ติ ชม งานซีอุส หน่อย

ชื่อกระทู้: ติ ชม งานซีอุส หน่อย

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ติ ชม งานซีอุส หน่อย

พี่น้องที่ไปร่วมงาน ช่วยติชม เรื่องงานหน่ยครับ ว่า ตรงไหนดี ตรงไหนควรปรับปรุง เพื่อครั้งหน้าเราจะได้ดีกว่านี้

ส่วนเรื่องที่ตีกันนั้น ผมไม่ทราบว่ากลุ่มไหน ส่วนคนที่โดนตีนั้น เค้าโดนลูกหลง เพราะกำลังเดินหากล้องที่ทำตกอยู่เลยโดนลูกหลง ส่วนตีกันปุ๊บเราก็ไม่สามารถเล่นดนตรีต่อได้ ต้องขออภัย คนที่ไม่ได้เกี่ยวข้องด้วยครับ

ส่วนดนตรีสด คือ พวกผมเล่นกันเเอง ไม่ได้จ้าง และซ้อมกันแค่ 7 ชั่วโมง เพราะ ปกติผมไม่ได้เล่นกีตาร์ แต่เผอิญ มือกีตาร์ของวงมาไม่ได้ ผมเลยต้องไปเล่นกีตาร์ให้แทน โดยที่ทราบล่วงหน้าแค่ 7 ชั่วโมงเอง อาจไม่ค่อยดีเท่าไรครับ

FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ในงานก็สนุกดีคร๊าฟ

พื้นที่น้อยไปมั้งคร๊าฟพี่

แต่ทางเข้างานนี่สิคร๊าฟพี่ทำเอารถป๋มบังโคนหน้าแตกเ ลยคร๊าฟ ฮิฮิฮิ+++++++++++++
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ติ ชม งานซีอุส หน่อย

ผมต้นตัวแทนกลุ่ม METAL CLASSIC แหลมฉบัง

ไม่คิดว่าจะไปงานพวกพี่ๆถึงเรยคับก้องงๆอยู่เหมือนกั น

ไป2คันเอง

ซีกะชาลีไฟดาว
    ซีไม่มีไฟตั้งแต่แหลมฉบังเรยตื่นเต้นมากคับ

งานนี้ก้อสนุกมากๆคับถ้าไม่มีคนตีกันคับ

พี่ๆทุกคนเป็นกันเองมากคับ
    ทางเข้าเนี่ยได้บรรยากาศดีจิงๆ555+

ก้อขอให้งานดีๆอย่างนี้มีอีกนะคับ

ขอบคุณคับ

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

Post ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน สิงห์บุรี

ผมว่าควรจะติดป้ายบอกทางเข้างานบ้างนะคับเพราะเวลา
    ผมขับรถเข้างานนั้นก้หลงกันไปหลายสิบกิโล
    ส่วนทางเข้างานนั้นก้สมบุกสมบันดีคับสนุกดีบรรยากาศส วยงาม
    สถานที่จัดงานนั้นสวยงามดีคับ แต่อาจจะคับแคบไปสักนิด
    เจ้าภาพต้อนรับดีมากๆ กิจกรมมนันทนาการดูแล้วสนุกดีคับ
    มีการนำชาว MC ไปร่วมสนุกกับเด็กๆด้วย
    ส่วนเรื่องอาหารนั้นดีมากๆคับ เรียกกินกันทั้งวัน อิ่มแปร้เลย
    เป็นกำลังใจให้ชาวซีอุสต่อไปคับ
    ขอให้จัดงานดีๆแบบนี้ต่อไป......................... ..

ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    คลับซ่า - สำหรับคนวัยมันส์
    www.facebook.com/tuzata

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

งานจัดดีครับ งานเล็กๆ ดูอบอุ่นดี ตอนเข้ามาผมก็หลงทางเหมือนกันอ่ะครับ หน้าจะหาป้ายติดไว้ใหญ่กว่านี้นิดหนึง แต่เซงอย่างเดียวกับพวกตีกัน ดนตรีเล่นสนุกกำลังเพลินเลย เลยเจ้าภาพจำเป็นที่ต้องหยุดเล่น
    พี่ๆในกลุ่มและทุกๆคน ฝากขอบคุณมากๆครับ สำหรับการต้อนรับเป็นอย่างดี เป็นกำลังใจให้ครับ
    หวังว่างานต่อไปคงได้เจอกันอีก
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Junior Member แชมป์สนิมโนนสูง's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนุกมากๆ

งานสนุกมากเลยครับ
    พวกผมและทีมงานเมากันสุดๆๆ
    เสียอย่างเดียวขอว่าหน่อยไอ้พวกตีกัน
    ทำเสียบรรยากาศหมดกำลังหนุกหนานเลย
    สุดท้ายนี้มีงานดีๆๆอีกเมื่อไรอย่าลืมบอกกันนะครับ
    พวกเราทีมงานสนิมโนนสูงโคราชเต็มใจเดินทางร่วมงาน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอติชมคับ

งานพวกพี่จัดได้ดีมากๆ หากไม่มีไอ้พวกนักเลงส้นตีน แต่ที่ต้องปรับปรุงคือ
    ตอนที่พวกผมมาโดนตำรวจจับพวกเราเสียค่าปรับคันละ200ท ำไมไม่นัดกับตำรวจไว้คับ
    ทางเข้าก้อโอ้โหสุดจะบรรยาย แต่โดยรวมผมคิดว่ามันคุ้มคับกับการมางานนี้

