รถเพื่อนหายงานซับป่าว่านครับ

ชื่อกระทู้: รถเพื่อนหายงานซับป่าว่านครับ

Junior Member malygos's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down รถเพื่อนหายงานซับป่าว่านครับ

หลังจากดูคอนเสริตจากเวที ก็กลับมาเต้นท์ นอนตี 3 ตื่นมาอีกทีรถหายครับ

c70สีดำ กับสีเขียว งานนี้ทำบุญครั้งใหญ่เลยครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

ยังมีขโมยอีกหรอ คนพวกนี้มันแฝงเข้ามาอยุ่ในกลุ่มคลาสสิคได้อย่างไง
    อยากบอกว่ารู้หรือป่าวว่า กว่าเค้าจะได้รถมาแต่ละคัน กว่าจะแต่งได้แต่ละอย่าง มันต้องใช้เวลาเก็บเงินหรือเก็บอะไหล่เป็นเวลานาน แค่ไหนกว่าจะได้รถมาขี่กับเค้าสักคัน

คนที่ขโมยลองนึกบ้างซิครับถ้าเป็นรถพวกคุณละ จะรู้สึกอย่างไร คุณก็คงรู้สึกไม่ต่างกับพวกเค้าหรอก

(สาธุ ขอให้คนขโมย รถมันหายบ้าง )

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับกับการสูญเสียรถในครั้งนี้

Member manop_sopud_on's Avatar
    สถานที่
    ซุมเฮา Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

Talking ซุมเฮา classic bike มหาสารคาม

ขอไห้ด้ายคืน เด้อ สาธุ สาธุ

พวกขโมยมานเอาอาราย คิด วะ ถุยๆๆๆๆ

ซุมเฮา CLASSIC BIKE มหาสารคาม

รูป รูป  
    โจโฉ ซุมเฮา CLASSIC BIKE มหาสารคาม
    มิตรภาพกับคำว่า เสี่ยว
    ชมรมรถโบราณ ซุมเฮา Classic Bike มหาสารคาม

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Member BOO RANGKHOI's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ malygos อ่านข้อความ
    หลังจากดูคอนเสริตจากเวที ก็กลับมาเต้นท์ นอนตี 3 ตื่นมาอีกทีรถหายครับ

c70สีดำ กับสีเขียว งานนี้ทำบุญครั้งใหญ่เลยครับ
    ทางทีมงานแร้งคอยทุกคนขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ท ี่เกิดขึ้นและขอโทษที่ไม่สามารถดูแลความปลอดภัยให้กั บรถทุกคันของทุกคนได้อย่างทั่วถึง
    ทางเราก็ไม่สามารถรู้ว่ามิจฉาชีพที่แฝงตัวมาในงานจะม าทำให้เกิดเหตุการณ์เช่นนี้
    เหตุการแบบนี้ทางกลุ่มของเราก็เคยโดนมาก่อนที่ อ.มวกเหล็ก จึงได้ชี้แจงไว้ในหนังสือเชิญชวนหน้า ข่าว-ทริป-กิจกรรม ซับป่าว่าน แรลลี่ ครั้งที่ 6
    ปล.
    • รถที่เข้างานแล้วให้อยู่ในความดูแลของเจ้าของ
    • ขนาดธงที่จะนำมาติดบนเวทีขอมีขนาด 1*1 เมตร

จำนวนรถที่มาในงานครั้งนี้มากกว่า8000คันเพราะทางเรา ทำสติกเกอร์ติดหน้ารถหน้างาน8000ชิ้นแล้วติดหมดตอน บ่าย2โมง จึงได้ขอความร่วมมือจากทุกๆท่านให้ช่วยกันดูแลรถของต ัวเอง ทางเราต้องขออภัยมา ณ โอกาศนี้em85
    ร่อนทั่วทิศ บินทั่วไทย กับแร้งคอย

BOO RANGKHOI
    โบ้ แร้งคอย

วิดวะ อุตสาหการ the tung's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pong_fat อ่านข้อความ
    ยังมีขโมยอีกหรอ คนพวกนี้มันแฝงเข้ามาอยุ่ในกลุ่มคลาสสิคได้อย่างไง
    อยากบอกว่ารู้หรือป่าวว่า กว่าเค้าจะได้รถมาแต่ละคัน กว่าจะแต่งได้แต่ละอย่าง มันต้องใช้เวลาเก็บเงินหรือเก็บอะไหล่เป็นเวลานาน แค่ไหนกว่าจะได้รถมาขี่กับเค้าสักคัน

คนที่ขโมยลองนึกบ้างซิครับถ้าเป็นรถพวกคุณละ จะรู้สึกอย่างไร คุณก็คงรู้สึกไม่ต่างกับพวกเค้าหรอก

(สาธุ ขอให้คนขโมย รถมันหายบ้าง )

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับกับการสูญเสียรถในครั้งนี้
    มันไม่คิดอย่างนั้นหรอกคร้าบ....ชั่วจริง

รูป รูป  

เอ้y80's Avatar
    สถานที่
    เขื่อนพระราม 6 / อยุธยาชาลี
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb ทำใจครับทำใจ เดี๋ยวกรรมก็ตามมันทัน

