ใครโดนจับบ้างครับไปท่าแร่ช่วยบอกทีครับ

ชื่อกระทู้: ใครโดนจับบ้างครับไปท่าแร่ช่วยบอกทีครับ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใครโดนจับบ้างครับไปท่าแร่ช่วยบอกทีครับ

เกือบโดนเหมือนกัน ดีที่รู้ทางหนีทีไรครับ ขากลับเจออีกดีที่ผมตกพวกมันเลยหลบฝน เลยผ่านสบาย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมก้อเจอแต่ผ่านไปได้

งานนี้ผมก้อเจอแต่ผ่านไปได้

คำเตือน!! : ขัรถทำให้ความสามารถในการดื่มเหล้าลดลง

นาย รังษี ฉัตรพิมาย
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา สาขา ขอนแก่น
    เลขบัญชี 041-4-02210-3

Junior Member superman's Avatar
    สถานที่
    ท่าแร่
    ขอบคุณ
    0

ต้องขอโทษพี่น้องชาวสองล้อทุกคนด้วยครับ

ที่เกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นเราเคลียเรื่องนี้ก่อนจัดงาน แล้วแต่ไม่รู้เป็งไงem87em87em87

Junior Member รีออง อานะ's Avatar
    สถานที่
    อนุรักษ์รถโบราณหลานเจ้าปู่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่โดนจับ

ก้อเป็นคนพื้นที่แต่ก้อยังๆอยู่ เลยหาทางลัดไปๆมาๆหลงทางวนอยู่ตังนาน
    ไม่ไว้ใจเท่าไรผมรู้จักตำรวจบ้านผมดี ทริปหน้าอาจไม่รอด................................. ...แน่
    ช้าๆหน่อย ฮอดคือกัน
    ความแรงไม่สน ฅนมันคลาสสิค
    อานนท์ MC ดงมะไฟ
    em97

Member shino3i's Avatar
    สถานที่
    ตาเลี่ยม Classic Club
    ขอบคุณ
    0

โดนจับเซงมาก โดนอยู่ที่ อ.สว่างแดนดิน โดนจับตั้งแต่7โมงเช้า ปล่อยเที่ยง เสียเงิน 20 บาท - -"

เว้นที่ว่างตรงกลางระหว่าง เรา *

http://shinnobi.hi5.com

Junior Member Fy_เสี่ยวโบราณ's Avatar
    สถานที่
    เสี่ยวโบราณ
    ขอบคุณ
    0

ผมก็โดนจับ

นอน1วัน
    วิ่งด้วยใจ ไปด้วยคน ตังมีเจอทุกทริป

Senior Member MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

ถ้าจะมีงานครั้งที่ 2 หวังว่าคง จะเคลียเส้นทางและสถานที่นอนได้ดีกว่านี้นะครับ
    **เสรีธรรมลูกผู้ชายใจสองล้อ**
    A Friend in Need is Friend Deed **เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก

MC_รถเก่าโรงงานกระดาษ

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

วัดเจียงอีโดนไป9คันคับ..ปรับคันล่ะ100ที่สภอ.โคกศรี สุพรรณ..

ขอบใจเจ้าภาพคับที่ประสานงานได้เร็วมาก..สุดยอดจิง..
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แย่เลย
    c23..........c23..........c23

Junior Member
    สถานที่
    VINTAGE"
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษแทนพี่ๆที่โดนจับด้วยคับ !
    ผมคิดว่าครั้งหน้าคงจะดียิ่งขึ้นคับ

ทางกลุ่มST.Luciferผมคิดว่าเค้าทำเต็มที่แล้วคับ
    เป็นกำลังใจให้นะคับ."
    "ทำดีให้คนเกรง"
    ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

พวกเราชาว"VINTAGE"/\2
    (วินเท็จ) VTC*สกลนคร
    /\2em24/\2em24/\2em24/\2em24/\2

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Unhappy man

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vtc2551 อ่านข้อความ
    ขอโทษแทนพี่ๆที่โดนจับด้วยคับ !
    ผมคิดว่าครั้งหน้าคงจะดียิ่งขึ้นคับ

ทางกลุ่มst.luciferผมคิดว่าเค้าทำเต็มที่แล้วคับ
    เป็นกำลังใจให้นะคับ."
    ขอบคุณมากๆครับที่เข้าใจเจ้าภาพ

ยังไงถ้าพวกเราจัดครั้งที่ 2 จะประสานงานให้ดีกว่านี้ครับ

ขอโทษจริงๆครับ หวังว่าคงให้อภัยกัน
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

Junior Member nuying's Avatar
    สถานที่
    St.Lucifer classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอโทษอีกครั้งค่ะ ( -/\-)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ shino3i อ่านข้อความ
    โดนจับเซงมาก โดนอยู่ที่ อ.สว่างแดนดิน โดนจับตั้งแต่7โมงเช้า ปล่อยเที่ยง เสียเงิน 20 บาท - -"

ต้องขอโทษทุกคนที่โดนจับด้วยนะคะ ทางเรานั้นได้เตรียมงานนี้เป็นเดือน ๆ เคลียร์ทางตำรวจ
    ก็เคลียร์แล้ว ได้ใบผ่านทางมาเรียบร้อย เราเลยไม่คิดว่าวันจริงจะมีอย่างนี้เกิดขึ้น
    พวกเราเจ้าภาพทุกคนเสียใจค่ะที่มีเรื่องอย่างนี้เกิด ขึ้น ไม่มีใครอยากให้เรื่องอย่างนี้เกิดขึ้น
    ทางเราจัดงานนี้เป็นงานครั้งแรก ก็อยากให้มีแต่ความประทับใจกลับไปแก่พี่น้องชาว MC ที่มางาน
    เมื่อทางเราได้รับทราบถึงเรื่องที่เกิดขึ้น ก็ได้รีบเคลียร์ตั้งแต่เช้ามืด บางที่อาจจะไปถึงช้าบ้าง
    ต้องขอโทษด้วยนะคะ อย่างที่สว่างฯ ทางเราก็ต้องเคลียร์ที่พังโคน ที่ดอนเขืองก่อน เลยไปถึงช้า
    ต้องขอโทษจริงๆ ค่ะ.../\4/\4/\4
    ทุกเส้นทางที่มีด่านจับเราส่งคนไปเคลียร์ทุกเส้นทาง อาจจะช้าไปบ้างแต่ทางเราทำอย่างดีที่สุดที่เราจะสามา รถทำได้ ณ ตอนนั้นแล้วค่ะ.../\4/\4

แต่ยังไงก็ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มางานของเราด้วยนะค ะ....
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่มีให้กับพวกเราค่ะ

>>ขอบคุณจากใจ จากพวกเรา ST.Lucifer ทุกคนค่ะ<<
    St.Lucifer Classic Club

งานวันที่ 6 -7 กันยายน 2551

มากันเยอะ ๆ นะคะ ^^___^^

-----------------------------
    "ฉันจะไม่ร้องไห้ให้ใครอีกแล้ว เพราะน้ำตาของฉันมีไว้ให้กับคนเพียงคนเดียว..."

Bookmarks