีมากๆคับ ไม่ผิดหวังๆ
    ...............

ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    คลับซ่า - สำหรับคนวัยมันส์
    www.facebook.com/tuzata

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face ครับผม...

ขอบคุณสำหรับคำชม เป็นกำลังใจที่ดีสำหรับคณะเจ้าภาพแล้วโอกาสหน้าจะพัฒ นาให้ดียิ่งขึ้นไปครับ เพื่อให้ชาวเราที่เดินทางมาไกลได้สนุกและอิ่มเอมใจคร ับ....

YOU SURE !

Member millennium's Avatar
    สถานที่
    ...ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    ผม ต๋องโมโต พี่เปี๊ยก จารย์เฟรท พี่ทร พี่เดช และสมาชิกชาวโบราณเมืองฉะเชิงเทราทุกท่านขอขอบพระคุณ พี่น้องชาวสองล้อทุกท่านที่สละเวลามาร่วมทำบุญใน งาน mc เพื่อการกุศลครั้งที่ 1 นี้ และขอขอบคุณ พี่ก้อง พี่หมง แร้งคอย ที่เป็นที่ปรึกษาและร่วมวางแผนงาน ขอขอบคุณ พี่อรรครพล ธีระศักดิ์ (พี่โจ้) หัวหน้ากองบรรณาธิการนิตยสารไทยแลนด์บิ๊กไบค์,พี่กลิ น โลกะกลิน บรรณาธิการนิตยสารไทยแลนด์คลาคสิค และขอขอบคุณบริษัทชัยเจริญมอเตอร์(ฮอนด้า),บริษัทเกี ยรติยานยนต์(ยามาฮ่า),บริษัทพรญาดาก่อสร้างจำกัด(พี่ บ๊อบเจ้าของไอเดียรถสร้างฮอนด้าโซนิค) และบริษัทพัฒนยนต์รวมถึงท่านอื่นที่มิได้กล่าวใว้ ณ.ที่นี้ ที่ได้ร่วมสนับสนุนกิจกรรมการจัดงาน mc เพื่อการกุศลในครั้งนี้

นายต๋องโมโต
    ตัวแทนกลุ่มรถโบราณเมืองฉะเชิงเทรา(Freedom bike chachoengsao)

ชาวปราจีนขอขอบคุณกลุ่มรถโบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ที่จัดงานดีๆแบบนี้คับ งานดี ทุกอย่างดี สมบูรณ์แบบคับ

หลานท่านเจ้าคุณ

ปราจีนบุรี

โปรดอย่าเอาเปรียบผู้บริโภคคับ
    จงซื่อสัตย์กับตนเองและผู้อื่นแล้วชีวิตจะเจริญ

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

...งานดีๆแบบนี้หายากคับ ไม่มีทะเลาะวิวาท สุดยอด...
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปากช่องคสาสสิค

งานดีมากเลยครับอาหารการกินสู้ต่อไป

Senior Member mhong's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

จัดอีกไปอีก แบ่งบุญเผื่อผมด้วยครับ
    089-4949969

ชมรมอิสระ ขอบคุณ WEBMASTER สำหรับการประชาสัมพันธ์ไร้พรหมแดน ครับ
    [email protected]

Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up คณะเจ้าภาพ งาน mc เพื่อการกุศลครั้งที่1

ผมกลุ่มแหลมฉบังคับ

สนุกมากกับงานวันนั้นคับ

แต่ยังไม่ได้ของที่ระลึกเรยคับ

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

งานเยี่ยมสมบูรณ์แบบไม่มีที่ติ สุดยอด

คลิกเลยครับ

Member classicbikenon's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE NONTHABURI CLUB ( ทุเรียน นนท์ )
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เต้ ทุเรียนนนท์

งานจัดดีมากครับสนุกมาก

Junior Member Jubilee_z@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^

งานจัดดีค่ะ แต่เกือบเลี้ยวกลับแล้วถ้าไม่เหนสตาฟมาโบกให้เข้าซอย เอิ๊กๆๆ

อยากบอกว่า ดนตรีเล่นดีอ่ะ ชอบๆ

Bookmarks