เราชาวสองล้อเพื่อนสนิท ขอขอบคุณทุกคนทุกท่านที่มางาน ของเรานะคับ

ในงานอาจจะวุ่นวายไปนิดนึงนะคับ ต้องขออภัยด้วยนะคับ ครั้ง ต่อไป ทางเราจะทำให้ดีกว่านี้

เรื่อง ทะเลาะวิวาท นะคับ ทางเรา ห้ามไม่ได้จริงๆนะคับ สตาฟ ตำรวจ รวมกันได้แค่ 200 คนเอง

แต่พวกเราก็ทำดีที่สุดแล้วนะคับ ต้องขออภัยด้วยนะคับ เพราะมีผู้ประสงค์ร้ายเข้ามาในงานเพื่อ
มาป่วนงาน ชาวคลาสสิคให้เป็นงานวัดนะคับ สังคมทุกวันนี้มองพวกเราในแง่ไม่ดีแล้วนะคับ
ผมก็หวังว่า งานรถคลาสสิค (โบราณ) คงจะไม่มีเรื่องทะเลาะวิวาท นะคับ อยู่ด้วยกันแบบพี่ น้อง

แล้วก็เรื่องรถชน นะคับ ทางเราก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับกับน้องๆ ที่ประสบอุบัติเหตุ

สุดท้ายพวกผม ก็ขอขอบคุณทุกท่านมากๆนะคับ