ชาวคลาสสิค ภาคอีสาน ประชุมด่วน!!!!!!!!

ชื่อกระทู้: ชาวคลาสสิค ภาคอีสาน ประชุมด่วน!!!!!!!!

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    satellite-เด้อ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชาวคลาสสิค ภาคอีสาน ประชุมด่วน!!!!!!!!

ชาวคลาสสิค ภาคอีสาน ประชุมด่วน!!!!!!!!
    ผมเอง "มรรค" บุรีรัมย์ ในฐานะอาวุโสอีกหนึ่งคนที่ยังมีชีวิตอยู่ ผมต้องการขจัดปัญหา ที่มีอยู่ทั้งหมด ที่ทำให้วงค์การนั้นเสื่อมโทม จึงไคร่ขอความร่วมมือ จากอาวุโสชาวคลาสสิคทุกท่าน หรือ ขาราชการ ทหาร ตำรวจที่เป็นชาวคลาสสิค ทุกทีม ทุกหัวเมือง ทุกจังหวัด ดังนี้
    1.เตรียมบุคลากรที่ พูดได้ และถามเก่ง
    2.เตรียม คำถาม ทุกเรื่อง ที่เกี่ยวข้องกับวงค์การรถคลาสสิค
    3.เตรียมข้อมูลที่เป็นประโยชน์เพื่อเผย แพร่ แก่ชาวคลาสสิค
    4.ร่าง กฏระเบียบ ที่คิดว่าน่าจะมี
    5.ลง มติ โดยส่วนใหญ่จะไม่มีการกลับไปปรึกษาลูกทีมอีกแล้ว
    หมายเหตุ
    วิกิตรการ ครั้งนี้ ต้องการ การแก้ไขเร่งด่วนอย่างมาก ไครถูกกัน ไม่ถูกกัน พักไว้ก่อน ไครแว้น หรือ ไม่แว้น
    ไม่มีปัญหา หัวหน้าทีมที่ ต่ำกว่า 18 หรือ บันลุนิติภาว เอาด้วย ไม่เอาด้วย ผมขอเชิญ ทั้งหมด
    ป.ล.ผมถือว่าวันนั้นทุกทีม ทุกจังหวัด มาครบ และเป็นวันสุดท้าย ที่พวกเราชาวคลาสสิคทำความคิด ให้เป็นรูปธรรม ซะที

วันเสาร์ที่ 13 กันยายน 51 ที่ใจกลางภาคอีสาน
    คือ จ.ขอนแก่น
    สถานที่ ณ ศาลากลาง จ.ขอนแก่น
    เวลา 06.00 นเป็นต้นไป
    ติดต่อ โดยตรง 086-8685947 มรรค
    หรือ อาวุโสของแต่ละจังหวัด
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ผมขอร่วมเป็นกำลังใจให้กับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวคลาสสิ คในภาคอิสาน.. ให้แก้ไขปัญหาที่มีอยู่ให้ลุล่วงและผ่านพ้นไปได้ด้วย ดีนะครับทุกท่าน...

BIKE HERO DISCO POWER.

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำลังใจที่เธอไม่รู้

ดีครับพี่น้อง เรามาช่วยกันขจัดสิ้นปัญหาต่างๆ โดยเฉพาะพวกกวนเมือง กวนตีนๆ

บนทางเดิน Classic MC จิงโลยๆ's Avatar
    สถานที่
    สถาบันรถเก่า ก.พ.ส. ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ตั้งเป็นสมาพันธุ์ของภาคอิสานเลยจะดีมั้ยครับ
    -------------------------------------------------------------------------------------
    em90em90em90em90

สถาบันรถเก่า ก.พ.ส.ตากลม

Member shino3i's Avatar
    สถานที่
    ตาเลี่ยม Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อยากไปเข้าร่วมแต่ติดเรียนครับ t-t

เว้นที่ว่างตรงกลางระหว่าง เรา *

http://shinnobi.hi5.com

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mc จิงโลยๆ อ่านข้อความ
    ตั้งเป็นสมาพันธุ์ของภาคอิสานเลยจะดีมั้ยครับ

-------------------------------------------------------------------------------------
    em90em90em90em90

สถาบันรถเก่า ก.พ.ส.ตากลม
    ประมาณนั้น ...แต่ยังไม่อยากใช้คำว่า "สมาพัน "ช่วยกันไปร่วมเสนอ จะเยี่ยมมาก
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคับ
    c23..........c23..........c23

Junior Member
    สถานที่
    VINTAGE"
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคับ " จะได้เข้าใจกันซะที

~!~หวังว่าจะดีขึ้น
    "ทำดีให้คนเกรง"
    ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

