http://33service.mybrute.com

ให้ท่านทำการใส่ชื่อก่อนได้เลย และท่านจะได้ random รูปลักษณะมาเพื่อใช้เป็นอวตารของท่าน 555+
ซึ่งถ้าท่านไม่พอใจก็กดปุ่มทางด้านซ้ายเพื่อเปลี่ยนร ูปลักษณ์
ปุ่มด้านขวาเอาไว้สำหรับเปลี่ยนสีครับ
หลังจากท่านพอใจแล้วก็กด VALIDATE ซึ่งถ้าหากไม่ผ่าน ก็อาจต้องมีการเปลี่ยนแปลงชื่อสักหน่อย

หลังจากผ่านเข้าไปแล้ว ท่านจะได้ตบตีกับผมโดยอัตโนมัติ อิๆ สำหรับครั้งแรกจะไม่มีการเสียอะไรครับ

เกมส์นี้ไม่มีการเก็บ stat แพ้ ท่านไม่ต้องเป็นห่วง มีแต่การเก็บ stat ชนะ
ภายหลังเข้าไปในหน้าจอก็จะสามารถใช้งานหน้าจอหลักที่ เรียกว่า Cell ได้ ให้ท่าน create secure password ก่อนเลยที่ซ้ายมือใต้ชื่อ cell ของท่านเอง

หลังจากนั้นให้เข้าไปยังหน้า cell ครับ ซึ่งจะมี interface ดังต่อไปนี้

1. อาวุธ ครับ ซึ่งเป็นส่วนที่ค่อนข้างสำคัญในเกมส์นี้ คนไหนที่มีอาวุธเยอะ ก็โกง.. เอ้ยไม่ใช่ครับ โอกาสชนะก็สูงครับ 55+ ดังนั้นหากท่านใด random ได้อาวุธมาตั้งแต่แรก ก็ยินดีด้วยครับ ถ้าหากท่านไม่มีก็ไม่ต้องตกใจไป ชนะๆไป เลเวลขึ้น ก็จะได้รับมาเองครับ สำหรับบางท่านที่ซวยก็จะไม่มีเลย (เหอะๆ)

2. สกิล ครับ ส่วนนี้จะเป็นรายชื่อสกิลที่ท่านได้รับ โดยจะได้มาตั้งแต่แรกหรือ เลเวลอัพได้มาก็สุดแต่ฟ้าจะประทานให้ครับ

3. ! ครับ !จริงๆครับ เป็นส่วนของเบ๊ของเรา ที่จะช่วยในการต่อสู้ครับ ซึ่งบางคนก็จะมีติดมาครับ random ได้มาอีกเช่นกันครับ