อยากฝากน้องๆพี่ๆที่เล่นคลาสสิค ช่วยนำคำว่า คลาสสิค ไปแปลความหมายที่แท้จริงและถ่องแท้ด้วยครับ แล้วคุณจะรู้ว่าที่คุณชอบคลาสสิค มันคือ ใจรัก หรือ อย่างเท่ห์ หรือเล่นไปเพื่อสนุก การเดินทางของเราชาวคลาสสิค ความรู้สึกที่ดีไม่ใช่ว่า งานที่เราจะไปนั้นเป็นงานใหญ่หรือเล็ก งานจะสนุกหรือไม่สนุก ความสุขของพวกเราชาวคลาสสิค คือการเดินทางต่างหากครับ การร่วมทุกข์ร่วมสุขกันในระหว่างการเดินทาง การขับขี่รถที่เรารักไปในสถานที่ต่างๆ ที่เราอยากไป โดยมีจุดมุ่งหมายทำประโยชน์ให้แก่สังคมดีกว่า เพื่อให้วงการรถคลาสสิคเราก้าวต่อไปนะครับ ขอให้โชคดีทุกๆคนครับ สู้ต่อไปเถิด*** I'm Classic