งานท่าแร่เด็กแว๊นเยอะจังเลย

ชื่อกระทู้: งานท่าแร่เด็กแว๊นเยอะจังเลย

Junior Member Monster1.ins-mz's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานท่าแร่เด็กแว๊นเยอะจังเลย

นี้หรือคับคำว่ารถโบราณหรือรถคลาสสิกผมได้ไปงานรู้สึ กปราสาทหูผมแทบเบอร์เสียงรถส่วนมากดังมากแล้วยังเบิ้ นใส่กันอีกผมไม่รู้เข้ามาทำบุญกันจริงหรือเปล่าผมว่า มันเริ่มเปลี่ยนไปนะลองคิดดูสิคับขับรถมาไกลๆอยากพัก ผ่อนแต่กับมีแต่เสียงรถเบิ้นใส่กันคุณจะมีความรู้สึก อย่างไรผมไม่ใด้ว่าเจ้าภาพนะแต่ผมว่าที่ไหนจะจัดงานอ ีกและมีใบผ่านทางน่าจะระบุด้วยว่าเสียงท่อห้ามเสียงด ังมากไม่งันเจ้าหน้าที่ตำรวจมีสิทธจับได้ถ้าไม่เริ่ม บังคับกันผมว่ามันคงจะหนักขึ้นเพราะวัยรุ่นส่วนมากหั นมาเล่นรถเยอะและกำลังคึกคะนองผมต้องขอโทษนะคับที่ผม เขียนไปแล้วทำให้ผู้อ่านแคงใจคือผมไม่อยากให้ความคลา สสิกเสียหายไปกว่านี้คับem95em95

_++อเมริโกย++_ Tangmo...'s Avatar
    สถานที่
    สนิมคํารามเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...........

เห็นด้วยคับ

www.storm riders.com
    Rust wordRam._cafe"pub
    LOEIcity } fanclub
    0885483038 ตุ๊ก

_++อเมริโกย++_ Tangmo...'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคับตํารวจเยอะด้วยนะคับโดนจับกันเป็นเยอะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคับตํารวจเยอะด้วยนะคับโดนจับกันเป็นเยอะ

Senior Member ตั้มNITTO's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE MAHASAKHAM
    ขอบคุณ
    0

.........
    TUMza 089-3943743

อย่าท้อ CHAO VELOCE.'s Avatar
    สถานที่
    CravE ScoOter CluB & DIAMOND SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

แถวบ้านผม ไม่ต้องจัดงานก็เบิ้นกันทั้งวันครับ
    ยิ่งกลางคืนนะ ไม่ได้หลับไม่ได้นอนกันเลยครับ ไม่รู้จะเบิ้นโชว์เสียงทำไม
    ตำรวจให้ใบสั่งก็เท่านั้นครับ
    พอใจในสิ่งที่เรามี ดีที่สุด ค่อยๆ เป็น ค่อยไป
    อุดมการณ์ มาพร้อมกับ จิตวิญญาณเสมอ
    Ves...pa...pa...pa...pa...pa...ลุย

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Wink man

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Monster1.ins-mz อ่านข้อความ
    นี้หรือคับคำว่ารถโบราณหรือรถคลาสสิกผมได้ไปงานรู้สึ กปราสาทหูผมแทบเบอร์เสียงรถส่วนมากดังมากแล้วยังเบิ้ นใส่กันอีกผมไม่รู้เข้ามาทำบุญกันจริงหรือเปล่าผมว่า มันเริ่มเปลี่ยนไปนะลองคิดดูสิคับขับรถมาไกลๆอยากพัก ผ่อนแต่กับมีแต่เสียงรถเบิ้นใส่กันคุณจะมีความรู้สึก อย่างไรผมไม่ใด้ว่าเจ้าภาพนะแต่ผมว่าที่ไหนจะจัดงานอ ีกและมีใบผ่านทางน่าจะระบุด้วยว่าเสียงท่อห้ามเสียงด ังมากไม่งันเจ้าหน้าที่ตำรวจมีสิทธจับได้ถ้าไม่เริ่ม บังคับกันผมว่ามันคงจะหนักขึ้นเพราะวัยรุ่นส่วนมากหั นมาเล่นรถเยอะและกำลังคึกคะนองผมต้องขอโทษนะคับที่ผม เขียนไปแล้วทำให้ผู้อ่านแคงใจคือผมไม่อยากให้ความคลา สสิกเสียหายไปกว่านี้คับem95em95

ขอบคุณครับผมที่เห็นใจเจ้าภาพครับ
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ซักวัน....

ไม่รู้จะโดนกวาดล้าง แบบรถอินวอยซ์ในตอนนี้หรือเปล่า?แต่ไม่อยากให้ถึงวัน นั้นเลยครับ...ช้วยๆกันรณรงค์กันเหอะครับผมว่าท่านตำ หนวดเค้าเอาจริงแล้วล่ะ
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จ๊าบๆมิวสิคร็อก

เกือบโดนซิวครับ พ่อแม่พี่น้องคร๊าบ ก่อนไปมีน้องที่กาฬสินธ์ออกตั้งแต่เที่ยงคืนยังไม่ถึ งเลยคร๊าบไม่รู้ว่าทุกวันนี้พวกเราชาวโบราณ คลาสสิค จะเป็นพวกป่วนเมืองครับผม ในความคิดของผมนะครับไม่ได้รวมทุกคน ทุกกลุ่ม
    อีกอย่างครับพวกที่เล่นรถซีซะ ส่วนใหญ่จะเป็นวัยรุ่นครับ เป็นพวกที่กล้ามใหญ่นิดหนึ่ง วัยรุ่นตามคาซอย พ่อแม่ไม่บอก ไม่สอน ไม่สอน ทำตัวเกเร อันนี้ไม่รวมทุกคนคร๊าบ เป็นความคิดส่วนตัวนะครับผม