คำเตือน!! : ขัรถทำให้ความสามารถในการดื่มเหล้าลดลง

นาย รังษี ฉัตรพิมาย
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา สาขา ขอนแก่น
    เลขบัญชี 041-4-02210-3

Member sentrong's Avatar
    สถานที่
    vespidae pattaya
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีใจด้วยคับ กระทิงลายคลาสสิคคับ

งานดีน่ะคับเสียดายที่อยู่ไม่ถึงตอนตีกัน ล้อเล่นน่ะ ไม่อยากให้ตีกันหรอก เสียใจด้วยที่เป็นแบบนั้นน่ะ เป็นกำลังใจให้น่ะ สำหรับซีอุสที่สู้อุตส่าห์วิ่งทริปมากมายคุ้มแล้วคับ รถเยอะจิงๆ
    sentrong

Member classicbikenon's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE NONTHABURI CLUB ( ทุเรียน นนท์ )
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เต้ ทุเรียนนนท์

เจ้าภาพต้อนรับดีครับเเต่ทางเข้งานหายากงานกำลังดำเน ินไปด้วยดีดันมาตีกันสะก่อนก็ขอให้กลุ่มเซอุสจัดงานด ีๆแบบนี้อีกนะครับ ขอบคุณกลุ่มเซอุสเเละกลุ่มเคซี่ไบให้ค์ที่หาที่นอนให ้พวกผม ไว้จัดงานคราวหน้าเมื่อไหร่ชาวทุเรียนนนท์จะไปช่วยงา นอีกงานดีๆอย่างงี้สนันสนุน

Senior Member YoSST's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีมากครับ

มันมากครับName:  P1030523 (Small).JPG
Views: 310
Size:  56.7 KB

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Red face แย่เลย

แย่เลยคับมาตีกันแบบนี้

อดมันเลย..แต่ก้เปงกำลังใจให้น่ะคับ

ปีหน้ามาจัดใหม่น่ะ

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ปีหน้าจัดที่พัทยา รับรอง ต้องดีกว่านี้แน่นอนครับ ขอบคุณ สำหรับทุกความคิดเห็นครับ เราจะกลับไปปรับปรุง และ จัดงานให้ดีที่สุด เข้มงวดมากกว่าเดิม ครับ ยังไงก็ช่วยติชมกันมาเรื่อยๆ น่ะครับ

FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

Senior Member MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

เรื่องในงาน ทุกอย่าดีหมด ครับ ไม่ว่าจะเป็นการต้อนรับ ทั้งอาหาร และอืนๆ ครับ (แต่ทางเข้างานนี้สุดยอดมากเลยครับ)

แต่ที่ทำให้งานหมดสนุกก็เพราะคนๆเดียว ที่ทำให้งานไม่สนุก เพราะมันไม่รู้ว่าเค้าจัดงานมาเพื่ออะไร แล้วมันไปทำมั้ย มันไม่รู้จุดประสงค์ของงานเลยครับ

หวังว่าโอกาสหน้าจะมีงานดีๆแบบนี้(ในเขตภาคอีสาน)อีก นะครับ
    **เสรีธรรมลูกผู้ชายใจสองล้อ**
    A Friend in Need is Friend Deed **เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก

MC_รถเก่าโรงงานกระดาษ

Senior Member cb350e's Avatar
    สถานที่
    ฮาเดส พัทยา
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

สวัสดีครับทุกท่านที่มาร่วมงานของเรา 1.ทางเข้าไม่ดีเพราะว่า ทางกลุ่มต้องการหาโรงเรียนที่ทุรกันดารห่างไกลจากเมื อง2.คนที่เรื่อมตีกันทางโรงเรียนได้ตรวจสอบแล้วว่ามี คนนอกเข้ามาร่วมงาน( หลงมา )ผู้ใหญ่บ้านกําลังตามตัวอยู่3.พื้นที่คับแคบเพราะเป ็นโรงเรียนขนาดเล็ก4.อาคารที่โรงเรียนกําลังสร้างงบม ีน้อยมากจึงช่วยหางบประมาณ ถึงงานจะหมดชาวZeusก็ยังคงหาเงินช่วยโรงเรียนไปจนกว่ าจะเสร็จ ถึงเป็นกําลังเล็กๆก็ตาม ขอบคุณทุกๆกลุ่มมากครับ

Junior Member pomza_yo's Avatar
    สถานที่
    คลาสสิ๊ค คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Red face ;ว้า

เอาตามตรงละกันน่ะค่ะ
    ไปแล้วไม่ได้อะไรเลย อ๋ ได้ดิ
    ได้เต้น4เพลง จากนั้นก็ตีกัล
    แล้วงานก็จบ
    บอกตรงๆน่ะค่ะ มาไกลมาก ก็เข้าใจว่ามาด้วยใจ แต่ก็อยากได้ความประทับใจ

แล้วงานอยู่ลึกมาก คนหลงกันเป็นแถว

ปั๊มก็ไม่มี
    มันเป็นเรื่อง ปกติอยู่แล้วแหละค่ะที่จะตีกัน
    แต่เราน่าจะเครียให้เรียบร้อย
    รองานนี้มาตั้งนานไม่ได้แม้แต่ของที่ระลึก
    ได้เสียแต่ค่าน้ำมัน
    กะจะไปทำบุญ

พูดตรงๆ สตาร์ฟดูแลไม่ทั่วถึงเลย
    เอาเป็นว่างานหน้าก็ขอหั้ยดูแลด้วย
    เขาตั้งใจจะไปงานพี่จริงๆ
    แต่ไม่ประทับใจก็เสียดาย

Bookmarks