พวกเราชาว"VINTAGE"/\2
    (วินเท็จ) VTC*สกลนคร
    /\2em24/\2em24/\2em24/\2em24/\2

Member เปี๊ยก_( แกะดำ)'s Avatar
    สถานที่
    Black Sheeb Club
    ขอบคุณ
    0

ผมเห็นด้วยคับ วันที่ประชุมคงไม่ได้ไปร่วมด้วยนะคับจะขอฟังและปฎิบั ติตามความเห็นของที่ประชุมด้วยความเคารพ ผมว่าตอนนี้คนที่ขับรถคลาสสิค ถูกมองในภาพลบ แต่ว่าผมยังเชื่อว่าความคลาสสิคยังจะคงกลับมาในบรรยา กาศเดิมๆที่เคยเป็นมา สะบายดีนะคับน้ามรรค black sheep club udon
    ....ประสบการณ์ใหม่ใหม่ ไม่ออกไปไหนไม่มีทางเจอ....

เปี๊ยกกะ แอ๋ม

BLACK SHEEP CLUB UDON
    hi5 กลุ่มคลิกไปเจอเลยคับผมมมhttp://sheepclassic.hi5.com

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up แมน

สุดยอดครับ

เหนด้วยมากๆๆๆ
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

PlatU platusk8's Avatar
    สถานที่
    J a m j u l e e~~Raider
    ขอบคุณ
    0

จามจุรี

ขอร่วมร่างด้วย

ทางเราก็เบื่อปัญหา การทะเลาะวิวาทกัน

ทำให้งานดีๆ ล่ม สงสารคนจัดงาน

ปล. 06.00น ทำไม มันเช้าจาง
    083-6734777

สุวพิชญ์ ชีวสิทธยานนท์ ธ.ไทยพานิชย์ สาขามหาวิทยาลัยขอนแก่น
    เลขบัชญี 551-403250-7

ปลาทู

ขอนแก่น

รอวันที่คลาสสิกเหมือนเดิม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เฮ้อ...+++!!!11!! พี่น้องเอ้ย คืออย่างงี้ครับ เมื่อ 20 นาทีที่ผ่านมาคือ 22.30 น. ผมได้ ทราบข่าว จาก ลูกทีมว่า...วันเสาร์ที่13 วันเดียวกันนั้น พี่โอ๊ด ขอนแก่นคลาสสิคไบค์ เขาจัดงานครบรอบวันเกิดกลุ่ม ที่อ.ภูเวียง ผมจึงมีความรู้สึกว่า ผมคงตกที่นั่งลำบาก เอาเป็นว่า ตามมารยาทละกัน ก็ต้อง ขอโทษ ไปยังพี่โอ๊ด ด้วยนะครับ ผมเช็กไปข่าวทริปกิจกรรม ไม่เห็นมีบุคงาน "เลยใส่ซะเต็มแม็กเลย" เอางี้ละกัน ใครอยากมีชั่วโมงที่มีความสุข ก็ไม่ต้อง เกรงใจ นะครับ แต่ว่าถ้าใครว่าง ก็ไปรับข่าวสารสาระแสดงความคิดเห็นในที่ประชุม ตามกำหนดการเดิมครับ
    ถ้าเป็นไปได้ก็ เข้าไปประชุมก่อน รวบรัดให้จบตอนเที่ยงตรงพอดี แล้วทุกท่านก็เดินทางต่อ ไปที่งานพี่โอ๊ด ก็เหมาะ ใหนใหน ทุกท่านก็จะเดินทางมาที่ ขอนแก่นอยู่แล้ว ติดต่อเพิ่มเติมโดยตรงที่ 086-8685947 มรรค

Junior Member
    สถานที่
    ริมทาง Classic ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Talking

ริมทาง Classic ขอนแก่น สวัสดีทุกคนทุกกลุ่มคับ

Member ต้นเองพี่'s Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

โอเคคับตามรรค....ผมบอกข่าวพี่รุ่งกะพี่นิดแล้วนะคับ ....

หวังว่าตามรรคจะมาแวะสารคามก่อนนะคับ...อิอิ
    รถผมมันไม่ใช่รถ classic แต่มันเปงรถ comtemporary

ชีวิตนี้บางทีก็น้อยคิดไปทำไม...ชีวิตนี้บางวันก็เยอ ะถือเป็นกำไร.....
    ชีวิตเราก็เท่านี้..ความสุขที่หัวใจต้องการ..สุดท้าย มันอยู่ไม่ไกล...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้นเองพี่ อ่านข้อความ
    โอเคคับตามรรค....ผมบอกข่าวพี่รุ่งกะพี่นิดแล้วนะคับ ....

หวังว่าตามรรคจะมาแวะสารคามก่อนนะคับ...อิอิ
    .....โย่ว

Bookmarks