งานมหากุศล มาแล้วจ้า

ชื่อกระทู้: งานมหากุศล มาแล้วจ้า

Member napasiri's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานมหากุศล มาแล้วจ้า

เนื่อด้วยซุ้มคนโคราช ร่วมกับชมรมรถเก่าคาสสิค ได้จัดกิจกรรม "หลานย่าโม สานรักสานฝัน"ขึ้น โดยมีวัตตถุประสงค์ของโครงการสนับสนุนการศึกษาแหล่งช นบทใน จังหวัดนครราชสีมา เพื่อนำรายได้มาสมทบทุนเพื่อซื้ออุปกรณ์สื่อการสอน(ค อมพวเตอร์1เครือง. เครืองถ่ายเอกสาร) และอุปกรณ์การเรียนต่างๆ พร้อมทั้งบูรณปลูกสร้างสนามเด็กเล่นของโรงเรียน เพื่อประโยชน์ในการศึกษาแห่งการเรียนรู้ต่อไปโดยกำหน ดพิธีการทอดผ้าป่าสามัคคี
    [u]ในวันที่10-11กรกฎาคม2549 ณ สนามโรงเรียนจตุคามวิทยาคม
    กำหนดการ วันที่ 10 กค2549

เวลา10.00น ณ สนาม รร ลงทะเบียนรับของที่ละลึก(ค่าลงทะเบียนคันละ50บาท)
    เวลา11.00น ร่วมทำกิจกรรมสร้างบูรณสนามเด็กเล่นให้กับรร
    เวลา16.00น นำขบวนรถเก่าคาสสิค นมัสการท้าวสุรนารี ที่ว่าการอำเภอปักธงชัย ร่าวถ่ายรูปเป้นที่ระลึก
    เวลา18.00น พบปะสังสรรค์เพื่อนๆระหว่งชมรมรับประธานอาหารเย็น
    เวลา20.00น คณะกรรมการกล่าวเปิดงาน ตัวแทนแต่บะชมรมรับของที่ระลึก จับฉลากของรางวัล ชมการประกวดขับร้องเพลงจากตัวแทนแต่ละชมรม เกมการแข่งขันต่างๆ สลับกับวงดนตรีสุดมันส์

[u]วันที่11กค2549
    เวลา08.00น ร่วมรับประทานอาหารเช้า มอบเงินบริจาคให้ทางผ้าป่า รร
    เวลา10.00น เพื่อนๆชมรมรถคาสสิค เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ (กรณีเพื่อนๆชมรมอยู่ไกล)
    เวลา11.00น ถวายภัตตาหารเพลแด่พระสงฆ์ ทำการทดผ้าป่าให้กับ รร เป็นการเส็จพิธี เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ

สอบถามเส้นทางการเดินทางและกิจกรรม คุณช้าง 01-17611373 คุณต้น 06-2432481
    ชมรมรถเก่ากบินทร์คาสสิค

Senior Member ยาคูลย์'s Avatar
    สถานที่
    Amigo
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากไปครับ

แต่...............งานมาตรงกับการจัดทริปของกลุ่มที่ ได้เตรียมงานไว้แล้ว
    แต่...............คงจะต้องนำเรื่องเข้าประชุมกันในก ลุ่มอีกทีนะครับ
    แต่...............อย่างไรก็ขอขอบคุณมากนะครับที่มาช วนไปงานบุญครับ
    แต่...............ถ้าจะไปจะแจ้งไปล่วงหน้านะครับ /\2 /\2 /\2
    (ขออนุญาตตอบคำชวนแทนประทานกลุ่มครับ เพราะรู้ว่าช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ใช่มั้ยพี่ตั้ม /\2 )

tum_131's Avatar
    สถานที่
    131sakaeo scooter club
    ขอบคุณ
    0

ถ้ายังไงกลุ่มเราขอตกลงกันก่อนนะ เพราะมันตรงกลับงานของกลุ่มพอดีนะครับ
    ขอขอบคุณมากที่มาบอกบุญ

Bookmarks