เอาอู่ทำสีราคาถูกมาฝากครับ

ชื่อกระทู้: เอาอู่ทำสีราคาถูกมาฝากครับ

Senior Member bawonnan's Avatar
    สถานที่
    คนรักเฟียต
    ขอบคุณ
    0

Post เอาอู่ทำสีราคาถูกมาฝากครับ

พอดีเข้าเว็บไปแล้วเจอ

ไม่รู้ทำดีป่าว ไม่เคยเห็นร้าน

รับทำสีทั้งคัน 8,000 /คัน ( ต้องมีประกันชั้น 3 ) กลับสีเพิ่มอีก 2,000 บาท

รถยุโรปเพิ่ม 2,000 บาท

มีประกันชั้น 1 ทำสี เพียง 3000 บาท (นอก-ใน)

เจาะแก้มด้วยก็เพิ่ม 3000 ตามแบบที่หามา

ใช้สี dupont อย่างดี (สีแห้งช้า)

เบอร์สีตามแบบที่ลูกค้าหามาคับ หรือมาเลือกที่อู่ได้คับเรามี Catalog ให้ลูกค้าเลือกเยอะแยะคับ

อยู่พุทธมณฑลสาย 2 คับ เลยสายใต้ใหม่ประมาณ 2 กิโล แล้วเลี้ยวเข้าสาย 2 เลย

รับประกันความงาม ตามความพอใจลูกค้า

เก็บสีเราก็รับนะคับ เข้ามาดูงานที่อู่ก่อนตัดสินใจได้คับ (หน้าหลังๆรูปเยอะคับ เข้าดูได้เลย)

* โทรมาคุยกันคับ (ทางเรารับเคลมประกัน) 08-9774-5576 เบิร์ด

[email protected]

อยู่พุทธมณฑลสาย 2 คับ em97

รายระเอียด
    http://www.cefiro-thailand.com/showthread.php?t=16779

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bawonnan อ่านข้อความ
    พอดีเข้าเว็บไปแล้วเจอ

ไม่รู้ทำดีป่าว ไม่เคยเห็นร้าน

รับทำสีทั้งคัน 8,000 /คัน ( ต้องมีประกันชั้น 3 ) กลับสีเพิ่มอีก 2,000 บาท

รถยุโรปเพิ่ม 2,000 บาท

มีประกันชั้น 1 ทำสี เพียง 3000 บาท (นอก-ใน)

เจาะแก้มด้วยก็เพิ่ม 3000 ตามแบบที่หามา

ใช้สี dupont อย่างดี (สีแห้งช้า)

เบอร์สีตามแบบที่ลูกค้าหามาคับ หรือมาเลือกที่อู่ได้คับเรามี catalog ให้ลูกค้าเลือกเยอะแยะคับ

อยู่พุทธมณฑลสาย 2 คับ เลยสายใต้ใหม่ประมาณ 2 กิโล แล้วเลี้ยวเข้าสาย 2 เลย

รับประกันความงาม ตามความพอใจลูกค้า

เก็บสีเราก็รับนะคับ เข้ามาดูงานที่อู่ก่อนตัดสินใจได้คับ (หน้าหลังๆรูปเยอะคับ เข้าดูได้เลย)

* โทรมาคุยกันคับ (ทางเรารับเคลมประกัน) 08-9774-5576 เบิร์ด

e-mail [email protected]

อยู่พุทธมณฑลสาย 2 คับ em97

รายระเอียด
    http://www.cefiro-thailand.com/showthread.php?t=16779

ผมโดนมาแล้วคับ บอกว่าทำสี8000
    แต่ผมเอาเบนซ์ตาตั้ง ไปทำ ตอนแรกบอกว่า ปะผุทั้งคันลอกสี ทั้งนอกใน เวลา1 เดือน จน ผมต้องเอารถออกจากอู่ ใช่เวลาทำ ยังเสร็จไม่สมบูรณ์ 2 เดือน เอากลับมา๙อมไปอีกหลายหมื่นคับ รถปะผุไม่พ่นกันสนิมใต้ท้องด้วย กระจกแตกด้วย แล้ว ไม่ทำสีข้างในด้วย และอีกๆๆหลายลายการคับ

Senior Member bawonnan's Avatar
    สถานที่
    คนรักเฟียต
    ขอบคุณ
    0

ขอโทดนะค๊าฟ

ผมเจอเลยเอามาฝาก

ไม่ได้มีส่วนได้เสียใดๆทั้งสิ้นเลยครับ

ปล.เห็นว่าราคามันถูกไงเลยเอามาฝาก

Senior Member sundeer123's Avatar
    สถานที่
    เพชรบุรีคลาสสิกCar
    ขอบคุณ
    0

เป็นประโยชน์อย่างมากน้องคิว

ตอนนี่พี่กำลังมองหา เฟียต มา ขับพอดี อิอิ

Bookmarks