ชาวคลาสสิค ภาคอีสาน ประชุมด่วน!!!!!!!! - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ชาวคลาสสิค ภาคอีสาน ประชุมด่วน!!!!!!!!

Junior Member Chaicaraudio's Avatar
    สถานที่
    เหลาเซ้ง(มหาสารคาม)
    ขอบคุณ
    0

ทางกลุ่มเหล้าเซ้งคลับ (เสื้อเขียว) ขอร่วมด่วยนะครับอยากแก้ปัญหา

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มภาคใต้เป็นกำลังจัยให้ครับ
    ทุกกลุ่มจะได้สามัคคีกันสักทีคับ
    เพื่อการอนุรักษ์รถเก่าที่แท้จริง
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Junior Member superman's Avatar
    สถานที่
    ท่าแร่
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับ

คลาสสิคเราควรจัดระเบียบกันเสียทีไม่ใช่

เด็กแว้นอ้างแว้นในนามคลาสิคค อยากให้เป็นรถโบราณจริงๆๆๆไม่ใช่แค่รถดัดแปลงเสียงดั งตำรวจด่า
    (เจ้าสำนักพรรคยาจก)

Junior Member
    สถานที่
    VINTAGE"
    ขอบคุณ
    0

เอาด้วยคับ ! นี้แหละคนของคลาสสิค
    "ทำดีให้คนเกรง"
    ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว

พวกเราชาว"VINTAGE"/\2
    (วินเท็จ) VTC*สกลนคร
    /\2em24/\2em24/\2em24/\2em24/\2

VIP Member bassss's Avatar
    สถานที่
    <<-M+[กoJทัwวาus]+C->>
    ขอบคุณ
    0

Talking ร่วมด้วย

เป็นความคิดที่ดีคับ กลุ่มกองทัพวานร อ.โกสุมฯ จ.มหาสารคาม ขอร่วมด้วยอีกกลุ่มนะคับ วันเสาร์เจอกันนะคับพี่

น้องสองล้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bassss : 15-09-2008 เมื่อ 01:28
    =======================

ชมรมรถโบราณ
    <~+|M-[ ทั ]-C|+~>
    KoSuMPhiSaI MaHaSaRaKhAm

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

เอาใจช่วยครับอยากให้ไปร่วมประชุมกันเยอะ ๆ ครับจะได้ช่วยกันแก้ปัญหาปัญหาต่าง ๆ จะได้หมดลงซักทีในฐานะที่ผมก็วิ่งงานทางอีสานบ่อย และก็ชอบน้ำใจคนอีสานอย่างมาก อยากให้บรรยากาศดี ๆ กลับคืนมาอีกหนครับ อีสานจงเจริญครับ

ปล.ขอเสนอแนะสักข้อน่ะครับผมว่าดนตรีที่เล่นตามงานอ่ ะครับเป็นเพลงช้า ๆ โฟลค์ซองก็โอเคน่ะครับคลาสสิคไม่นิยมเพลงร็อคน่ะครับ เพลงแรง ๆ ก็เป็นอีกชนวนเหตุหนึ่งที่ทำให้กระทบกระทั่งจนกลายเป ็นการทะเลาะกันเกิดขึ้นได้ฟังเพลงช้า ๆ นั่งพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันผมว่าบรรยากาศมัน คงจะดูดีขึ้นมาเป็นกองเลยครับอีกอย่างจะได้กำจัดเด็ก แว๊นไปในตัวด้วยเพลงช้ามันก็สนุกได้น่ะครับขอบคุณครั บ
    em95

คลิกเลยครับ

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    satellite-เด้อ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fire mike อ่านข้อความ
    เอาใจช่วยครับอยากให้ไปร่วมประชุมกันเยอะ ๆ ครับจะได้ช่วยกันแก้ปัญหาปัญหาต่าง ๆ จะได้หมดลงซักทีในฐานะที่ผมก็วิ่งงานทางอีสานบ่อย และก็ชอบน้ำใจคนอีสานอย่างมาก อยากให้บรรยากาศดี ๆ กลับคืนมาอีกหนครับ อีสานจงเจริญครับ

ปล.ขอเสนอแนะสักข้อน่ะครับผมว่าดนตรีที่เล่นตามงานอ่ ะครับเป็นเพลงช้า ๆ โฟลค์ซองก็โอเคน่ะครับคลาสสิคไม่นิยมเพลงร็อคน่ะครับ เพลงแรง ๆ ก็เป็นอีกชนวนเหตุหนึ่งที่ทำให้กระทบกระทั่งจนกลายเป ็นการทะเลาะกันเกิดขึ้นได้ฟังเพลงช้า ๆ นั่งพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันผมว่าบรรยากาศมัน คงจะดูดีขึ้นมาเป็นกองเลยครับอีกอย่างจะได้กำจัดเด็ก แว๊นไปในตัวด้วยเพลงช้ามันก็สนุกได้น่ะครับขอบคุณครั บ

em95
    คิดได้ยังไง โอ้วเย้...เยี่ยม ป.ล. ป๋ายาว นน แกบอกว่าจะไปด้วย เอ้อดีดี
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

Member sekaclassic's Avatar
    สถานที่
    Red Wing Rider
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ดีมากๆๆเลยครับผม

ดีมากๆๆเลยครับเห็นด้วยอย่างยิ่งครับเพราะอีกอย่าง บางกลุ่มก็เดินทางกลับตอนกลางคืนด้วยครับจะได้ขับขี่ แบบปลอดภัยครับพี่น้องและงานต่อๆไปจะได้สนุกยิ่งขึ้น ครับ เหมือนนัดกันมาปะทะกันเลยครับกลุ้มไหนมาเยอะบ้าพลังค รับพี่น้อง

