หัวเทียนเปียกมาก...

ชื่อกระทู้: หัวเทียนเปียกมาก...

Senior Member Mutu Lam's Avatar
    สถานที่
    เทพา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หัวเทียนเปียกมาก...

แลม 3 ใช้คาร์บู nsr

หัวเทียนเปียกมาก เลย

ต้องจูนคาร์บูยังงัยอ่ะ ช่วยบอกที...
    <---------------------------------------------------------------------------------------------------->
    ติดต่อผมได้ทางอีเมล์ : [email protected]

หรือโทร 089-926-9425

เลขบัญชี 9280-3185-51 ธ.กรุงไทย(ออมทรัพย์) สาขานาทวี ชื่อบัญชี อาหาหมัด สีระโก(AHAMUD SEERAKO)

<---------- LAMBRETTA PARKING ONLY ---------->

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

หลักๆ ลอง ลดขนาดนมหนูน้ำมันก่อนครับ
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

พาเพลิน's Avatar
    สถานที่
    AF.Service
    ขอบคุณ
    0

หรือไม่ก็จูนอากาศให้เข้าไปอีกครับ
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    125 ES by AF.Service
    ++++++++++++++++++++
    Tel : 087-566-1428
    บัญชี : นายภุชงค์ สายศร 512-2-14070-9 บ.ออมทรัพย์ ธ.ทหารไทย
    ที่อยู่ : นายภุชงค์ สายศร 1/4 ซ.ป่าห้า ถ.ห้วยแก้ว ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50200

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

จูนนมหนูก่อนเลยนะผมว่า จูนไปเทสไป ดูหัวเทียนไป แต่ถ้าไฟไม่ดีก็อาจจูนไลงนครับ
    แต่คาร์บิว n จูนไม่ยากหรอกนมหนูเยอะ
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

Senior Member Mutu Lam's Avatar
    สถานที่
    เทพา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้คำแนะนำ

ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้คำแนะนำ...

เด๋วลองไปทำดู
    <---------------------------------------------------------------------------------------------------->
    ติดต่อผมได้ทางอีเมล์ : [email protected]

หรือโทร 089-926-9425

เลขบัญชี 9280-3185-51 ธ.กรุงไทย(ออมทรัพย์) สาขานาทวี ชื่อบัญชี อาหาหมัด สีระโก(AHAMUD SEERAKO)

<---------- LAMBRETTA PARKING ONLY ---------->

Bookmarks