ผมพลาดรางวัลมาไกลของงานขามสอคลาสสิค จ.โคราช

ชื่อกระทู้: ผมพลาดรางวัลมาไกลของงานขามสอคลาสสิค จ.โคราช

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

Smile ผมพลาดรางวัลมาไกลของงาน (ขามสอคลาสสิค)-(เมาล์กริป)

ผมไปกับเพื่อน 1 คน วิ่งรถคันเอา c200 ไปคันเดียว เพราะว่าเพื่อนๆและพี่ๆ
    แบ่งกันวิ่ง งานอุดร-งานยโสธร
    ออกรถประมาณ เย็นๆเกือบทุ่ม ไปถึงขอนแก่นประมาณ 5 ทุ่ม (ฝนก็ตก)แล้วไป
    ต่อถึงเขต อ.คง จ.โคราช ฝนหนักมากเลย พักกันสะก่อนกว่าจะออกเดินทางต่อได้หรอ สว่างพอ
    ดีเลยคับ ก็เลยไปนอนพัก(ที่บ้านของ พี่... KM7)ก่อนจะเข้
    งานเราเข้างานตอนเย็นๆ สถานที่กว้าง มีการแสดงของKSR
    มีกิจกรรมบนเวที สนุกมาก พอรับของที่ระลึกก็ว่าจะกลับรถก็พัง (วาวล์ยัน)
    ก็เลยได้กันไปซ่อมในเมืองที่ ร้านของพี่ หน่องKM7 พี่เค้าใจดีมากไม่เอาตังค์
    สักกะบาทเดียว แล้วว่าจะกลับก็ดึกพอสมควรเลย ได้นอนพักผ่อนก่อน
    พอตื่นมาก็เกือบเที่ยง เดินทางกลับ ได้เกาะกลุ่มมากับพี่ๆ กลุ่ม ชุมแพ พอดี
    มีเพื่อน ร่วมทาง แล้วถึงบ้านอย่างปลอดภัย

(ผมไม่ได้รางวัลไม่เป็นไร ขอมีเพื่อนไกลๆกันก็ดีใจแล้ว)

งานนี้ต้องขอบคุณ พี่ๆ กลุ่มKM7และชุมแพ ไว้ ณ โอกาศนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กัญชา คลับ : 16-08-2009 เมื่อ 20:53
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Arrow ไม่ต้องเสียใจ ไอ้น้องสุดยอดแล้ว

บักหำน้อย ยโสธร...........

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดยอดแล้วครับผม

em97
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

em97
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดไปเลยครับ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Senior Member ballmei's Avatar
    สถานที่
    K.D.CLASSIC BIKE&ADVANTURE RIDERS
    ขอบคุณ
    0

สู้ต่อไปครับ...
    089-711-3556 บอล
    K.D.CLASSIC BIKE & ADVANTURE 1% MC

Junior Member zsarunza's Avatar
    สถานที่
    ซำเม๋า Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

เอ๋า ท่านนี้เองหร๋อ แหม แหม

จำได้ไหม๊ ผมได้รางวัลมาไกลงานท่าน อ่ะ กัญชาคลับ อ่ะ

ผมวิ่งจากขอนแก่นไป นครพนม วิ่งไปคนเดียว คัน เดียว เพราะวันที่ท่านจัดงานอ่ะ มานตรงกานตั้ง 5 งาน เลยแบ่งๆ กันไปหลายๆงาน

ประทับใจมากครับ ยิ่งกับพี่หัวหน้าคลับ ที่มานั่งคุยกับผมตั้ง นาน หาหมูมาให้ ย่างกิน ( ธงคลับ หาย บนเวที คงจำได้ซินะท่าน )

เอาไว้เจอกันอีกครับ { ซำเม๋า คราสสิคไบค์ }
    SummaoClassicBike MCkhonkaen

ติว-เสี่ยวโบราณ kuna_classic's Avatar
    สถานที่
    -เสี่ยวโบราณ-
    ขอบคุณ
    0

:)
    - เสี่ยวโบราณ -
    Nongkhai

โทร 085-7557692
    BB PIN:27DE7669

สิ่งที่คุณเห็น. มันอาจไม่เปนอย่างที่คุณคิด. ลองมารู้จักกันก่อน. แล้วที่เหลือค่อยว่ากัน

