สวัสดีพี่พล

ชื่อกระทู้: สวัสดีพี่พล

Do not be scared up100's Avatar
    สถานที่
    My own
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีพี่พล

สวัสดีครับ พี่พล
    สบายดีหรือเปล่าครับพี่ ไม่รู้ว่าจำกันได้หรือเปล่า ผมอัพเองครับพี่ตอนนี้อยู่ที่ England ครับอากาศตอนนี้เวลาประมาณ 12.30 pm ครับ อากาศกำลังดีครับ, แล้วบ้านเราเป็นอย่างไรบ้างครับอากาศร้อนหรือเปล่าคร ับ ???
    ผมได้ส่งรูปC92 ของผมเองครับ กะว่ากลับไปเมืองไทยรอบหน้าจะหา Benly หมูยักษ์ สักคันครับ หรือถ้าพี่พอมีเพื่อนพอจะปล่อยรอกวนบอกให้ผมทราบด้วย นะครับ
    เออ แล้วพี่ได้ติดต่อกับพี่ จุ๋ม ร้านขายนมที่ขอนแก่น (ไม่ค่อยแน่ใจชื่อพี่แกเท่าไหร่นัก) พี่แกจะปล่อย C72 ตอนไหนครับ ประมาณราคาเท่าไหร่ครับที่พี่แกจะขาย.
    เดี๋ยวหาเวลาว่างๆส่งเมล์มาคุยกับพี่อีกทีนะครับ

Keep in touch

UP (London)สวัสดีครับ คุณอัพ จำได้ครับ ผมไม่ได้เข้ามาหลายวัน ตอนนี้อากาศบ้านเราร้อนมากครับ เรื่อง Benly 72พี่จุ๋มแกปล่อยอยู่ครับแต่ไม่แน่ใจเท่าไหร่ครับ แก่ให้เปิดราคาให้แกครับ ผมไม่กล้าเปิดครับ ไม่รู้จะเปิดเท่าไหร่ เอาไว้กลับมาเที่ยวหน้าผมจะติดต่อ Benly 76 ให้ครับ ตัวนี้เป็นตัว ถังนำมันเครื่งแยกครับ เห็นว่าอะไหร่เดิมประมาณ 85 เปอร์เซนต์ เจ้าของพึ่งจะโทรมาเปิดราคาให้ครับ ยังไงเดียวคุยกันอีกทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย np. : 16-06-2006 เมื่อ 13:47

Member ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    นะ old bike-rider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สบายดีป่ะครับ พล

ฝนตกไปไหนมามั่งครับ/\3สวัสดีครับคุณ ณะผมไม่ได้เข้ามาหลายวัน ผมสบายดีครับ คุณณะก็คงสบายดีนะครับ วันเสาร์ ที่ 17/06/49 นี้ว่าจะไปงานเปิดห้างในจังหวัดมหาสารคามครับ ทางห้างเขามีการประกวดรถโบราณ ว่าจะเอารถเข้าไปสร้างสีสันให้งานเขาหน่อยครับ แล้วต้นเดือน วันที่ 01/07/49 จะไปร่วมงาน ผีตาโขน Thailand Classic 2006 ที่จังหวัดเลยครับ คงเดินทางกันวันที่ 30/06/49 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย np. : 16-06-2006 เมื่อ 14:09
    ถนนไม่เคยยาวกว่าความพยายาม

