ร่วมช่วยกันประมูลของ

ชื่อกระทู้: ร่วมช่วยกันประมูลของ

pOrtUi's Aholic on_singha's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Wink ร่วมช่วยกันประมูลของ

--------------------------------------------------------------------------------

เนื่องด้วยในวันที่5ธันวาคม2551นี้.. ทางกลุ่ม BIKE HEROฯ และพี่น้องชาวเราฯ ได้จัดทริปส่วนตัวเล็กๆท่องเที่ยวและทำบุญ.. ส่งน้ำใจมอบรอยยิ้มให้น้อง.. ณ.โรงรียนบ้านคลองเดื่อ ต.หมูสี อ.ปากช่อง และโรงเรียนบ้านหนองจอก ต.โป่งตาลอง อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา.. ผมจึงอยากชักชวนพี่น้องชาวคลาสสิคทุกท่านร่วมทำบุญคร ั้งนี้ร่วมกันครับ..
    โดย..
    เนื่องจากผมเองได้รับชวนให้เป็นส่วนหนึ่งในงานจัดแสด งรถมอเตอร์ไซค์คลาสสิคที่ SEACONฯ ถ.ศรีนครินทร์ บางนา ก.ท.ม. ร่วมกับพี่ๆน้องๆชาวคลาสสิคกลุ่มต่างๆที่ผ่านมา.. ซึ่งทาง SEACONฯนั้นได้จัดงานแสดงรถมอเตอร์ไซค์คลาสสิคขึ้นอย ่างเต็มรูปแบบเป็นครั้งแรก..(และอาจจะเริ่มจัดต่อไปเ ป็นประจำทุกปีเหมือนงานแสดงรถยนต์คลาสสิคที่ผ่านมาแล ้ว5ครั้ง) ในการนี้เองทางSEACONฯก็ได้มอบป้ายฉากไวนิล(วัสดุคล้ ายๆที่ใช้ทำธงกลุ่ม) เป็นป้ายฉากBack Groudจากงาน 2Wheels Story(โซนรถญี่ปุ่น)ขนาด2.40 X 9เมตร เพื่อเป็นการขอบคุณเเละให้ไว้เพื่อเป็นประโยชน์แก่ผม ...ผมจึงอยากชักชวนเพื่อนพ้องพี่น้องชาวคลาสสิคทุกท่ านที่สนใจ.. มาร่วมประมูลไว้ เพื่อเป็นการทำบุญร่วมกันตรงนี้นะครับ.. โดยผมขออนุญาตตั้งราคาเริ่มต้นไว้ที่.. 199บาท(หนึ่งร้อยเก้าสิบเก้าบาทถ้วน)ครับ. *กรุณาลงชื่อและเบอร์ติดต่อกลับไว้ด้วยนะครับ.
    ทั้งนี้... เงินที่ได้รับจากการประมูลตรงนี้ ผมจะนำไปสมทบทำบุญกับโรงเรียนทั้งสองแห่งทั้งหมด.. เพื่อมอบให้เป็นค่าใช้จ่ายในส่วนต่างๆที่ทางโรงเรียน ยังขาดแคลนและต้องการครับ..
    ..ขอขอบคุณพี่น้องชาวคลาสสิคทุกท่านที่จะร่วมบุญในกิ จกรรมครั้งนี้ร่วมกันไว้ล่วงหน้าด้วยนะครับ..

(หรือติดต่อผ่านทาง ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc.โทร 085-812-5900)

รูป รูป  

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

โอ...... ขอบคุณมากครับน้องตุ้ย.. ที่อุตส่าห์ช่วยเป็นธุระให้พี่นะครับ..

BIKE HERO DISCO POWER.

Bookmarks