[[[[[ss]]]]] 180 - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: [[[[[ss]]]]] 180

โรงสี แย้มมีกลิ่น krisorn_64's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teehid อ่านข้อความ
    em93em93 ตามความคิดผมนะ ลองใช้ไปซักพักนึงก่อนครับ ว่าเครื่องSprint มันโอเคมั้ย ถ้าโอเคก็ใช้ไปก่อน เก็บเงินแต่งเปลือกนอกให้เนี้ยบๆดีกว่าครับ ของอยู่ข้างในไม่มีใครดูหรอกครับ ถ้าทำให้ไม่พอใจก็ขอโทษด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

พี่ครับขอ เมลหน่อยครับ ของผม [email protected]
    ความดีก็เหมือนกางเกงใน มีติดตัวไว้ไม่ต้องโชว์
    มีกล้วยไม้ป่ามานำเสนอ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krisorn_64 อ่านข้อความ
    พี่ครับขอ เมลหน่อยครับ ของผม [email protected]
    [email protected] ครับ ถ้าอันไหนตอบไม่ได้จะถามเพื่อนๆให้นะครับแต่เล่นเอ็ม ไม่ได้นะครับเพราะที่ทำงานบล็อกไว้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teehid : 18-11-2008 เมื่อ 17:48

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krisorn_64 อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับ 46 ทะเบียนไม่โอนก็ไม่แพง ใช่มั้ยครับ จะเล่น64 ก็เยอะอีก ss ดีกว่า(ไม่ได้ว่า64ไม่ดีนะครับ)
    อ้อขอโทษนะครับ 46 นี่คืออะไรอ่ะครับไม่ได้กวนนะครับ ถือว่าแลกเปลี่ยนความรู้กันนะครับ สำหรับ 64 ผมก็ยังอยากได้อยู่ยังไม่อาจตัดใจจากความกลมมนของมัน ได้ครับ สำหรับ ss คันนี้ถือว่าฟลุ้คครับที่ได้มา คือ ผมจะไปหา 64 แต่คนขายบอกว่ามีแต่ ss ผมก็เลยคิดว่า ss ก็ได้วะ(ตอนนั้นยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่แต่เริ่ม ติดใจตรงตูดใหญ่ดี) ก็เลยกลับมาหาข้อมูลซักอาทิตย์นึงแล้วก็กลับไปเอา ก็เลยได้ป้าแดงมาอยู่ในความครอบครองสมใจครับ
    ปล.คันนี้คันแรกของผมนะครับ และออกตัวก่อนนะครับว่าผมไม่ใช่เซียนครับ แต่ผมเป็นคนรักในรถเก่าคนนึงเท่านั้นเอง โดยเฉพาะป้าแดงของผมครับ

มาตรฐาน ป้าแดงในโฆษณาครับ

ถึงจะเป็นการภายในก็ตามนะครับ ยังไงป้าแดงของผมก็ภูมิใจครับ

รูป รูป  

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

ใครพอทราบเบาะแส ss รบกวนช่วยหน่อยค๊าบผมหา มานานแระยังไม่เจอเลย
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

ใครพอทราบเบาะแส ss รบกวนช่วยหน่อยค๊าบผมหา มานานแระยังไม่เจอเลย
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ artc100 อ่านข้อความ
    ss หายากพอๆกับ gl เลยคับ ส่วนมากจะโดนแปลงเป็น gs หมดแล้วอ่ะครับ

Senior Member oodo's Avatar
    สถานที่
    D...N...A
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย,,,,

คับต้องขอขอบคุณป้าแดงมากๆที่ให้คำตอบดีและเข้ามาพูด คุยในบล็อกของผม นานๆผมก็เข้ามาอ่านนี่ละคับยังงัยเอดผมในhi5ได้นะคับ [email protected]
    ตอนนี้ผมมีโครงการอยากจะรวมกลุ่ม ssนะคับทั่วประเทศเลยนะคับ แต่ไม่ได้ต้องการแบ่งพรรคพวกอะไรหรอก
    แค่ต้องการมีกลุ่มที่มีจัยตรงกันแต่อยู่ในทั่วภูมิภา คของไทยนะคับ เห็นตอนนี้คนไทยชอบแบ่งพรรคพวกกันไม่ค่อยจารักกัน ก็เลยอยากเริ่มแค่กลุ่มเล็กๆของพวกเราก่อนนะคับยังงั ยก็รบกวนท่านที่เข้ามาแล้วชื่นชอบหรือมี ssไว้ในครอบครองก็แวะมาทักทายกันก่อนนะคับขอบคุณมากท ุกคนและคุณป้าแดงด้วยที่ไม่ทำให้บรอดเงียบเหงานอบคุณ ท
    อยากขี่...ต้องขยันซ่อม