Do not be scared up100's Avatar
    สถานที่
    My own
    ขอบคุณ
    0

Talking สวัสดีตอนเช้าที่ England ครับพี่พล

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ up100
    สวัสดีครับ พี่พล
    สบายดีหรือเปล่าครับพี่ ไม่รู้ว่าจำกันได้หรือเปล่า ผมอัพเองครับพี่ตอนนี้อยู่ที่ England ครับอากาศตอนนี้เวลาประมาณ 12.30 pm ครับ อากาศกำลังดีครับ, แล้วบ้านเราเป็นอย่างไรบ้างครับอากาศร้อนหรือเปล่าคร ับ ???
    ผมได้ส่งรูปC92 ของผมเองครับ กะว่ากลับไปเมืองไทยรอบหน้าจะหา Benly หมูยักษ์ สักคันครับ หรือถ้าพี่พอมีเพื่อนพอจะปล่อยรอกวนบอกให้ผมทราบด้วย นะครับ
    เออ แล้วพี่ได้ติดต่อกับพี่ จุ๋ม ร้านขายนมที่ขอนแก่น (ไม่ค่อยแน่ใจชื่อพี่แกเท่าไหร่นัก) พี่แกจะปล่อย C72 ตอนไหนครับ ประมาณราคาเท่าไหร่ครับที่พี่แกจะขาย.
    เดี๋ยวหาเวลาว่างๆส่งเมล์มาคุยกับพี่อีกทีนะครับ

UP (London)สวัสดีครับ คุณอัพ จำได้ครับ ผมไม่ได้เข้ามาหลายวัน ตอนนี้อากาศบ้านเราร้อนมากครับ เรื่อง Benly 72พี่จุ๋มแกปล่อยอยู่ครับแต่ไม่แน่ใจเท่าไหร่ครับ แก่ให้เปิดราคาให้แกครับ ผมไม่กล้าเปิดครับ ไม่รู้จะเปิดเท่าไหร่ เอาไว้กลับมาเที่ยวหน้าผมจะติดต่อ Benly 76 ให้ครับ ตัวนี้เป็นตัว ถังนำมันเครื่งแยกครับ เห็นว่าอะไหร่เดิมประมาณ 85 เปอร์เซนต์ เจ้าของพึ่งจะโทรมาเปิดราคาให้ครับ ยังไงเดียวคุยกันอีกทีครับ

Good morning P" พล

คิดว่าพี่จะไม่อ่านสะแล้ว ยังไงก็ขอพระคุณมากนะครับพี่ที่ยังจำกันได้ครับ ส่วนเรื่อง Benly 76 จะเป็นไปได้หรือเปล่าครับที่ผมจะขอดูรูปหน่อยาคับ ถ้าลำบากไม่เป็นไรนะครับพี่
    ยังไงผมจะฝาก ของจากที่นี้ไปให้นะครับ ผมจะให้พี่ผมที่เป็นอาจารย์ที่สมเด็จเอาไปให้นะครับ

ส่วนรูป ผมไปเที่ยว London Museum Classic Bike มาคับ เมื่ออาทิตย์ก่อนนี้เอง

UP

รูป รูป    

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน สวัสดีครับ

เรื่องรูปเดี๋ยวผมไปดูแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ รูปที่ถ่ายมาน่าอิจฉาจังครับที่ได้เห็นรถสวยๆ

สถานที่
    My own
    ขอบคุณ
    0

Red face 2 am. at London

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ np.
    เรื่องรูปเดี๋ยวผมไปดูแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ รูปที่ถ่ายมาน่าอิจฉาจังครับที่ได้เห็นรถสวยๆ
    ผมเก็บภาพมาเยอะพอสมควรครับนี้เป็นส่วนหนึ่งเท่านั้น เอง ,,, คิดถึงบ้านเราจังเลยครับพี่ อยากกลับบ้านมาก ,,, วันๆ กลับมาจากเรียน หรือทำงานก็ต้องมา Check Thaiscoter นี้แหละครับ อันดับแรก อยากมีโอกาศไปออกทริปที่บ้านเราสักครัง แต่ก็ยังไม่มีโอกาศ

ส่วนที่ London Museum Classic Bike ค่อนข้างเล็กครับพี่ แต่คุณภาพคับเต็มจอ รถ motor in UK มีทุกประเภท ทุกปี และทุก ยี่ห้อครับ สุดยอดจริงๆ ส่วนค่าเข้าไม่แพงมากครับ ประมาณ 200 บาท เองครับ รู้สึกว่าอาทิตย์หน้าเข้าจะมีงานใหญ่ทีนั้น เดี่ยวจะเก็บบรรยากาศมาให้ดูกันนะครับ

