จะทำสติ๊กเกอร์แจก และน่ะ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: จะทำสติ๊กเกอร์แจก และน่ะ

Member huregan's Avatar
    สถานที่
    Lammania...มอสสายแข็ง
    ขอบคุณ
    0

อย่างผมขอสติ๊กเกอร์บ้างได้ไหมคับ............อุอุอุ ล้อเล่นนะมันว่างอะไม่รุทำไล
    เรดบีคือกุ้งที่สวยที่สุดในโลก...

ขอด้วยคะ เกบเงินปลายทางก็ได้ 42ซ.จรัญฯ65 ถ.จรัญฯ ต.บางบำหรุ อ.บางพลัด จ.กรุงเทพฯ 10700
    ปุ๊ยคะ

panda_c92's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc classic
    ขอบคุณ
    0

คืองี้ครับผมขอด้วยได้มั๊ยครับพอดีน้องสาวพึ่งมีรถขี ่ เป็นc100ครับตอนนี้กำลังเห่อเชียว อยากติดสติ๊กเกอร์ แต่เค้าไม่รู้จะติดสติ๊กเกอร์อะไรดี ถ้าผมเอาอันนี้ไปให้เค้าคงดีใจและชอบมากครับ รบกวนด้วยนะครับ ส่งเป็นพ.ก.ง.ก็ได้นะครับซัก2อัน เอกฐากร เที่ยงตรง 204 ถ.มุขมนตรี อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000 (01-5497874 ) ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ
    กูไม่ตามกระแส แต่ก็ไม่สวนกระแส กูก็แค่เลือกสิ่งที่กูชอบเท่านั้น

คนเทห์ ต้องเทห์โดยธรรมธรรมชาติเทห์ที่ความคิดเทห์ที่อุดมกา รณ์

กูไม่อยากจะยุ่งกับพวกที่พยายามเทห์ และ ไม่เป็นตัวของตัวเอง..

เอกฐากร เที่ยงตรง ธนาคารไทยพานิช เลขบัญชี 5805278117 สาขามุขมนตรี [email protected]/

บอร์ดกลุ่มหัวรถไฟโคราชครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=140

Junior Member ohh's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอด้วย

ขอด้วยนะ จะเอาไปติดรถ
    1662 ม 3 ต สำโรงเหนือ อ เมือง จ สมุดปราการ 10270

ขอๆ อยากได้รูปรถให้มันเหมือนรถนู๋อ่า C70
    566 ม.2 ต.ริมกก อ.เมือง จ.เชียงราย 57100 ส่งมานะจ้า จารอคร้า
    ออนเอ็มด้วยก็ดีนะคร้า [email protected]

Senior Member loakchin_indy's Avatar
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน หนูอยากได้

หวัดดีค่ะหนูขอด้วยนะค่ะหนูชื่อ

นางสาวสุธินี คงพิบูลย์
    55/20 ม.1 ต.หนองบัว อ.เมือง จ.กาญจนบุรี 71190

ขอบคุณค่ะ
    ไงแล้วช่วยส่งให้ด้วยนะคะ
    เออขอ 2 อันนะค่ะพอดีเพื่อนหนูเค้าก้ขี่ Classic เหมือนกานค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Senior Member Kaidow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแจมหน่อยนะ.. ^^

ขอลองทำดู อันนี้ทำเล่นๆยังไม่ได้ทำจริงจังนะจ๊ะนางฟ้าทั้งหลาย ไม่รู้ว่าสาวๆจะได้สติ๊กเกอร์ยัง ถ้ายังไงก็ลองพิจารณาดูนะ ติดต่อมาได้นะจ๊ะสาวๆ [email protected] ครับ

รูป รูป  
    ☻☻ ♂ เราจะเดินทางสู่อนาคตได้อย่างไร หากเราไม่รู้จัก อดีต☻☻

★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★
    ★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★

Datsun PA10,Sprint 150
    E-mail : [email protected]
    http://www.facebook.com/mykaidow

Junior Member auzi's Avatar
    สถานที่
    Phan Classic Club
    ขอบคุณ
    0

สติ๊กเกอร์ไปถึงไหนแล้วเอ่ยยยยยยยยยยยย หายเงียบไปกันหมดเลยกระทู้นี้อ่า

*ประชาธิปไตย ใช่แค่จักพูด เข้าใจแล้วฤา ถึงเอ่ยอ้าง

มึ_จงสอนลูกหลานไว้ว่า แผ่นดินที่พวกมึ_เหยียบอยู่นั่น คือเถ้าถ่านของบรรพบุรุษ
    หากพวกมึ_ถ่มน้ำลายลงแผ่นดิน ก็เท่ากับพวกมึ_ถ่มน้ำลายรดตัวเอง

Faculty of Engineering Naresuan University

ize_noonz
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .............