อยากค่อมต้องขยัน
    .... [B][SIZE=4][COLOR="#FF0000"]#ระวังคับโจรโทรไปอ้างชื่อผมติดต่อผมตามลายเซนต์เท่า นั้นคับ
    ไม่มีเบอร์อื่นเด็ดขาดสาบานได้

ไม่รับโทรศัพท์ช่วงทำงาน 8.00-12.00 และ 13.00-17.00 พักเทียงรับได้และหลัง 17.00น.วันอาทิตย์ได้ 24ชม.คับ
    095-2-99006-5 กสิกรไทย ชื่อบัญชี นายราเชษฐ แช่มช้อย
    401-574916-4 ไทยพาณิชย์ ชื่อบัญชี นายราเชษฐ แช่มช้อย
    [[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[ ss ]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

[email protected]
    http://www.facebook.com/oodo.ss

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oodo อ่านข้อความ
    คับต้องขอขอบคุณป้าแดงมากๆที่ให้คำตอบดีและเข้ามาพูด คุยในบล็อกของผม นานๆผมก็เข้ามาอ่านนี่ละคับยังงัยเอดผมในhi5ได้นะคับ [email protected]
    ตอนนี้ผมมีโครงการอยากจะรวมกลุ่ม ssนะคับทั่วประเทศเลยนะคับ แต่ไม่ได้ต้องการแบ่งพรรคพวกอะไรหรอก
    แค่ต้องการมีกลุ่มที่มีจัยตรงกันแต่อยู่ในทั่วภูมิภา คของไทยนะคับ เห็นตอนนี้คนไทยชอบแบ่งพรรคพวกกันไม่ค่อยจารักกัน ก็เลยอยากเริ่มแค่กลุ่มเล็กๆของพวกเราก่อนนะคับยังงั ยก็รบกวนท่านที่เข้ามาแล้วชื่นชอบหรือมี ssไว้ในครอบครองก็แวะมาทักทายกันก่อนนะคับขอบคุณมากท ุกคนและคุณป้าแดงด้วยที่ไม่ทำให้บรอดเงียบเหงานอบคุณ ท
    จริงๆผมก็มีความคิดเดียวกันครับ แต่ติดที่ว่ากลัวที่จะมีกันสองคัน คือผมกับคุณแล้วสุดท้ายมันก็หายและเงียบไปและผมก็จะร ู้สึกใจหาย ผมว่าคุณก็เหมือนกัน แต่ยังไงเราก็จะรักษา SS ต่อไปไม่ให้มันหายไป แต่ขอให้คุณ Speedman รู้ไว้นะครับว่าอย่างน้อยก็มีป้าแดงที่เป็น SS ตลอดไป

Senior Member oodo's Avatar
    สถานที่
    D...N...A
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน upคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teehid อ่านข้อความ
    จริงๆผมก็มีความคิดเดียวกันครับ แต่ติดที่ว่ากลัวที่จะมีกันสองคัน คือผมกับคุณแล้วสุดท้ายมันก็หายและเงียบไปและผมก็จะร ู้สึกใจหาย ผมว่าคุณก็เหมือนกัน แต่ยังไงเราก็จะรักษา SS ต่อไปไม่ให้มันหายไป แต่ขอให้คุณ Speedman รู้ไว้นะครับว่าอย่างน้อยก็มีป้าแดงที่เป็น SS ตลอดไป

ซึ้งซ.......
    อยากขี่...ต้องขยันซ่อม

อยากค่อมต้องขยัน
    .... [B][SIZE=4][COLOR="#FF0000"]#ระวังคับโจรโทรไปอ้างชื่อผมติดต่อผมตามลายเซนต์เท่า นั้นคับ
    ไม่มีเบอร์อื่นเด็ดขาดสาบานได้

