เบอร์โทรชาวเรา - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เบอร์โทรชาวเรา

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px rider อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับน้องกัน..

Parman kanchanaburi แต่ตอนนี้อยู่สระบุรีจ้า...

ขอโทษครับ อยู่สระบุรีแถวไหน ครับ เพื่อผม กลับบ้านที่สระบุรีได้แวะไปสนทนาธรรม
    vespa never die.....

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ไอรักษ์ ลายเซ็นต์น่าเกลียดว่ะ ยี้ๆ...รับ บ่ได้

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ทำไปได้ลายเซนต์

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Cool อยู่ตัวเมืองครับ..ตลาดนอก.จ้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ num vespa อ่านข้อความ
    ขอโทษครับ อยู่สระบุรีแถวไหน ครับ เพื่อผม กลับบ้านที่สระบุรีได้แวะไปสนทนาธรรม
    ตลาดนอกครับ..ซ.เสือ11ตัว อ่ะครับ...

พี่หนุ่มนี่รู้สึกจะเป็นเพื่อนกับ พี่ย้ง หน้าพระลานนี่ครับ..ถ้าไม่ผิด

ถามพี่แกได้ครับผม สองครับ..ยินดีครับพี่มีโอกาสจะได้นั่งวิปัสนา ดีฟ่าผมชอบ...em97

ปล.วันนั้นเหมือนจะเคยเห็นพี่ที่ร้าน เคเอสอาร์ หน้าสนามไดร์กอล์ฟนะครับ..
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    ตลาดนอกครับ..ซ.เสือ11ตัว อ่ะครับ...

พี่หนุ่มนี่รู้สึกจะเป็นเพื่อนกับ พี่ย้ง หน้าพระลานนี่ครับ..ถ้าไม่ผิด

ถามพี่แกได้ครับผม สองครับ..ยินดีครับพี่มีโอกาสจะได้นั่งวิปัสนา ดีฟ่าผมชอบ...em97

ปล.วันนั้นเหมือนจะเคยเห็นพี่ที่ร้าน เคเอสอาร์ หน้าสนามไดร์กอล์ฟนะครับ..
    5555
    ย้งน้องเพื่อนผมครับ ผมเป็นเพื่อนกะพี่ชายเค้าชื่อ ปอ ขี่เวสป้า กันมานานนม
    ผมฝาก SR ไว้ที่หน้าพระลาน ไม่ได้ขี่ มาจะปีแล้วครับ

ส่วนร้าน KSR นิ ร้านเพื่อนรุ่นน้องผมครับ เล่นกันมาแต่เด็กๆครับ
    บ้านผม อยู่ ซอยวัดดาวเสร็จ ครับ แต่คนสระบุรี จะเรียกผม อีกชื่อไม่อยากบอก อิอิอิ
    และถ้าถามคนเล่นเวสป้า ที่สระบุรี ตอนนี้ ถ้ารุ้จักกันคงไม่มีเลยครับ
    ยินดีครับ สระบุรี มี scooter rider มาอยุ่เพิ่มอีกคนแระ

ไว้ผม กลับบ้านจะแวะไปชวนวิปัสนาธรรมแถว ถนนโลกีย์ แล้ว กันครับ

5555555

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ครับพี่หนุ่ม..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ num vespa อ่านข้อความ
    5555
    ย้งน้องเพื่อนผมครับ ผมเป็นเพื่อนกะพี่ชายเค้าชื่อ ปอ ขี่เวสป้า กันมานานนม
    ผมฝาก SR ไว้ที่หน้าพระลาน ไม่ได้ขี่ มาจะปีแล้วครับ

ส่วนร้าน KSR นิ ร้านเพื่อนรุ่นน้องผมครับ เล่นกันมาแต่เด็กๆครับ
    บ้านผม อยู่ ซอยวัดดาวเสร็จ ครับ แต่คนสระบุรี จะเรียกผม อีกชื่อไม่อยากบอก อิอิอิ
    และถ้าถามคนเล่นเวสป้า ที่สระบุรี ตอนนี้ ถ้ารุ้จักกันคงไม่มีเลยครับ
    ยินดีครับ สระบุรี มี scooter rider มาอยุ่เพิ่มอีกคนแระ

ไว้ผม กลับบ้านจะแวะไปชวนวิปัสนาธรรมแถว ถนนโลกีย์ แล้ว กันครับ

5555555
    อ่อพี่ปอ ก็เคยเจอกันเมื่องานที่สระบุรีเนี่ยแหละครับ..
    ตอนนี้ผมก็เริ่ม มีกลุ่มเพื่อนๆได้ประมาณ 4-5 คันเองครับ เล็กๆ..
    เห็นที่นี่เขาไม่ค่อยจะเป็นกลุ่มกันสักเท่าไหร่ ก็จะมีแต่ขี่กันเอง..

ได้เลยครับ..ฟังเทศน์ฟังธรรม ผมถนัด..อิอิem98em97

ปล.อย่าลือขี่ จีเอส ออกมานะครับ...
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Member MoD X FL1's Avatar
    สถานที่
    WHITE LINE SCooTer Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มดครับ

มด WHITE LINE Scooter Club Chiang Rai ครับผม พี่ๆ คนไหน มา ล้อหลุด ยาง แตก ลูก ปืนระเบิด ไฟหน้าหลังขาด หรือว่า ขาด สาว แถว เชียงรายกันโทรหาได้เลยนะคับผม ยินดีต้อนรับ

แต่ถ้ามาเพชรบูรณ์ ก็โทรหาได้ครับ บ้ามผมอยู้นี้ แต่ไปเรียนที่โน้น

081-6051001 มด ครับผม
    WHITE LINE SCOOTER CLUBCHiANG RAI.