ทำใจครับทำใจ เดี๋ยวกรรมก็ตามมันทัน อย่าคิดมากครับผม ซักวันหนึ่งของๆเราจะกลับมา คนที่เอาๆปซักวันมันก็จะรับกรรม ครับ ถึงไม่ถูกจับได้แต่ผมเชื่อว่าเวรกรรมมีจริง
    ตอนนี้พวกมันก็โดนเราแช่งอยู่ล่ะครับ
    เพื่อนๆ ก็ช่อยล๊อครถกันดีๆนะครับ งานไหนก็หายได้ครับ ของผมล็อค 2 ตัวเลย SOLEX ใส่เข้าไป เอาได้ให้มันรู้ไป

ขายอะไหล่ yamaha mate y80 หลายรายการ คลิ๊กลิ้งค์นี้เลยครับ
    เฟสบุ๊คครับสั่งอ่ะไหล่ง่ายกว่าเดิมด้วยช่องทาง FACE BOOK
    ทางไลน์ก็มีนะครับ LINE ID : 0878300295

คนหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    ขับคนเดียว ไม่เที่ยวไกล
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Thumbs down

ผมก็โดนคับรถไม่หายแต่โดนหมามุ่ยมันชิ่งเงินผมแค่เงิน1000เดียว********ทำกับผมได้เม่งเลว เลวเลวเลวเลวเลวเลวเลวเลวได้ใจจริงๆได้ใจจริงๆไม่รู้ อยู่กลุ่มไหนแต่รู้ว่าอยู่แถวๆพุทธมณฑลสาย 5 ย่านนครปฐมถ้าเกิดเป็นเพื่อนๆในกลุ่มหรือคนรู้จักเขา เข้ามาอ่านฝากบอกมัน(หมามุ่ย)ผมโกรธมากคับไม่คิดว่ามันจะทำกับผมได้083-0176234(มุ่ย)ถ้าโทรติดใส่เลยคับไม่ต้องยั้ง เลว
    ...I LOVE DATSUN-THAILAND...

!!! อยากได้ อยากมี แต่...ไม่อยากเหมือนคัย นี่แหละ my style !!!

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

ขอเเสดงความเสียใจ ขอให้ได้คืนไวไวครับ
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Arrow

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ malygos อ่านข้อความ

เสียใจด้วยนะคร๊าฟป๋ม

ขอให้ได้คืนเร็วๆนะคร๊าฟ
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Junior Member jirakitt's Avatar
    สถานที่
    Unity classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากให้กลุ่มบางกลุ่มที่อยู่หนองคาย

กลับจากซับป่าว่านจะเข้าอุดรเจอเลยคับsr********โคตรแรง แซงผมไปก่อนนะต่อมาเจออีกทีน้ำมันหมด มันโบกขอน้ำมันแล้วบอกว่าถึงปั๊มหน้าจะซื้อคืนพอเติม เสร็จมันทำไงรู้มั้ย ********อัดรถหายไปเฉยเลย ขับsr แต่ไม่มีปัญญาเติมน้ำมัน ไม่เสียดายหรอกน้ำมันแค่นั้น ขอกันก็ได้ถ้าไม่มีจริงๆสงสัยชอบชิ่ง คงเป็นสันดานมันอ่ะนะ แค่นี้แหละ

Senior Member _bobby_'s Avatar
    สถานที่
    โพนางดำคลาสสิค MC.ชัยนาท
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    น้องในกลุ่มผมก็โดนขโมยที่ล็อคหมวกกันน๊อคts23
    (หนึ่ง) โพนางดำคลาสสิค MC ชัยนาท
    [B]...หลงทุกจังหวัด...[/B]
    ::..เราชอบคนรักกัน..::
    Family ไฟเหลียม Thailand

old school ปิงเทพบุตรขุดมาขี่'s Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช
    ขอบคุณ
    0

Red face .

เสียใจด้วยครับ ขอให้กรรมตามพวกเลวๆด้วยครับ
    https://www.facebook.com/#!/profile....00002324982123 ปิง สปริงเกอร์ 0640309559

Junior Member emolution's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

เพื่อนผมก็โดนขโมยที่ปิกรองอากาศ...เซ็งเลย

คลาสสิคมันอยู่ใจ หัวใจคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    MC CLASSiX
    ขอบคุณ
    0

ไอ้พวกนี้เขาเรียกว่ากระบทคลาสสิค
    my name classic เรากลับมา มาอีกครั้ง
    อยากเห็นทุกคนที่มีความรักคลาสสิคช่วยกันกู้ชื่อเสียความคลาสสิคที่แท้จริงๆให้กลับมารักกันและ
    คลาสสิคเหมือนเดิมอีกครั้งหนึ่ง
    ช่วยกันสู้ๆนะครับ ขอร้องละครับ

Porjai's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWAN MOTORCYCLECLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอให้หาเจอนะครับ เอาใจช่วย
    นาย วิศิษฎ์ วงศ์สวัสดิ์ภักดี

ซื้อขายโอนเข้าบัญชีเช็คได้มีจริงของจริงครับ
    ธนาคารกรุงไทย สาขา นครสวรรค์
    เลขที่บัญชี 605-1-03816-7

ธนาคารกสิกรไทย สาขา บิ๊กซี 2
    เลขที่บัญชี 104-2-78580-2

083-2135588,056222512

Bookmarks