รูป รูป  

Senior Member oil-non's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE NONTHABURI CLUB (ทุเรียน นนท์)
    ขอบคุณ
    0

Talking

ทุเรียน นนท์ เอาใจช่วยจ้า

เป็นโครงการดีๆที่น่ายกย่อง

ต้องขอบคุณน้า มรรคที่ช่วยให้ชาว CLASSIC ไปร่วมงานแล้วรู้สึกปลอดภัย จ้า

ป ล

น้า มรรค เจอน้า ยาวบอกด้วย ไม่มาหาทุเรียน นนท์เลยน่ะ

(อยากให้ แบนพวกชอบก่อเรื่อง อ่ะ สงสารเจ้าภาพ)
    รุ่นใหญ่...ใจต้องนิ่
    ใครๆเรียกเราว่า..คนเล่นรถเก่า
    แต่เราบอกเขาว่า..กูรักรถเก่าโว้ย

แวะเยี่ยมชมบอร์ดได้ที่
    SERVICE BY ตี๋เจริญยนต์ คลิ๊ก เลย

ทีมงาน:ทุเรียน นนท์
    เราทำรถให้แรงเพื่อเอาไว้ทำเวลาในการเดินทางไม่ใช่เอาไว้แข่งกับใคร...รู้ไว้ด้วย

Member shino3i's Avatar
    สถานที่
    ตาเลี่ยม Classic Club
    ขอบคุณ
    0

เปนกำลังใจช่วยทุกคนที่ไปในวันนี้ครับ

เว้นที่ว่างตรงกลางระหว่าง เรา *

http://shinnobi.hi5.com

พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว ตาลีบัน's Avatar
    สถานที่
    สนิมคำราม
    ขอบคุณ
    0

Talking

ดีๆครับ

อยากให้บรรยากาศเก่าๆ กลับคืนมาอีกครับ

ขอเอาใจช่วยอีกคนครับ

"ชีวิตนั้นสั้น ศิลปะยืนยาว"

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"

นึ่นิคำ
    มื

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

พี่น้อง km7 เอาใจ้ช่วยค๊าฟฟ แต่พวกเราคงไม่ได้ เดินทางไป เพราะต้องลงพืนที่ โบนันซ่า-เขาใหญ่ เนืองจากนัดก่ะ ทางพี่ตำรวจ เอาไว้แล้ว นี้ก้อเพิ่งเดินทางกลับถึงบ้าน ค๊าฟฟ
    MsN & Mail :
    [email protected]

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    satellite-เด้อ
    ขอบคุณ
    0

ประสพความสำเร็จ 100 % ครับ พี่น้องครับ
    พอใจมาก
    ซึ้งใจมาก
    ไม่มีเสียงค้าน
    ทุกเรื่อง ได้ทำการ วินิจฉัย เรื่องอะไร ทำไม ที่ใหน อย่างไร เพราะอะไร แก้อย่างไร คำตอบชัดเจน แนวทางหลากหลาย ได้ยินคำถามจากคนที่มีวัยวุฒิน้อย ได้ฟังคำอธิบายจากอาวุโสหลายท่าน เสียงปรึกษาหารือ เครียด หัวเราะ ง่วง หิว เหนื่อย ร้อน อดทน จนพวกเราได้สิ่งที่เป็นที่สุด..ดีที่สุด เหลือเพียงอย่างเดียวคือเวลา พวกเราจะรอดูเฝ้าดูความเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ ขอบคุณทุกคน ที่ให้ความสำคัญ ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังแรงใจ แรงเชียร์ หวังว่า โอกาศหน้าเราจะได้กลับมา ร่วมคิด ร่วมสร้าง สิ่งดีๆ ให้กับพวกเรา และสังคม อีกนะครับ...ขอบคุณ
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

Junior Member
    สถานที่
    เกี่ยวกื๋อ stunts rider
    ขอบคุณ
    0

ความสงบสุข ความสนุกสนาน การทำบุญที่แท้จริง กำลังจะกลับมาครับ ผมหละคนนึงที่ สนับสนุน

ดูกันยาวๆ คราบ

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markburiram อ่านข้อความ
    ประสพความสำเร็จ 100 % ครับ พี่น้องครับ
    พอใจมาก
    ซึ้งใจมาก
    ไม่มีเสียงค้าน
    ทุกเรื่อง ได้ทำการ วินิจฉัย เรื่องอะไร ทำไม ที่ใหน อย่างไร เพราะอะไร แก้อย่างไร คำตอบชัดเจน แนวทางหลากหลาย ได้ยินคำถามจากคนที่มีวัยวุฒิน้อย ได้ฟังคำอธิบายจากอาวุโสหลายท่าน เสียงปรึกษาหารือ เครียด หัวเราะ ง่วง หิว เหนื่อย ร้อน อดทน จนพวกเราได้สิ่งที่เป็นที่สุด..ดีที่สุด เหลือเพียงอย่างเดียวคือเวลา พวกเราจะรอดูเฝ้าดูความเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ ขอบคุณทุกคน ที่ให้ความสำคัญ ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังแรงใจ แรงเชียร์ หวังว่า โอกาศหน้าเราจะได้กลับมา ร่วมคิด ร่วมสร้าง สิ่งดีๆ ให้กับพวกเรา และสังคม อีกนะครับ...ขอบคุณ
    น่าจะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันไปเลยครับ

Bookmarks