WHITE LINE in BLOOD !1
    <สาย เหนือสุดสยาม>

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mod x fl1 อ่านข้อความ
    มด white line scooter club chiang rai ครับผม พี่ๆ คนไหน มา ล้อหลุด ยาง แตก ลูก ปืนระเบิด ไฟหน้าหลังขาด หรือว่า ขาด สาว แถว เชียงรายกันโทรหาได้เลยนะคับผม ยินดีต้อนรับ

แต่ถ้ามาเพชรบูรณ์ ก็โทรหาได้ครับ บ้ามผมอยู้นี้ แต่ไปเรียนที่โน้น

เรื่องแรกๆไม่อยากให้เกิดเลยครับ ล้อหลุด ยางแตกนี่ แต่พอดูอันสุดท้ายนี่น่าสนใจครับ อิอิ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoD X FL1 อ่านข้อความ
    มด WHITE LINE Scooter Club Chiang Rai ครับผม พี่ๆ คนไหน มา ล้อหลุด ยาง แตก ลูก ปืนระเบิด ไฟหน้าหลังขาด หรือว่า ขาด สาว แถว เชียงรายกันโทรหาได้เลยนะคับผม ยินดีต้อนรับ

แล้วมางาน px ไหมครับเนี่ย

Member MoD X FL1's Avatar
    สถานที่
    WHITE LINE SCooTer Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คงไมได้ไปละครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    แล้วมางาน px ไหมครับเนี่ย

คงไม่ได้ไปละคับผม เสียดายสุดๆเลย ผึ่งมารู้ที่หลังจากจองตั้วเครื่องบิลไปแล้วนะครับผม
    WHITE LINE SCOOTER CLUBCHiANG RAI.

WHITE LINE in BLOOD !1
    <สาย เหนือสุดสยาม>

ไว้ลาย ไว้ลุย Adema's Avatar
    สถานที่
    " White Line " ไว้ลาย!!
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoD X FL1 อ่านข้อความ
    คงไม่ได้ไปละคับผม เสียดายสุดๆเลย ผึ่งมารู้ที่หลังจากจองตั้วเครื่องบิลไปแล้วนะครับผม
    ถึงมันไม่อยู่เราชาวpxไปอุดหนุนกิจการมันได้ที่โฆษิต นะคร้าบ ฮิ้วๆ
    White Line Scooter Club Chiangrai

ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    อ่อพี่ปอ ก็เคยเจอกันเมื่องานที่สระบุรีเนี่ยแหละครับ..
    ตอนนี้ผมก็เริ่ม มีกลุ่มเพื่อนๆได้ประมาณ 4-5 คันเองครับ เล็กๆ..
    เห็นที่นี่เขาไม่ค่อยจะเป็นกลุ่มกันสักเท่าไหร่ ก็จะมีแต่ขี่กันเอง..

ได้เลยครับ..ฟังเทศน์ฟังธรรม ผมถนัด..อิอิem98em97

ปล.อย่าลือขี่ จีเอส ออกมานะครับ...
    งานสระบุรี เคยให้ปอนัดหลายๆ คนมาคุยครับ เหมือน จะรวมตัวแต่สุดท้ายก็ หึหึหึหึ

สัก4-5ปีได้ มีhead อยุ่หนองแค ชื่อ หนุ่ม เหมือน กัน
    เห็นเงียบหายไปเลยไม่รุ้ยังขี่อยู่ไหม
    ถ้าสงกรานต์ไม่ได้ไปไหน ผม อาจขี่ ลงไปสระบุรี ก็ได้ครับ ถ้าอยู่น่ะ

ไว้รวมตัวตั้งขบวน ขี่เล่นน้ำสงกรานต์กัน

เห่อๆๆๆ สงสัยจะฝัน อิอิอิอิอิ

ปล. เสียดายทีแรกตั้งใจขี่ Gs ไปงานPX แล้วกะไปพร้อม น้ามอ งานเข้าวันเสาร์เช้า อดไปโดยปริยาย

Senior Member b_b_ball's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khon kaen
    ขอบคุณ
    0

ผ่านมาขอนแก่นยังไงก็โทรมาเลยนะครับ 083-143-2080 บอล 194 club khon kaen

ธนาคารกสิกรไทย

428-2-30568-8

เอนกศักดิ์ ฝีมือสาร

บอร์ดกลุ่ม 194 scooter club khon kaen http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=303

Emaill anekyanyon@hotmail

เร็ว...แรง...พัง... jom_zaa's Avatar
    สถานที่
    KINGKONG SCOOTER CLUB / SARABURI SCOOTER SERVICE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีครับ

ยังงัยก็ยินดีรับใช้ชาว PX นะครับ อยู่สระบุรี แวะมาได้ครับ 087-1880640
    ทีมงาน SARABURI SCOOTER SERVICE

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้าว...ไอสอง งานเข้าวู้ย 555+++ โดนเด็กใหม่ มาเบียดละ สระบุรี มีสายแรงเพิ่มขึ้นอีกคน ยินดีต้อนรับนะน้องชาย ไปรายงานตัวด้วยที่กระทู้โชว์รถ รับทราบ......

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Bookmarks