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ๋อๆ จำได้ล่ะ C200 คันนั้นนั่นเอง ^-^
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

Senior Member punoyclassic's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ดีนะยังมีคนวิ่งด้วยครับ

ผมนี้สิ
    สิ่งรถคนเดียวไม่รู้กี่งาน
    ผีตาโขนก็วิ่ง
    นครลำดวลก็วิ่ง
    ชุมแพก็วิ่ง
    นำดำก็วิ่ง
    งานอุดรก็วิ่ง
    งานสารคามพะยักก็วิ่ง
    เวณกำจริงๆ
    ทุกทริปที่ว่ามาเริ่มจากนครพนมหมด
    ถ้าเห็นผมก็ทักด้วยนะครับ
    เหงามากไม่ค่อยรู้จักใครครับ
    บางงานยังดียังมีเพื่อนกลุ่มที่รู้จักอยู่
    สงสัยเวณกำเยะนะName:  GTcIyR343224-01.jpg
Views: 1626
Size:  3.5 KB

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอา ไว้ เดือน ธันวาคมนี้
    พบกัน ครับ รับรองว่า
    งานครั้งที่2ที่จะจัดครั้งนี้
    จะทำให้ ดีที่สุด เพื่อสร้าง
    ความสนุกสนานให้กับทุกท่าน

เดี๋ยวจะแจ้งรายละเอียดภายหลังน่ะครับ
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

thank YOu
    ที่ส่งกำลัง ใจให้
    ตอนนี้ กำลัง
    ปลุกs90zขึ้นมาอยู่

เดือน ธันวาคม
    ใกล้จะถึงนี้
    มาร่วม
    งานครั้งที่ 2 ของเรา
    มาร่วมกันเยอะๆน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กัญชา คลับ : 23-07-2009 เมื่อ 11:39

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ punoyclassic อ่านข้อความ
    ผมนี้สิ
    สิ่งรถคนเดียวไม่รู้กี่งาน
    ผีตาโขนก็วิ่ง
    นครลำดวลก็วิ่ง
    ชุมแพก็วิ่ง
    นำดำก็วิ่ง
    งานอุดรก็วิ่ง
    งานสารคามพะยักก็วิ่ง
    เวณกำจริงๆ
    ทุกทริปที่ว่ามาเริ่มจากนครพนมหมด
    ถ้าเห็นผมก็ทักด้วยนะครับ
    เหงามากไม่ค่อยรู้จักใครครับ
    บางงานยังดียังมีเพื่อนกลุ่มที่รู้จักอยู่
    สงสัยเวณกำเยะนะName:  GTcIyR343224-01.jpg
Views: 1626
Size:  3.5 KB

ได้อ่านข้อความแล้วมีกำลังใจอยู่เหมือนกัน เพราะผมเอ็งก็ชอบไปงานคนเดียวเหมือนกัน เพราะสมาชิกไม่ว่างเหมือนผม แต่บางงานก็ไปรถเมล์ คงไม่ว่ากันนะ แต่ไปถึงงานครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member MINT เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน)Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ได้อ่านข้อความแล้วมีกำลังใจอยู่เหมือนกัน เพราะผมเอ็งก็ชอบไปงานคนเดียวเหมือนกัน เพราะสมาชิกไม่ว่างเหมือนผม แต่บางงานก็ไปรถเมล์ คงไม่ว่ากันนะ แต่ไปถึงงานครับ

งานผมพี่จอมก็มาคนเดียวคับ

ยืนยัน

ในโลกนี้ไม่มีคำว่า"ทำไม่ได้"
    มีแต่คำว่า"ไม่ได้ทำเท่านั้น"
    ฉะนั้นถ้ายังไม่ได้ลองทำอะไรอย่างจริงจัง
    และเต็มความสามารถของตัวเองจนถึงที่สุดแล้ว
    อย่าได้ปิดโอกาสตัวเอง
    ด้วยคำว่า"ทำไม่ได้"คำเดียว

MINT เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE
    Tel. 083-6758348 เบอร์ใหม่ๆ 084-6001300
    บอร์ดกลุ่มคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ก็ คลาสสิคมันอยู่ที่ใจ
    ไงพี่ ร่วมด้วยช่วยกัน
    คือ งานของเรา
    555+

Bookmarks