จันทร์ที่ 27ตุลาคม เชิญพี่น้องkmitlมางานเลี้ยงด้วยครับ

ชื่อกระทู้: จันทร์ที่ 27ตุลาคม เชิญพี่น้องkmitlมางานเลี้ยงด้วยครับ

yenmarsay's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

Question จันทร์ที่ 27ตุลาคม เชิญพี่น้องkmitlมางานเลี้ยงด้วยครับ

วันจันทร์ที่ 27 ตุลาคม 2551 นี้ คือว่าแมคเปิดร้านขายอะไหล่มอไซค์เล็กๆอยากให้พี่น้อ ง ลาดกระบัง มาฉลองกันนะครับ จะได้เป็นการโปรโมทร้านไปในตัวด้วยครับ
    ที่ตั้งร้านอยู่ที่ 204/24 ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ
    มาได้ 2 ทางครับ 1.ทางถนนบางนาตราด 2.ถนนเทพารักษ์ แล้วแต่สะดวกครับ
    ทางที่ 1 ถ้ามาจากลาดกระบังตรงมาถนนกิ่งแก้ว เลี้ยวซ้ายไปทางชลบุรี ไปเรื่อยๆเลย ม.หัวเฉียวไปประมาณ2-3 กิโลจะเจอ รพ.บางนา2ทางด้านขวามือ ให้ยูเทิร์นกลับ แล้วเลี้ยวซ้ายเข้าเคหะบางพลี(หน้า รพ) ตรงไปเจอแยกไฟแดง ให้ตรงไป 20 เมตรจะเจอทางแยกให้เลี้ยวขวา จะเจอป้อม ตร ให้เลี้ยวซ้าย ตรงไปด้านซ้ายมือจะเป็นสนามกีฬา ให้เลี้ยวขวา ปากทางจะเป็นร้านขายวัสดุก่อสร้าง ตรงมาประมาณ 100 เมตร ร้านจะอยู่ด้านซ้ายครับ
    ทางที่ 2 มาจากลาดกระบังเจอแยกคลองขุดให้เลี้ยวขวา ตรงยาวๆจนกว่าจะเจอ 4 แยกไฟแดงให้ตรงไป 20 เมตรจะเจอทางแยกให้เลี้ยวขวา จะเจอป้อม ตร ให้เลี้ยวซ้าย ตรงไปด้านซ้ายมือจะเป็นสนามกีฬา ให้เลี้ยวขวา ปากทางจะเป็นร้านขายวัสดุก่อสร้าง ตรงมาประมาณ 100 เมตร ร้านจะอยู่ด้านซ้ายครับ
    ทำแผนที่มะเปงอ่ะครับ โทรถามเอานะ 083-278-5416 แมคครับ
    ใครจะมามั่งเอ่ย เอารถคู่ใจมาอวดด้วยนะครับ
    "อย่าดูถูกคนด้วยการศึกษา เพราะใบปริญญาไม่ได้บ่งบอกถึงสันดารคน"
    " Tel 0 8 3 - 2 7 8 - 5 4 1 6 ช่างแมค" Truemove
    ร่วมกันรณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ

Senior Member SINGHA's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อ่านเส้นทางแล้ว งงดีฉิบหาย ถ้าไม่ติดงานก็จะไม่พลาดละกันแม็ก คอแห้งหลายๆ
    MZ "จักรยานยนต์สามัญประจำบ้าน"

yenmarsay's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

Question up!!

โทรมาถามก้อได้พี่ หรือว่ามาทางบางนา พอมาถึง หน้าโรงพยาบางบางนา 2 โทรมาครับ
    หรือว่ามาทาง ถนนเทพารักษ์ ถึงห้งสรรพสินค้า YSSบางพลี กำลังสร้างใหม่ ก้อโทรมาก่อนครับ
    ขอบคุณครับ
    "อย่าดูถูกคนด้วยการศึกษา เพราะใบปริญญาไม่ได้บ่งบอกถึงสันดารคน"
    " Tel 0 8 3 - 2 7 8 - 5 4 1 6 ช่างแมค" Truemove
    ร่วมกันรณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ

สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ใกล้วันโทรหาอีกทีนะกลัวลืม เพราะวันจันทร์หยุดงานพอดี
    MZ "จักรยานยนต์สามัญประจำบ้าน"

Senior Member lookingdesign's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .............

ยินดีด้วยนะครับ น้องแมคมีร้านเป็นของตัวเองละดี ๆ ขอให้รวย ๆ ๆ ๆ ๆ นะ
    อย่างนี้ก็แข่งกับเชาลาดกระบังอะสิจะเปิดร้านอยู่เหม ือนกัน ร้านขายโรตีที่รัก อิอิ
    ขำ ๆ นะอิอิ

สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

เฮ่ย! วิทไปด้วยกันปะเนี่ย

Bookmarks