พยัค คลาสสิค

ชื่อกระทู้: พยัค คลาสสิค

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พยัค คลาสสิค

พยัคคลาสสิคยังไม่เลิกใช้อามนี้วิ่งอีกหรอครับน่าจะเ ปลี่ยนแล้วนะ ออกแบบกลุ่มอื่นก็ออกแบบให้ไม่ใช่หรอครับ

รูป รูป  

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Wink ความจริงเป็นยังไง ช่วยอธิบายด้วยครับ

ทั้งผู้ตั้งกระทู้ และผู้ถูกถามครับ ช่วยอธิบายหน่อย ว่ามันเป็นมายังไง ถึงได้มาถามกันอย่างนี้ แล้วผู้ที่มาถามจำนวนกระทู้ก็ยังน้อยอยู่ ถ้าอธิบายความจะน่าเชื่อถือมากกว่านี้ครับ แต่ทางที่ดีอย่าทะเลาะกันเลยนะครับ รักกันเข้าไว้ อยู่ด้วยกันไม่เข้าใจกันมันไม่มีความสุขหรอกครับ พี่ น้อง
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kok อ่านข้อความ
    ทั้งผู้ตั้งกระทู้ และผู้ถูกถามครับ ช่วยอธิบายหน่อย ว่ามันเป็นมายังไง ถึงได้มาถามกันอย่างนี้ แล้วผู้ที่มาถามจำนวนกระทู้ก็ยังน้อยอยู่ ถ้าอธิบายความจะน่าเชื่อถือมากกว่านี้ครับ แต่ทางที่ดีอย่าทะเลาะกันเลยนะครับ รักกันเข้าไว้ อยู่ด้วยกันไม่เข้าใจกันมันไม่มีความสุขหรอกครับ พี่ น้อง

เห็นด้วยครับผม

อย่าทะเลาะกันเลยครับ

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ะทะเลาะ เรื่องแค่ ใครออกแบบ อาร์ม นี้นะ เด็กอ่อนกันจิงๆ ถ้างั้นกลุ่มรถใหญ่ หลายๆกลุ่ม ก้อ คงไม่ต้องวิ่งกันล่ะ เพราะผมก้อออกแบบให้เค้า มันผิดตรงไหเอาปัญญาส่วนไหนคิดครับเรื่อง แค่ อาร์ม แล้วจะมาทะเลากัน

แค่ปัญหา ตีกัน มั่วกัน ทุกวันนี้มันยังไม่พออีกเหรอ ค๊าาฟ
    MsN & Mail :
    [email protected]

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ผมก็งงอยู่เหมือนกันนะครับว่าคนตั้งกระทู้นี้เขาต้อง การอะไรกันแน่ ต้องขอออกตัวก่อนนะครับ ผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวกับกลุ่มนี้ แต่การเอาสัญลักษร์ของกลุ่ม มาทำแบบนี้ผมเองก็ไม่เห็นด้วย ถ้าเป็นเรื่องในกลุ่มก็คุยกันในกลุ่ม ถ้าเป็นคนนอกก็ว่ากันอีกเรื่อง
    อย่าให้สังคมเราแตกแยกเลยครับ เพราะทุกวันนี้สังคมเรามันก็แย่อยู่แล้ว อย่ามีเรื่องแบบนี้ขึ้นอีกเลย ทุกวันมันก็มีหลายเรื่องให้ปวดหัวอยู่แล้ว ไหนจะเรื่องแว้นในงาน ตี ทะเลาะกัน แล้วเบิ้ลรถเสียงดังอีก....
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

เห็นด้วยครับ

...ความ คลาสสิค จะหายไปอยู่ที่ไหน ขนาดภายในหัวใจพวกคุณก็ยังไม่มี...
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

บนทางเดิน Classic MC จิงโลยๆ's Avatar
    สถานที่
    สถาบันรถเก่า ก.พ.ส. ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอกลับไปดูอามของกลุ่มผมก่อนนะครับถามซะน่ากลัวเลยคร ับ
    ยังไงกันครับ ชี้ชัดๆหน่อยนะครับผู้ตั้งกระทู้ครับ
    CLASSIC เรามีดีกันทุกคนแสดงออกมาให้เค้าเห็นกันครับ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    /\2em24

สถาบันรถเก่า วิถีคนจร กาฬสินธุ์

Bookmarks