พวกขายรถบอกมีอินวอย สุดท้ายบอกไม่มี

ชื่อกระทู้: พวกขายรถบอกมีอินวอย สุดท้ายบอกไม่มี

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พวกขายรถบอกมีอินวอย สุดท้ายบอกไม่มี

ใครเซงเลยคับ ตอนจะซื้อขายกันขอกอินวอยมี พอซื้อแล้วส่งมานึกว่าจะส่งมาด้วย
    สุดท้ายโทรไปถามบอก กำลังหา ผมก้อรอตอนนี้เงียบไปเลยไปถามในกระทู้ ที่ขายรถอีกคัน
    ก้อบอกว่าบอกผมแล้วเฉยเลยว่า เจ้าของเก่าไม่ได้หัยมาด้วย
    ไอ้ผมก้อกะจะได้รถมีหลักฐานอะไรมาขี่มั่ง
    คนที่ขายที่ชื่อ คมสัน โดนเลย ไม่มีหลังฐาน ไรเลยรถอยู๋สถานี
    เพิ่งใส่ท่อไปแท้ๆๆ คัยพอจะมีวิธีบ้าง
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unseenooan อ่านข้อความ
    ใครเซงเลยคับ ตอนจะซื้อขายกันขอกอินวอยมี พอซื้อแล้วส่งมานึกว่าจะส่งมาด้วย
    สุดท้ายโทรไปถามบอก กำลังหา ผมก้อรอตอนนี้เงียบไปเลยไปถามในกระทู้ ที่ขายรถอีกคัน
    ก้อบอกว่าบอกผมแล้วเฉยเลยว่า เจ้าของเก่าไม่ได้หัยมาด้วย
    ไอ้ผมก้อกะจะได้รถมีหลักฐานอะไรมาขี่มั่ง
    คนที่ขายที่ชื่อ คมสัน โดนเลย ไม่มีหลังฐาน ไรเลยรถอยู๋สถานี
    เพิ่งใส่ท่อไปแท้ๆๆ คัยพอจะมีวิธีบ้าง
    ลองโทรไปคุยกันดูก่อนอ้วน
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unseenooan อ่านข้อความ
    โทรมา 089-495-3117 เจต จะบอกให้นะ

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

ชาเขียว69's Avatar
    สถานที่
    +ล้อเล็ก ท้ายวัง +
    ขอบคุณ
    0

สู้ๆคับ เอามันกลับมาให้ได้
    ชื่อ บัญชี SUTEE TAKAMTA ธ.กรุงเทพ 613 012 2754

ตาม ฝัน กัน ต่อ ไป

ขายรองเท้า เสื้อผ้าวินเทจ กระเป๋า FREITAG --> http://www.facebook.com/pages/Page-N...533799?fref=ts Page nay preorder

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

ในกรณีนี้ สามารถที่จะส่งคืน หรือ ขายคืน ไม่ว่ากรณีใดๆนะครับ เพราะถือว่า ตกลง และ ลงข้อมูลไว้ตั้งแต่แรกแล้วว่ารถมี ขายคืนเจ้าของที่ลงขายมาให้เลยครับ ปล.เอกสารพวกนี้สามารถที่จะออกใหม่ได้นะครับ แต่ต้องเสียค่าดำเนินการ อย่างน้อย 2000 บ. ให้ทางเจ้าของคืนเงินในส่วนนี้มาให้ ก็ยังดีกว่า แล้วเปลี่ยนแนวก็เอาเงินมาซื้อ px 200 ขี่ดีกว่า 555+ ไม่ก็สมอเฟรมรุ่นไหนก็ได้มีทะเบียนโอนครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Senior Member PX_Chiangmai's Avatar
    สถานที่
    เชียงใหม่,เชียงราย
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

การซื้อขายรถแล้วอ้างสรรพคุณรถตัวเองแล้วคนซื้อได้ไป ไม่เหมือนที่พูดเค้าจะเสียความรู้สึกมากเลยนะคับ เป็นการซื้อขายที่ไม่ตงไปตงมาเลย ไม่สนับสนุนem20
    Vespa & Lambretta

Tel.083-2043948 086-9126300

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

จบแล้วคับไม่อยากจะสร้างศัตรู คับ ก้อเครีย เพราะรถซื้อมาทำไปหลายแล้ว
    ได้มาสภาพดี ก้อไม่ซีเรียจมาก
    แต่เสียความรู้สึก คงไม่มีการซื้อขายกับนายคนนี้อีกแล้ว แน่นอน
    ..........

Junior Member โอพ่อพระ's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มไหนเมา เราไปด้วย
    ขอบคุณ
    0

แย่เลย แบบนี้ต้องหักเงินครับ แล้วเขียนสัญญาซื้อขายใว้กันตำรวจเล่น อย่างน้อยก็จะได้รู้ว่าซื้อมานะ ไม่ได้ขโมยใครมาขี่

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

จบแล้วคับไม่อยากจะสร้างศัตรู คับ ก้อเครีย เพราะรถซื้อมาทำไปหลายแล้ว
    ได้มาสภาพดี ก้อไม่ซีเรียจมาก
    แต่เสียความรู้สึก คงไม่มีการซื้อขายกับนายคนนี้อีกแล้ว แน่นอน
    ขอส่วนลด ในส่วนในมาสิครับ แล้วทำเรื่องขออินวอยจากทางร้าน ที่เคยซื้อรถมา สอบถามเข้าครับ รถพวกนี้มีประวัติ ซื้อจากใคร ทำสีเพราะ สีเดิมเป็นสีอะไร เราผู้ซื้อ สามารถที่จะสอบถามได้ เพราะเอกสาร คุณไม่มีให้อย่างที่กล่าวจริง เรียกร้องได้นะครับ ไม่ก็เอาเงินที่เค้าจะลดให้ ไปซื้อดริ๊งเลี้ยงโคโยตี้ในเมืองดีฝ่า 555
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

ดูหน้า ดูหลัง ครับ คุณอ้วน เดี๋ยวนี้ อะไรๆก็เกิดขึ้นได้ คนแปลกๆมีเยอะ

ทางออกมีพอแนะนำได้ครับ โทรมาครับ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    ขอส่วนลด ในส่วนในมาสิครับ แล้วทำเรื่องขออินวอยจากทางร้าน ที่เคยซื้อรถมา สอบถามเข้าครับ รถพวกนี้มีประวัติ ซื้อจากใคร ทำสีเพราะ สีเดิมเป็นสีอะไร เราผู้ซื้อ สามารถที่จะสอบถามได้ เพราะเอกสาร คุณไม่มีให้อย่างที่กล่าวจริง เรียกร้องได้นะครับ ไม่ก็เอาเงินที่เค้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ club 200 อ่านข้อความ
    ดูหน้า ดูหลัง ครับ คุณอ้วน เดี๋ยวนี้ อะไรๆก็เกิดขึ้นได้ คนแปลกๆมีเยอะ

ทางออกมีพอแนะนำได้ครับ โทรมาครับ
    าจะลดให้ ไปซื้อดริ๊งเลี้ยงโคโยตี้ในเมืองดีฝ่า 555
    ขอบคุณที่ช่วยแนะนำนะคับ ผมก้อไม่ดูหน้าดูหลังจิงๆๆ
    สักแต่ว่าจะขายหัยได้ ผมไม่เคยไปโกงคัย แต่ผมก้อไม่ยอมหัยคัยมาโกงผมเหมือนกัน
    บัดนี้เค้ายังเงียบอยู่คับ ก้อได้เรื่องไงเด๋วเอามาบอกนะคับ
    ..........

Bookmarks