อยากได้มากก ขอด้วคนนะ

ชื่อ..มัทนา เจ๊ะวัง 463/129 จรัญสนิทวงศ์ 35 ต.บางขุนศรี อ.บางกอกน้อย กทม. 10700
    /\2 /\2 [[{{-+IzE...N.Oo...Nz+-}}]]/\2 /\2

คัยมี C ส่งรูปมาโชว์หน่อยค้าบบบ
    เผื่อเราจาด้ายดูเปนแบบอย่าง

[email protected] เมล์นี้นะค้าบบบ

rong's Avatar
    สถานที่
    ++เด็กอิกคึทีม++
    ขอบคุณ
    0

อยากได้บ้างอะ
    นาง สมหมาย นิลจรัส
    311 ซอย พัฒนาการ 29 เขต สวนหลวง แขวง สวนหลวง กทม.10250
    kmutnb ' 47
    ขอให้มีความสุข

Junior Member a_apple's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรักษ์รถคลาสสิคน่าน
    ขอบคุณ
    0

Wink สติ๊กเกอร์ ลองดูนะค่ะ

เห็นบอกว่าอยากได้สติ๊กเกอร์เป็นโลโก้ C100 พอดีกับที่ออกแบบให้ชมรมที่บ้านก็เลยลองทำดู
    ชื่อแอ๊บเปิ้ลน่ะค่ะ อยู่ จ.น่าน แต่ทำงานอยู่พิษณุโลกลองดูแล้วกันนะค่ะ
    ยังไงเสร็จแล้วอย่าลืม ส่งมาให้มั่งน่ะค่ะ ติชมด้วย
    ชื่อ จุฬาลักษณ์ ของหอม บ.ไทยสมุทรประกันชีวิต จำกัดสาขา พิษณุโลก

258/31 ถ.มิตรภาพ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

รูป รูป  

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

อืม.... ดีจังมีติ๊กเกอร์ด้วย ขอด้วยคนนะ เราชื่อกอล์ฟอยู่ภูเก็ต ขับ Super สีฟ้า กะ C100 สีส้ม กลุ่ม Morgan Scooter Club ช่วยส่งมาให้ตามที่อยู่นี้นะ ขอ 2 อันละกัน เก็บเงินปลายทางได้นะ
    ส่งให้...ลูกกอล์ฟ 339 ถ.ภูเก็ต ต. ตลาดใหญ่ อ. เมือง จ.ภูเก็ต 83000
    ว่างๆแวะมาเที่ยวภูเก็ต มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้นะ แล้วจะแวะเข้ามาทักทายบ่อยๆ ยินดีที่ได้รู้จักกับ Lady Classic ทุกคน
    Cheers!!
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

ize_noonz
    ขอบคุณ
    0

อยากได้สติ๊กเกอร์ของกลุ่มนี้อ่ะค้าบบ อยากได้ไปประดับรถให้แฟนผมมั่กมากคับ

ผมขับ ซี 70 คับ ชื่อไอซ์คับ เมล์ [email protected]

ช่วยส่งมาหั้ยตามที่อยุนี้ได้ปะคับ

463/129 จรัญ 35 ต.บางขุนศรี อ.บางกอกน้อย กทม 10700

ชื่อ มัทนา แสงอุทัย นะค้าบ

เอาเลขบัญชีมาด้วยก้อได้ค้าบ เดี๋ยวผมจะโอนค่าส่ง + ค่าสติ๊กเกอร์ ไปให้นะค้าบ คิดเท่าไหร่ก้อได้ค้าบบ

ผมสะสมอยุด้วยอ่ะค้าบบ จาไปออกทริปที่ไหนก้อมะได้อ่ะค้าบบ
    ที่บ้านไม่ให้ไป

****ขอบคุงมั่กมากกกนะค้าบบบ****
    /\2 /\2 [[{{-+IzE...N.Oo...Nz+-}}]]/\2 /\2

คัยมี C ส่งรูปมาโชว์หน่อยค้าบบบ
    เผื่อเราจาด้ายดูเปนแบบอย่าง

[email protected] เมล์นี้นะค้าบบบ

มาตรฐาน ขอด้วยคนแหะๆ

อยากได้สติกเกอร์มากๆเลยคับอยู่น่านส่งให้ทีนะ
    แล้วก้ออยากรู้จักสาวๆที่ขับรถโบราณด้วย

ชื่อ สุรุจ ชยพันธนาการ
    ที่อยุ่ 14/1 มณเฑียร ถ.รอบเมือง ต.ในเวียง อ.เมือง จ.น่าน 55000

แอดมาคุยได้นะคับ [email protected]

Junior Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

Red face

อยากได้สติ๊กเกอร์เหมือนกัน
    ขอด้วยคนได้ป่าวค่ะ 2 อันนะ
    em19 เด็กอุบลฯนะ
    ชื่อ ธารทิพย์ นนทะเวช
    ที่อยู่น่ะค่ะ 5 ม.3 ต.ช่องเม็ก อ.สิรินธร จ. อุบลราชธานี 34350
    อยากได้จริง ๆๆๆๆๆๆ

ถ้าไม่รู้จักรัก ..................... คงไม่รู้จักคำว่าอกหัก
    ดูดีดี...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คัตโตะ : 01-12-2006 เมื่อ 14:38

Bookmarks