Nice party in phuket

ชื่อกระทู้: Nice party in phuket

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking Nice party in phuket

มีข่าวมาฝากค่ะพี่น้องชาวสกู๊ตเตอร์ทั่วประเทศไทยทุก ท่าน สำหรับคนที่เดินทางมาเยือนภูเก็ตก่อนงาน 1 วันเท่านั้น เพราะคืนวันศุกร์ที่ 7พฤศจิกายน ตั้งแต่เวลา 19.00-23.00 น. เรามี Nice party เลี้ยงต้อนรับพี่น้องทุกคน ด้วยอาหารเย็น และโค๊กเย็นๆ ฟรี แบบเป็นกันเอง ด้วยบรรยากาศที่ประทับใจ เหมาะกับการรวมหัวเม้าส์การเดินทางไกล สังสรรค์เฮฮา แลกไอเดียความคิดการแต่งรถ ด้วยกันกับทีมงานต้อนรับสกู๊ตเตอร์ภูเก็ต ณ ร้านโรงหนังภูเก็ต (สี่แยกบางเหนียว) เลี้ยวเข้า ถนนกระ (ร้านอยู่ในตัวเมืองค่ะ)

มาไม่ถูกโทรมาถามทางกับขวัญหรือเพื่อนที่คุณสนิทที่จ ังหวัดภูเก็ต ด้วยความยืนดีจากขวัญ
    (โรงหนัง) 089-6516677 แล้วเจอกันนะค่ะ

xoxoxo อาหารและเครื่องดื่ม ทุกอย่างมีจำกัดนะค่ะ
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    มีข่าวมาฝากค่ะพี่น้องชาวสกู๊ตเตอร์ทั่วประเทศไทยทุก ท่าน สำหรับคนที่เดินทางมาเยือนภูเก็ตก่อนงาน 1 วันเท่านั้น เพราะคืนวันศุกร์ที่ 7พฤศจิกายน ตั้งแต่เวลา 19.00-23.00 น. เรามี Nice party เลี้ยงต้อนรับพี่น้องทุกคน ด้วยอาหารเย็น และโค๊กเย็นๆ ฟรี แบบเป็นกันเอง ด้วยบรรยากาศที่ประทับใจ เหมาะกับการรวมหัวเม้าส์การเดินทางไกล สังสรรค์เฮฮา แลกไอเดียความคิดการแต่งรถ ด้วยกันกับทีมงานต้อนรับสกู๊ตเตอร์ภูเก็ต ณ ร้านโรงหนังภูเก็ต (สี่แยกบางเหนียว) เลี้ยวเข้า ถนนกระ (ร้านอยู่ในตัวเมืองค่ะ)

มาไม่ถูกโทรมาถามทางกับขวัญหรือเพื่อนที่คุณสนิทที่จ ังหวัดภูเก็ต ด้วยความยืนดีจากขวัญ
    (โรงหนัง) 089-6516677 แล้วเจอกันนะค่ะ

xoxoxo อาหารและเครื่องดื่ม ทุกอย่างมีจำกัดนะค่ะ

ดีเลยๆ....
    มีอาหารเลี้ยงรับรองพร้อมโค๊กเย็นๆด้วย...จะได้นั่งค ุยแลกเปลี่ยนความคิดกันได้นานๆ....

......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Bookmarks