ไม่รับโทรศัพท์ช่วงทำงาน 8.00-12.00 และ 13.00-17.00 พักเทียงรับได้และหลัง 17.00น.วันอาทิตย์ได้ 24ชม.คับ
    095-2-99006-5 กสิกรไทย ชื่อบัญชี นายราเชษฐ แช่มช้อย
    401-574916-4 ไทยพาณิชย์ ชื่อบัญชี นายราเชษฐ แช่มช้อย
    [[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[[ ss ]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

[email protected]
    http://www.facebook.com/oodo.ss

Member
    ขอบคุณ
    0

ฝากน้องดำด้วยคนคับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 777 : 04-12-2008 เมื่อ 00:12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 777 อ่านข้อความ
    ฝากน้องดำด้วยคนคับ
    ยินดีต้อนรับครั น้องดำสวยมากเลยครับ ดำ ดุ ได้ใจเลย

Junior Member FZ_NuTT's Avatar
    สถานที่
    Scooter VanzZ
    ขอบคุณ
    0

ss 180 นี่ก้อเจ๋งดีฮ่ะ

กำลังมองเวสป้าซักคัน
    ว่าเเต่พี่อยุ่ที่ไหนของชลบุรีครับบบ

พี่ไปเจอมาที่ไหนครับบบ

ssนี่วิ่งได้เท่าไรครับพี่ อยากไห้มันวิ่งดีๆหน่อยครับบบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FZ_NuTT อ่านข้อความ
    ss 180 นี่ก้อเจ๋งดีฮ่ะ

กำลังมองเวสป้าซักคัน
    ว่าเเต่พี่อยุ่ที่ไหนของชลบุรีครับบบ

พี่ไปเจอมาที่ไหนครับบบ

ssนี่วิ่งได้เท่าไรครับพี่ อยากไห้มันวิ่งดีๆหน่อยครับบบบบบ
    อยู่พัทยาครับ พอดีขี่รถไปเจอ เจ้าของจอดขานอยู่หน้าร้านครับ (ผมว่าเกี่ยวกับดวงอ่ะครับ เพราะผมเล็ง 64 ไว้ แต่ไม่
    ของผมวิ่งในเมืองพัทยา เลยไม่ค่อยได้ซัดเท่าไหร่ อีกอย่างผมถนอมรถด้วยครับ กลัวเค้าเป็นอะไร เพราะถ้าเป็นขึ้นมาล่ะก้อ งานเข้าเลยครับ
    em84em84

อีกข้อนึงครับ คือไมล์มันใช้ไม่ได้ เลยไม่รู้ค้าบบบบ
    ยังไงถ้าอยากได้จริงๆต้องค่อยๆหาครับ อย่าใจร้อน เดี๋ยวมันก็เข้ามาหาเอง
    โชคดีครับ

Junior Member FZ_NuTT's Avatar
    สถานที่
    Scooter VanzZ
    ขอบคุณ
    0

อยู่พัทยาครับ พอดีขี่รถไปเจอ เจ้าของจอดขานอยู่หน้าร้านครับ (ผมว่าเกี่ยวกับดวงอ่ะครับ เพราะผมเล็ง 64 ไว้ แต่ไม่
    ของผมวิ่งในเมืองพัทยา เลยไม่ค่อยได้ซัดเท่าไหร่ อีกอย่างผมถนอมรถด้วยครับ กลัวเค้าเป็นอะไร เพราะถ้าเป็นขึ้นมาล่ะก้อ งานเข้าเลยครับ
    em84em84

อีกข้อนึงครับ คือไมล์มันใช้ไม่ได้ เลยไม่รู้ค้าบบบบ
    ยังไงถ้าอยากได้จริงๆต้องค่อยๆหาครับ อย่าใจร้อน เดี๋ยวมันก็เข้ามาหาเอง
    โชคดีครับ

ไปเจอที่ร้านไหนมาครับบบ

ผมก้ออยุ่พัทยาเหนือครับบบบบบบบบ

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks