งานดำจังไงกุ๊ป

ชื่อกระทู้: งานดำจังไงกุ๊ป

Junior Member McMaiZa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานดำจังไงกุ๊ป

เปงงัยบ้างพี่น้องชาวคลาสสิค ไปงานดำจังหนุกป่าวเอ่ย อืมแล้วทามมัยตีกันจัง

ทามมัยต้องไปดักตีกันด้วยเนี๊ย

Junior Member guejaink's Avatar
    สถานที่
    LD* แอล ดี๊ ดี
    ขอบคุณ
    0

หนุกค่ะ

แจงเต้นจนผมเปียก
    เต้นไม่กัวตาย

คัยตีกันตีไป
    กุจาแดนซ์ 555+

ช่ายๆๆ
    มีดักตีกันด้วยยย
    น่ากัวๆ

LADIEZ ON THE ROAD
    L D *
    แอว ดี๊ ดี

www.facebook.com/guejaink
    [email protected]
    088-7474112* จุ๊บแจง

FRIENDSHIP NEVER END

นิยมชมชอบ mC_DokKoon's Avatar
    สถานที่
    ดอกคูณ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

ตีกันมันดี

5555+ งานผุ่นชิบ นึกว่าหมอก
    เมืองดอกคูณ ขอนแก่น !

I LOVE FINO

ไม่ยากถ้าคิดที่จะทำ จะยากตรงที่ว่าไม่คิดที่จะทำเลย

นายธีรวัฒน์ ฮวดวงษา
    406 ม.9 ถ.กสิกรทุ่งสร้าง ต.ศิลา
    อ.เมือง จ.ขอนแก่น รหัสไปรษณย์ 40000

เบอร์โทรศัพท์ 080-4213279 ไมค์

hi5 - http://zodamixel2.hi5.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ McMaiZa อ่านข้อความ
    เปงงัยบ้างพี่น้องชาวคลาสสิค ไปงานดำจังหนุกป่าวเอ่ย อืมแล้วทามมัยตีกันจัง

ทามมัยต้องไปดักตีกันด้วยเนี๊ย
    แหมๆ ไอนี่ เดะ เหอะๆ

เขาไม่ได้ ตีกัน เขาแค่ซ้อมมวย

555555555+ อดทน น้อง เอ๋ย

Member shino3i's Avatar
    สถานที่
    ตาเลี่ยม Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ไปถึงงานแล้วตีรถกลับเลย - -"

เว้นที่ว่างตรงกลางระหว่าง เรา *

http://shinnobi.hi5.com

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แบงค์สองล้อท่าพระ

em94

งานดำจัง

ตีกันมากเลย

เพื่อนผมโดนลุมคับ

staff

ไม่ดูเลย

em84

Member แบงค์-เด็กนอกเมือง's Avatar
    สถานที่
    เด็กนอกเมือง Classic Bike CluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แย่ๆ

ผมไม่หนุกครับ รถผมหาย c.50 สีขาว มุกเขียว เครื่องเวฟ 100 สตาฟมือ ไม่มีคนรับผิดชอบครับ หายในงานด้วย ป้ายกลุ่มก็หาย มั่วมากๆ สตาฟดูแลไม่ดีเลย
    แบงค์-เด็กนอกเมือง คลาสสิค ไบท์ คลับ (หนองคาย)

ประสบการณ์ใหม่ๆไม่ออกไปหาไม่มีวันเจอ
    My Way !

Hi5 กลุ่ม : http://DeknokmuanG.hi5.com

โทร.082-309-6038
    (ห้ามโทรมายืมตัง!)

Junior Member กะปอมคลาสสิค(มั้ง)'s Avatar
    สถานที่
    ผมขี่คนเดียว/หาคนซ้อนไม่เจอ
    ขอบคุณ
    0

ผมเองไม่ได้เข้าไปในงานนะครับ แค่ผ่านแถวหน้าว่างานว่าน่าเข้าไปรึป่าว
    ผุ่นลอยครุ้งเลยครับ ทางเข้างานก็เป็นมั่วๆ แล้วมีอุบัติเหตุก่อนเข้าหน้างานประมาน 1 กม
    เท่าที่สายตาเหลียวเห็น น่าจะเป็นรถ ชาลี สีขาว อีกคันไม่ทราบ เห็นคนอยู่ข้างถนน2คน
    เป็นผู้ชาย1 และหญิ่ง1 เท่าที่เห็นผู้หญิ่งอาการสาหัสพอสมควร ไม่รู้ว่าตอนนี้อาการเป็นไงบ้างนะครับ
    แล้วอีกอย่างรถที่จะเข้าไปในงานบางคัน(ส่วนมาก)ไม่มี ไฟ หน้า-หลัง อันนี้อันตรายมากครับ
    ขับขี่ด้วยความเร็วด้วยไฟไม่มีเลยครับ
    .................................................. .....เห็นแล้วความคลาสสิคหายไปหมดเลยครับ........... ...........................em85
    ไม่มีคำว่า บังเอิญ ในเรื่องของความรัก มีแต่คำว่าตั้งใจ