ส่วนตัว C76 ประมาณนี้หรือเปล่าครับ พี่พอจะบอกราคาคร่าวๆได้หรือเปล่า ยังไงก็ขอบคุณมาที่จะเก็บภาพมาให้ ช่างเป็นคนมีน้ำใจอะไรอย่างนี้.... แล้วส่วนของพี่ จุ๋ม C72 พี่พลคิดว่าจะเปิดที่เท่าไหร่ คิดเล่นๆหนะครับ เห็นว่าพี่จุ๋มให้พี่เปิดราคาให้

UP

รูป รูป    

สถานที่
    My own
    ขอบคุณ
    0

Talking More picturs as below

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ up100
    ผมเก็บภาพมาเยอะพอสมควรครับนี้เป็นส่วนหนึ่งเท่านั้น เอง ,,, คิดถึงบ้านเราจังเลยครับพี่ อยากกลับบ้านมาก ,,, วันๆ กลับมาจากเรียน หรือทำงานก็ต้องมา Check Thaiscoter นี้แหละครับ อันดับแรก อยากมีโอกาศไปออกทริปที่บ้านเราสักครัง แต่ก็ยังไม่มีโอกาศ

ส่วนที่ London Museum Classic Bike ค่อนข้างเล็กครับพี่ แต่คุณภาพคับเต็มจอ รถ motor in UK มีทุกประเภท ทุกปี และทุก ยี่ห้อครับ สุดยอดจริงๆ ส่วนค่าเข้าไม่แพงมากครับ ประมาณ 200 บาท เองครับ รู้สึกว่าอาทิตย์หน้าเข้าจะมีงานใหญ่ทีนั้น เดี่ยวจะเก็บบรรยากาศมาให้ดูกันนะครับ

ส่วนตัว C76 ประมาณนี้หรือเปล่าครับ พี่พอจะบอกราคาคร่าวๆได้หรือเปล่า ยังไงก็ขอบคุณมาที่จะเก็บภาพมาให้ ช่างเป็นคนมีน้ำใจอะไรอย่างนี้.... แล้วส่วนของพี่ จุ๋ม C72 พี่พลคิดว่าจะเปิดที่เท่าไหร่ คิดเล่นๆหนะครับ เห็นว่าพี่จุ๋มให้พี่เปิดราคาให้

UP
    UP UP

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน สวัสดีครับ

ซี76 ประมาณตัวบนครับ ตัวล่างเขาใจว่าเป็น cb450 ครับ รูปที่ลงให้ดูมีแต่รถสวยๆนะครับ ยังไงถ้ามีรูปรถสวยๆช้วยลงให้ดูด้วยนะครับ/\2 /\2 /\2

สถานที่
    My own
    ขอบคุณ
    0

Talking Absulutely เด้อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ np.
    ซี76 ประมาณตัวบนครับ ตัวล่างเขาใจว่าเป็น cb450 ครับ รูปที่ลงให้ดูมีแต่รถสวยๆนะครับ ยังไงถ้ามีรูปรถสวยๆช้วยลงให้ดูด้วยนะครับ/\2 /\2 /\2

แน่นอนครับพี่ ด้วยหารูปสวยส่งไปให้นแล้วกันนะครับ

สถานที่
    My own
    ขอบคุณ
    0

Talking สอบถามเรื่องราคาของ หมูยักษ์ C76

หวัดดีพี่พล

C76 พี่เค้าตั้งราคาไว้ประมาณเท่าไหร่หรือครับพี่

Upสวัสดีครับ สอบถามมาแล้วราคาเอาเรื่องเหมือนกันครับ เขาตั้งใว้ 120.000 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย np. : 04-07-2006 เมื่อ 11:13

Bookmarks