คือว่า cosa ของผม มัดไฟ ระบบไฟมันพังบ่อยอะครับ

อยากทราบว่าต้องทำยังไงถึงจะจบ

หรือว่าต้องเปลี่ยนใหม่อย่างเดียว

แล้วถ้าเกิดว่าผมต้องการตัดะบบไฟที่ไม่จะเป็นออกอะคร ับ

เช่น ผมจะเอาระบบไฟที่ไม่จำเป็นออกอะครับ เช่นพวกไฟเลี้ยงอะ

จะเอาไว้แต่ไฟหน้าไฟท้ายไว้แล้วก็ไฟบริเวณไมค์ไว้อะค รับ แล้วก็เปลี่ยนคาบิวเป็นแบบธรรมดา

ไม่ใช้แบบคาบิวไฟฟ้าแล้ว จะได้ป่าวครับ ตัดระบบไปเข้าคาบิวออกไปเลยอะครับ

อยากทราบว่าจะทำได้มั้ย

แล้วจะช่วยเรื่องระบบไฟไม่มีปัญหาได้ป่าวครับ จะมีผมอะไรต่อเครื่องหรือป่าวครับ

คือว่ากลัวเอาไปออกทริป แล้วระบบไฟพังอะครับ

ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