ขอบคุณ
    0

งานมั่วอ่า

จั๊กเอารถรัยเข้าไปบ้าง

ตีกัลก้บ่อย

จัดงานมั่วๆงัยม่ายรู้

พวกที่ม่ายคลาสสิคก้เต็มไปหมด

อย่าให้ไอ้พวกคนที่แค่เรียกว่าคนขับรถมาทำลายพวกเราท ี่ถือว่าเปนคนเล่นรถ

ชาวคลสสิคต้องสามัคคีกัลดิ

-*-

Senior Member ballmei's Avatar
    สถานที่
    K.D.CLASSIC BIKE&ADVANTURE RIDERS
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ volvo144 อ่านข้อความ
    สวัสดีเพื่อน ๆ ทุกคนครับจากผม ๆ อ่านๆ มาตั้งแต่ต้นผมมีความรู้สึกว่าปัญหาที่เกิดขึ้นนั้นล ้วนแล้วแต่เกิดขึ้นกับหลาย ๆ งาน

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องตีกัน เรื่องรถหาย เรื่องงานมั่วเป็นต้น

โดยส่วนตัวผมเองคิดว่างานจะดีหรือไม่ดีนั้นต้องขึ้นอ ยู่กับคนที่มาร่วมงานด้วย จริงไหมครับ!
    เหมือนกับสุภาษิตที่ว่า "ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังหรอกครับ" ก็คือเจ้าของงานพยายามจัดงานเต็มที่แต่ผู้ที่มาร่วมง านไม่ร่วมมือก็ไม่มีทางที่จะออกมาดีได้ครับ

เรื่องตีกันผมว่าทุกคนไม่อยากให้มีนเกิดขึ้นมาหรอกคร ับกำลังเต้นมันส์ๆๆๆแต่ดีกันซะงั้น อันนี้เก็ต้องแก้กันที่ต้นเหตุครับไม่ช่ายปลายเหตุ พวกเราต้องช่วยกันเสิรมสร้างความเข้าใจมิตรภาพ และความรักใคร่กลมเกลียวกันระหว่างกล่ม รู้จักคำว่าให้อภัย เราต้องช่วยกันปลูกฝังจิตสำนึกที่ดีให้กับเด็กรุ่นหล ัง..........

ผมได้พูดไปแล้วบนเวทีว่า สงครามไม่มีคำว่าชนะหรอกครับ มีแต่จะสูญเสียทั้งสองฝ่าย เหลือเพียงแต่ซากปะหลักหักพังเท่านั่น
    em94

ผมต้องแจงก่อนว่าผมเองก็ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับกล ุ่มนี้นะครับ แต่เนื่องด้วยงานนี้ผมได้ไปร่วมงานมาด้วยและอยู่ทุกท ี่ในงานไม่ว่าจะเป็นหน้างาน บริเวณในงาน บนเวที หลังเวที หรือแม้แต่ตรงที่มันตีกัน........ผมรักเพื่อน ๆ ทุกคนจากใจครับรักกันไว้เถอะก่อนที่จะไม่มีใครมารักเ ราชาวคลาสสิค

เห็นด้วยครับ

Member แบงค์-เด็กนอกเมือง's Avatar
    สถานที่
    เด็กนอกเมือง Classic Bike CluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถูกต้องแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Captain_Classic อ่านข้อความ
    งานมั่วอ่า

จั๊กเอารถรัยเข้าไปบ้าง

ตีกัลก้บ่อย

จัดงานมั่วๆงัยม่ายรู้

พวกที่ม่ายคลาสสิคก้เต็มไปหมด

อย่าให้ไอ้พวกคนที่แค่เรียกว่าคนขับรถมาทำลายพวกเราท ี่ถือว่าเปนคนเล่นรถ

ชาวคลสสิคต้องสามัคคีกัลดิ

-*-

ถูกต้องแล้วครับ
    แบงค์-เด็กนอกเมือง คลาสสิค ไบท์ คลับ (หนองคาย)

ประสบการณ์ใหม่ๆไม่ออกไปหาไม่มีวันเจอ
    My Way !

Hi5 กลุ่ม : http://DeknokmuanG.hi5.com

โทร.082-309-6038
    (ห้ามโทรมายืมตัง!)

Member bankking's Avatar
    สถานที่
    ไฟหลวง 2004
    ขอบคุณ
    0

ผมครับคนหนึ่งอยู่ในงาน ผมเจอเหตุหญิงวางมวยชายโยนวด
    แล้วมีกล่ม...เดินมาถามว่ากลุ่มผมโยนขวดมันบอกว่าคนจ ัดงานบอกมันทั้งที่พี่แชมเพื่อนสนิทโดนขวด ขวดมันก็ผ่านหน้าผมไป พูดจริงอย่างไฟหลวง เพื่อนสนิทเขาไม่ทำแบบนี้

Junior Member ball_mc's Avatar
    สถานที่
    classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bankchaly อ่านข้อความ
    em94

งานดำจัง

ตีกันมากเลย

เพื่อนผมโดนลุมคับ

staff

ไม่ดูเลย

em84
    ผมว่าสตาฟเขาก็ทำงานกันเต็มที่ การตีกันมันก็เกิดขึ้นหลายๆงานนะครับ บางงานก็ตีกันตั้งแต่2-3ทุ่ม จนงานเลิก แต่ก็แสดงความเสียใจกับเพื่อนที่โดนตีด้วยนะครับem84

บายบ้า สองล้อยมฑูต buyzaba's Avatar
    สถานที่
    Ghost Cycle Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้ำพองเก่า

ก้ออย่างว่าละคัพ

โทดเจ้าของงานไม่ได้

ขึ้นอยุ่กับตัวคนด้วยคัพ

ไม่มีชีวิตของใครที่ดีที่สุด

ต้องมีสะดุดต้องมีหลงทาง

บายบ้า Club Devil

BBPIN:22355E79

Bookmarks