รถรางวัลงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้ง6 25-26ตุลาคม51เจอกัน

ชื่อกระทู้: รถรางวัลงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้ง6 25-26ตุลาคม51เจอกัน

Member BOO RANGKHOI's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถรางวัลงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้ง6 25-26ตุลาคม51เจอกัน

เหลือเก็บรายละเอียดอีกนิดหน่อย
    เอามาลงยั่วน้ำลายก่อนครับ

มาร่วมลงทะเบียนกันเยอะๆนะครับ

em90
    เจอกันที่งานครับ
    ไม่เก็บบัตรผ่านประตู
    ร่วมลงทะเบียนท่านละ 100 บาท(ตามความสมัครใจ)
    รับของที่ระลึกสติกเกอร์งาน-อาร์ม-ป้ายห้อยคอ -สิทธิพิเศษอีกมากมาย
    รับบัตรชิงโชครางวัลใหญ่ C70 หนึ่งคัน

รายได้ทั้งหมดหักค่าใช้จ่าย...
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนวัดโป่งก้อนเส้า ต.ท่ามะปราง อ.แก่งคอย จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนวัดสวนมะเดื่อสามั คคี ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนวัดวังยาง ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนบ้านท่าฤทธิ์ ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนบ้านโป่งเก้ง ต.คำพราน อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนบ้านโป่งตะขบ ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนวัดน้อยสามัคคีธรร ม ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BOO RANGKHOI : 11-10-2008 เมื่อ 07:43
    ร่อนทั่วทิศ บินทั่วไทย กับแร้งคอย

BOO RANGKHOI
    โบ้ แร้งคอย

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอามาโชว์ซะแล้ว อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boo rangkhoi อ่านข้อความ
    เหลือเก็บรายละเอียดอีกนิดหน่อย
    เอามาลงยั่วน้ำลายก่อนครับ

มาร่วมลงทะเบียนกันเยอะๆนะครับ

em90
    เจอกันที่งานครับ
    ไม่เก็บบัตรผ่านประตู
    ร่วมลงทะเบียนท่านละ 100 บาท(ตามความสมัครใจ)
    รับของที่ระลึกสติกเกอร์งาน-อาร์ม-ป้ายห้อยคอ -สิทธิพิเศษอีกมากมาย
    รับบัตรชิงโชครางวัลใหญ่ c70 หนึ่งคัน

รายได้ทั้งหมดหักค่าใช้จ่าย...
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนวัดโป่งก้อนเส้า ต.ท่ามะปราง อ.แก่งคอย จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนวัดสวนมะเดื่อสามั คคี ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนวัดวังยาง ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนบ้านท่าฤทธิ์ ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนบ้านโป่งเก้ง ต.คำพราน อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนบ้านโป่งตะขบ ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    • มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนโรงเรียนวัดน้อยสามัคคีธรร ม ต.วังม่วง อ.วังม่วง จ.สระบุรี
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Member teemai's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แต่ละปี มันสวยกว่ารถเราทั้งนั้นเลย

ร่อนทั่วทิศ ไม่เคยออกทริปซักที่
    TEL.089-172-0453

นาย นครินทร์ เกียรติเพชรา

ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 942-202497-7

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เยี่ยมไปเลยครับ

เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Member boriput.38's Avatar
    สถานที่
    พระนครคีรีคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ก้อง อยากได้

ผมจะไปขโมยมันกลับมาเพชรบุรี

ฮ่าๆๆ

เสดแน่ๆๆ

ดูแลดีๆๆนะ
    731-1-20534-4 วิภาค นุตรักษณ์ ธ.กรุงไทย สาขา พระนครคีรี เบอร์ติดต่อ 086-0109639 เบิร์ดครับ
    [email protected] ที่อยู่
    291/3 ต.คลองกระแชง อ.เมือง จ.เพชรบุรี 76000

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking หุหุหุ

อยากได้ เบอซาตู ของตาก้องอ่ะ...หั้ยเป่าๆๆตาก้อง 555+++
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ่ม

เดียวจะไปเอาครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานดี

ดีครับจัดงานได้ดีมากครับจัดต่อไปเรื่อยๆนะครับ

Bookmarks