ศาลาลอยร้อยเอ็ด nettawon007's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face เห็นด้วยอย่างแรงคราบ พวหเรา ชาวร่มไทร

ผมคิดว่างั้นแหละผมนอนอยู่ในงานทั้งคืนตั้งแต่4 ทุ่ม- ตี3 แว่นกันทั้งคืนไม่ได้หลับไม่นอนเลยคราบเหนื่อยก็เหนื ่อยแถมเปียกด้วยคราบอยากให้ทุกกลุ่มทำท่อรถเบาๆ ด้วยคราบทุกวันนี้พวกเรากลายเป็นเด็กแว่นป่วนเมืองไป สะแล้วคราบสร้างความรำคาญให้กับชาวบ้านสำหรับใครทำดี แล้วก็ทำดีต่อไปคราบ............สู้สู้เพื่อความคลาส สิคem90em90em90

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Angry

เซ็งมากๆๆๆๆ โดนเต็มๆเลย

Member daew nongkhaiclub's Avatar
    สถานที่
    Vespa & Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

เลิกวิ่งละ ดีที่สุด ตอนนี้ผมเลิกวิ่งมานานแล้ว คิดถึงบรรยายกาศเดิมๆๆ แต่มันคงจ้างหายไปแล้วล่ะ คุณลองคิดดูน่ะครับ คุณจัดงานขึ้นเพื่อที่จะทำบุญ หาของบริจาค แต่ดูคนที่มาสิ ส่วนมา ไม่ได้มาด้วยใจที่รักคลากสิกหรอก ผมไม่ได้ว่าเจ้าภาพหรือว่าใครน่ะ อยากให้ลองคิดดูกันบ้าง แล้วไอ้ตอนที่อยุ่ในงาน ก็ไม่รู้จะเบิ้ลกันทำไม เออรถคุณอ่ะเจ๋ง แน่นอนคุณมาถึง แล้วคุณไม่คิดถึงคนอื่นบางหรอคนที่เขาอยากพักผ่อน ผมไม่ได้อยากเลิกวิ่งหรอกน่ะครับ แต่ตอนนี้สังคมรถซี มันเริ่มเปลี่ยนไปเยอะ ขอโทษด้วยน่ะครับถ้าคำพูดของผมไปกระทบใครบ้างคน..... .................................................. .
    เลิกออกงานชั่วคราว

พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว ตาลีบัน's Avatar
    สถานที่
    สนิมคำราม
    ขอบคุณ
    0

Arrow

งานหนุกมั้ยครับ
    "ชีวิตนั้นสั้น ศิลปะยืนยาว"

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"

นึ่นิคำ
    มื

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากจะขอบอกว่า

งานนี้ตำรวจเยอะมาก ตอนที่กลุ่มผมเดินทางถึงสมเด็จเหนคนทยอยกลับเยอะมากๆ นึกว่างานนี้จะ
    ล่มแน่ๆ พอไปถึงภูพานเลยจอดถามถึงได้รุว่าข้างหน้ามีตำรวจ ได้ฟังจึงอ๋อ ก็เลยเดินทางต่อแต่เพื่อนๆในกลุ่มก้อพากันกลัวแต่ไม่
    กลับ จึกอยากจะบอกว่างานหน้าอย่าให้เปนแบบนี้อีกคับ เรื่องทั้งหมด
    ก้อใจแป้วเหมือนกัน แต่ถ้าพูดถึงเรื่องท่อผมว่ามันก้อเสียงดังหมดทุก
    คันอ่ะคับ พวกคุณอย่าทำเปนแบบหน้าไหว้หลังหลอกเลย ยอมรับกันซะเถอะ

คำเตือน!! : ขัรถทำให้ความสามารถในการดื่มเหล้าลดลง

นาย รังษี ฉัตรพิมาย
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา สาขา ขอนแก่น
    เลขบัญชี 041-4-02210-3

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน man

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boomzaa1234 อ่านข้อความ
    งานนี้ตำรวจเยอะมาก ตอนที่กลุ่มผมเดินทางถึงสมเด็จเหนคนทยอยกลับเยอะมากๆ นึกว่างานนี้จะ
    ล่มแน่ๆ พอไปถึงภูพานเลยจอดถามถึงได้รุว่าข้างหน้ามีตำรวจ ได้ฟังจึงอ๋อ ก็เลยเดินทางต่อแต่เพื่อนๆในกลุ่มก้อพากันกลัวแต่ไม่
    กลับ จึกอยากจะบอกว่างานหน้าอย่าให้เปนแบบนี้อีกคับ เรื่องทั้งหมด
    ก้อใจแป้วเหมือนกัน แต่ถ้าพูดถึงเรื่องท่อผมว่ามันก้อเสียงดังหมดทุก
    คันอ่ะคับ พวกคุณอย่าทำเปนแบบหน้าไหว้หลังหลอกเลย ยอมรับกันซะเถอะ

ขอโทษจริงๆครับผม

ไม่มีใครอยากให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นครับ
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

Bookmarks