ทริปถ่ายรูป

ชื่อกระทู้: ทริปถ่ายรูป

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปถ่ายรูป

ช่วงวันหยุดที่ 8-11ก.ค. นี้อ่า..ผมจะไปถ่ายรูปสัตว์ป่า(ส่งประกวดครับ)
    กะว่าจะไปแก่งกระจานอ่ะคับ...เพราะไม่ไกลเกินไป
    แล้วเป็นป่าที่มีความอุดมสมบูรณ์พอสมควร
    เลยลองมาชวนออกทริปกัน...ไม่รู้จะว่างกันมั้ย
    แล้วเดี๋ยวผมจะลองชวนซิกกี้แอนท์ไปด้วยกัน
    แต่ไม่รู้ทางโน้นจะไปไหม..เพราะเห็นว่าจะไปเกาะเสม็ด กัน

ผึ้ง...ว่างก็ไปด้วยกันนะ(เอาป้ายแดงออกมานั่งหน่อย)
    แล้วไอ้เอกเค้าจะให้กลับบ้านมั้ย..ถ้ากลับก็มันส์เลย

/\2 ถ้าว่างก็ไปกันนะครับ...ถ้าไม่ว่างไม่เป็นไร...
    แต่ผมไปแน่นอน(คันเดียวก็ไปครับ) /\2

Junior Member ผึ้งซิงซิงค่ะ's Avatar
    สถานที่
    ในใจเอก
    ขอบคุณ
    0

อยากไปนะ.....แต่ผึ้งต้องทำงาน เปลี่ยนเป็นวันอื่นไม่ได้หรอ และเปลี่ยนสถานที่ดีกว่ามั้ย เช่น เขาใหญ่ งัย ไปที่เดิมๆ น่าจะเบื่อกันนะ /\6

ในโลกนี้ยังมีอะไรที่เราจะต้องเรียนรู้อีกหลายอย่าง
    ในวันนี้ก็อย่าเพิ่งท้อถอย หนทางนั้นยังอีกยาวไกล.......

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผึ้งซิงซิงค่ะ
    อยากไปนะ.....แต่ผึ้งต้องทำงาน เปลี่ยนเป็นวันอื่นไม่ได้หรอ และเปลี่ยนสถานที่ดีกว่ามั้ย เช่น เขาใหญ่ งัย ไปที่เดิมๆ น่าจะเบื่อกันนะ /\6
    ไม่หยุดเหรอ....วันหยุดเข้าพรรษานะ
    แล้วเขาใหญ่อ่ะมันก็เหมาะจะไปเที่ยวนะ...
    ความอุดมสมบูรณ์น้อย...
    ที่จะไปแก่งกระจานอ่ะเพราะดุ๊กอยากไปเก็บรูปสัตว์ป่า
    ทีแรกอยากไปห้วยขาแข้ง...แต่มันไกลไปหน่อย...
    กะว่าเที่ยวนี้จะจ้างพี่เค้าให้พาเข้าไปในป่าหน่อย.. .
    ...ผึ้งว่างวันไหนมั่งล่ะ

พี่ไม่แน่นอนนะครับน้อง เพราะว่าช่วงนี้ต้องเตรียมตัวไปออสเดือนสิงหานี้แล้ว ครับ
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Bookmarks