[[[[[ss]]]]] 180 - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: [[[[[ss]]]]] 180

สวยๆๆ จัง

มาตรฐาน Trip Chan City (อีกครั้งนะครับ)

อันนี้ขอป้าเกิดคันเดียวครับ

รูป รูป    

มาตรฐาน ...

ใครไปจันท์อย่าลืมแวะร้านนี้นะครับ เจ้าของร้านกันเองสุดๆ

รูป รูป    

มาตรฐาน สุดท้ายแล้วครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ ทริปหน้าหัวหินครับ

รูป รูป    

Junior Member kingkongdiki's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุดยอด คับ s.s. 180

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kingkongdiki อ่านข้อความ
    สุดยอด คับ s.s. 180
    ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

Ch@ron's Avatar
    สถานที่
    นอกสังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวยมากมาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teehid อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ ทริปหน้าหัวหินครับ

em90

สวยมากมายครับ

มีไปหัวหินเมื่อไรบอกกันบ้างครับ

ผมอยู่ ระยอง

พึ่งได้ ss มาครับ

มีเบอร์ป่ะครับ

อยากโทรไปปรึกษาครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ch@ron อ่านข้อความ
    em90

สวยมากมายครับ

มีไปหัวหินเมื่อไรบอกกันบ้างครับ

ผมอยู่ ระยอง

พึ่งได้ ss มาครับ

มีเบอร์ป่ะครับ

อยากโทรไปปรึกษาครับ
    ขอโทษครับที่ไม่สามารถลงเบอร์ในนี้ได้ เพราะว่าเคยลงไปทีนึง(ในเวปอื่น)ปรากฏว่ามีแขกที่ไม่ ต้องการโทรมาเยอะมากจนผมต้องปิดเบอร์นั้นไป ต้องขอโทษจริงๆนะครับ แต่ว่าถ้าติดขัดปัญหาอะไรสามารถถามกันในนี้ก็ได้ครับ เผื่อมีผู้รู้ท่านอื่นจะได้ช่วยกันเข้ามาตอบด้วย ต้องขอโทษจริงๆนะครับ
    ว่าแต่อยู่แถวไหนของระยองครับ เผื่อมีโอกาสจะได้แวะไปหา อ้อลืมไปเล่น m มั้ยอ่ะครับ ถ้ายังไงผมอาจจะสามารถบอกเบอร์ได้ในนั้น ขอบคุณครับ

Ch@ron's Avatar
    สถานที่
    นอกสังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teehid อ่านข้อความ
    ขอโทษครับที่ไม่สามารถลงเบอร์ในนี้ได้ เพราะว่าเคยลงไปทีนึง(ในเวปอื่น)ปรากฏว่ามีแขกที่ไม่ ต้องการโทรมาเยอะมากจนผมต้องปิดเบอร์นั้นไป ต้องขอโทษจริงๆนะครับ แต่ว่าถ้าติดขัดปัญหาอะไรสามารถถามกันในนี้ก็ได้ครับ เผื่อมีผู้รู้ท่านอื่นจะได้ช่วยกันเข้ามาตอบด้วย ต้องขอโทษจริงๆนะครับ
    ว่าแต่อยู่แถวไหนของระยองครับ เผื่อมีโอกาสจะได้แวะไปหา อ้อลืมไปเล่น m มั้ยอ่ะครับ ถ้ายังไงผมอาจจะสามารถบอกเบอร์ได้ในนั้น ขอบคุณครับ

ได้ครับ mail : [email protected] ก้อได้ครับ ผมอยู่ที่บ้านเพครับ

ว่างๆๆๆๆๆแวะมาได้ครับ

ขอเป็น mail ก้อได้ครับ เรื่องเบอร์โทรไว้ทีหลังน่ะ

ขอบคุณครับ

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks