ฝาฟถึงพี่ พัน......

ชื่อกระทู้: ฝาฟถึงพี่ พัน......

Senior Member classic_y's Avatar
    สถานที่
    M@h@ch@IcLAssIC
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ฝาฟถึงพี่ พัน......

ถ้าพี่พันได้อ่านคง จะจำได้ว่าผมเป็นไค

งานหน้าพี่โดนผมพัง เต้นท์ พี่คืนแน่ แหม นอนๆอยู่มาพังเต้นท์เราซะงั้น ทั้งๆที่นอนพร้อมๆกันแหมทำไปได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจอกัลงานหน้านะพี่ อิอิอิอิ

ป.ล. เจอกัลลลล
    โลกใบนี้เต็มไปด้วยความมหัศจรรย์ ถ้าไม่ออกเดินทางก็ไม่มีวันค้นพบ

อุปสรรคล้วนเป็นยาขม ไม่มีใครอยากลิ้มลอง แต่ขึ้นชื่อว่ายาขม ส่วนใหญ่มักเป็นยาดีเสมอ

แม้แต่นิ้วของคนเรายังยาวไม่เท่ากัน นับประสาอะไรกับความยั่งยืนของชีวิต

อย่าใช้อดีตสร้างอนาคต แต่จงใช้อนาคตลบอดีต

ถึงรถจะเก่า แต่กระเป๋าอวบอั๋น

Senior Member Samurai's Avatar
    สถานที่
    Siam's Independent
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic_y อ่านข้อความ
    ถ้าพี่พันได้อ่านคง จะจำได้ว่าผมเป็นไค

งานหน้าพี่โดนผมพัง เต้นท์ พี่คืนแน่ แหม นอนๆอยู่มาพังเต้นท์เราซะงั้น ทั้งๆที่นอนพร้อมๆกันแหมทำไปได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจอกัลงานหน้านะพี่ อิอิอิอิ

ป.ล. เจอกัลลลล
    ดีๆ ยังงัยก้อเอาให้เต็มที่เลย
    ขานี้เค้าชอบป่วนชาวบ้านต้องโดนให้หนัก 5555555555+
    อนาคตคือจุดหมายจากเมื่อวาน...........

[email protected]

Junior Member
    สถานที่
    ปะผุคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

"'_555+_

ขอโทษคร้าบ*น้องย้ง*พี่ถูกบังคับให้ต้องทำเพราะความจ ำเปนบางอย่าง

(เช้ามานเช้าแล้วเลยช่วยปลุกหนะ ไม่ได้ตั้งใจเลยจริงๆนะเนี่ย อิอิ)

เออ..แล้วเจอกานงานไหนดีหละ(ไม่ได้ท้านะแต่อยากรู้ 555+)_'"

<ความสนุกของพี่ คือความจี้ของทุกคนนะจ๊ะ>

แฟนคลับมหาชัย

Bookmarks