ขอสูตรแรงsuper 150 ครับผม

ชื่อกระทู้: ขอสูตรแรงsuper 150 ครับผม

Junior Member atcha.c's Avatar
    สถานที่
    ศิลปินไม่มีสังกัต
    ขอบคุณ
    0

Question ขอสูตรแรงsuper 150 ครับผม

ขอสูตรแต่งเครื่องให้แรงหน่อยครับแต่ไม่มีเงินซื้อชุ คิทนะครับ(ขอบคุณครับ)

กาลิเลโอ
    ขอบคุณ
    0

หาเสื้อ 3 พอต ใส่ลูกKR ไชค์ 200 ไปเลย เปิดไอดี ไอเสียดีๆ ปาดฝาสูบหน่อยล้างเฟืองด้วย

ไล่น้ำมันดีๆ แค่นี้ PX ทำมาเหมือนกันก็โดนแล้ว รับประกัน แต่ที่สำคัญที่สุดเลยว่าช่างที่ทำจะฝีมือแค่ไหน หรือว่าเค้าจะปล่อยสูตรเรารึเปล่า ร้านเกือบทุกที่ เงินถึงรถก็แรง ไม่จำเป็นต้องเป็นชุดคิสก็แรกได้ ผมแนะนำนะครับ ลองหาร้านที่ดีๆสักร้านครับ em97

Member Kong Lambretta's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ghost station อ่านข้อความ
    หาเสื้อ 3 พอต ใส่ลูกKR ไชค์ 200 ไปเลย เปิดไอดี ไอเสียดีๆ ปาดฝาสูบหน่อยล้างเฟืองด้วย

ไล่น้ำมันดีๆ แค่นี้ PX ทำมาเหมือนกันก็โดนแล้ว รับประกัน แต่ที่สำคัญที่สุดเลยว่าช่างที่ทำจะฝีมือแค่ไหน หรือว่าเค้าจะปล่อยสูตรเรารึเปล่า ร้านเกือบทุกที่ เงินถึงรถก็แรง ไม่จำเป็นต้องเป็นชุดคิสก็แรกได้ ผมแนะนำนะครับ ลองหาร้านที่ดีๆสักร้านครับ em97
    super ล้อ8 ผมว่ารอบมันเหลือครับ
    รถจะสั่นและรถจะวิ่งแบบอั้นๆ

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แรงๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ghost station อ่านข้อความ
    หาเสื้อ 3 พอต ใส่ลูกkr ไชค์ 200 ไปเลย เปิดไอดี ไอเสียดีๆ ปาดฝาสูบหน่อยล้างเฟืองด้วย

ไล่น้ำมันดีๆ แค่นี้ px ทำมาเหมือนกันก็โดนแล้ว รับประกัน แต่ที่สำคัญที่สุดเลยว่าช่างที่ทำจะฝีมือแค่ไหน หรือว่าเค้าจะปล่อยสูตรเรารึเปล่า ร้านเกือบทุกที่ เงินถึงรถก็แรง ไม่จำเป็นต้องเป็นชุดคิสก็แรกได้ ผมแนะนำนะครับ ลองหาร้านที่ดีๆสักร้านครับ em97
    รถแรงนะครับพุด อิอิ โดนมาแล้วครับ
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

ของผมบูกkr คว้านแยงเสื้อนิดหน่อย คาบู24 ท่อสูตรสักใบ เหลือแล้วคับ
    px ยังดูดตูดเลย ของผมเปน2พอทด้วยนะ 3พอทยังอาย

ปล เฟืองซุปเปอ เปนเฟืองปลายอะคับ ปล่อยไหลต้องรอบไหลๆๆถึงจะดี เซง3พอทยาวๆๆเลย
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เปิดโรล เปิดหน้าข้อเหวี่ยง ยืดก้าน1มิล ลูกkrแยงเสื้อเปิดแค้งปาดฝา คาร์บูร24มิล ท่อไบค์สักลูก ทำให้แรงมีหลายแบบครับ อยู่ที่งบประมาณและ คนทำ ครับ ให้เหนียวหน่อยก็ใส่ชุดคิตต่างๆด้วย

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

รถแรงเปนยังไง ไม่รุ้จัก สอนผมทำด้วย ทำไง px ถึงจะแรง อะครับ(ลดน้ำหนักคนไม่ได้แร้ว)5555em89

เมืองทองคะนองเดช

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

มีแต่รถแรงๆกันทั้งน๊านเลย...
    อยากมีแรงๆบ้าง..จะเอา จะเอา go""go""

em97em97
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unseenooan อ่านข้อความ
    ของผมบูกkr คว้านแยงเสื้อนิดหน่อย คาบู24 ท่อสูตรสักใบ เหลือแล้วคับ
    px ยังดูดตูดเลย ของผมเปน2พอทด้วยนะ 3พอทยังอาย

ปล เฟืองซุปเปอ เปนเฟืองปลายอะคับ ปล่อยไหลต้องรอบไหลๆๆถึงจะดี เซง3พอทยาวๆๆเลย
    สิ้นปีเอา GL ไปลองของดีกว่า แข่งกันของใครซดน้ำมันมากกว่า
    ใครซดมากชนะ
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    รถแรงเปนยังไง ไม่รุ้จัก สอนผมทำด้วย ทำไง px ถึงจะแรง อะครับ(ลดน้ำหนักคนไม่ได้แร้ว)5555em89
    โหยถ้าแบงค์ไม่รู้จักรถแรง งั้นผมเหมือนเด็กพึ่งเกิดแล้วมั้ง
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ artc100 อ่านข้อความ
    สิ้นปีเอา gl ไปลองของดีกว่า แข่งกันของใครซดน้ำมันมากกว่า
    ใครซดมากชนะ
    555+ มีหวังกินควันพี่ไปยาวๆๆ
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

ยกขึ้นวีโก้คับ/\6

My Bike running on LPG