งานที่บ้าด่านครับ(ขวานซ่า ด่านซิ่ง)จำกันได้ป่ะ

ชื่อกระทู้: งานที่บ้าด่านครับ(ขวานซ่า ด่านซิ่ง)จำกันได้ป่ะ

bandanclub bandanclub's Avatar
    สถานที่
    บ้านด่านคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Cool งานที่บ้านด่านครับ(ขวานซ่า ด่านซิ่ง)จำกันได้ป่ะ

งานที่บ้านด่านปีที่แล้วใครได้มาบ้าง......
    ถ้ายังไม่ได้มา__รับประกันมาแล้วจะติดใจ///_
    ไร้สาระมากละ เอาจิงละน๊า.....

ไงก็ขอเชิญร่วมงานบ้านด่าน ที่ บุรีรัมย์ นะคับ งานจัดวันที่20-21 ธ.ค.นะครับ
    ยังไงก็ตอบด้วยละกัน......
    อยากให้มากันทุกๆท่านเลยครับ
    แล้วจะรอด้วยความเคารพ_____
    อยากให้ทุกท่านได้พบกับบรรยากาศที่เป็นธรรมชาติท่ามก ลางเสียงรถที่เราทุกคนรัก

เป็นอะไรทียอดมากกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!!!
    แล้วเด๋วจะโพสโบชัวว์ ให้ดูอีกที ไว้แค่นี้ก่อนละกัน เด๋วจะ "ฮา" มากเกินไป
    ---------- จน ไร้ สา ระ ------------
    บายทุกท่าน แล้วพบกับตอนต่อไป................................. .................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bandanclub : 22-11-2008 เมื่อ 02:13

Member pear_kosum's Avatar
    สถานที่
    วานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

ไปแน่ๆๆๆๆๆ.............
    [
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    อ.โกสุมพิสัย จ.มหาสารคาม
    อีเขียว_MC(((วานรสัญจร)))

E-mail : llws_za@windowslive.com
    Tel : 088-0349917*
    PIN :: 21018E91

(((ผ่านไป...แวะมา...ก็มาเล่นนำกันเด้อ...พี่น้อง)))

Bookmarks