สรุปเรื่องการจัดงานครบรอบ 1 ปีคลาสสิคพระสมุทร

ชื่อกระทู้: สรุปเรื่องการจัดงานครบรอบ 1 ปีคลาสสิคพระสมุทร

ashold's Avatar
    สถานที่
    ย้อนรอยคลาสสิค The Past of Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สรุปเรื่องการจัดงานครบรอบ 1 ปีคลาสสิคพระสมุทร

ขอเชิญพี่น้องชาวคลาสสิคพระสมุทรทั้งรุ่นก่อตั้ง-ทั้งรุ่นบุกเบิก-ทั้งรุ่นเก่าและรุ่นใหม่ไฟแรงบ้างไม่แรงบ้างมาทำบุญร ่วมงานฉลองครบรอบ 1 ปีชาวคลาสสิคพระสมุทรในวันที่ 1 พฤษภาคม 2552 ณ วัดพระสมุทรเจดีย์ อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการ
    กิจกรรมภายในงาน
    วันที่ 1 พฤษภาคม 2552
    8.00 น.เริ่มลงทะเบียนเอ้ยๆๆๆไม่ใช่ๆเริ่มนัดรวมตัวกันที่ 3 แยกเจดีย์หรือที่วัดเจดีย์เลยก้อได้
    9.00 น.เริ่มทำบุญร่วมกันถวายสังฆทานชุดใหญ่ร่วมกัน
    10.00 น.ร่วมถ่ายรูปที่ระทึกเอ้ยระลึกร่วมกันว่าครั้งหนึ่ง เราก้อเคยทำบุญร่วมกัน
    11.00 น.ร่วมทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กกำพร้า ณ สถานเลี้ยงเด็กกำพร้า กม.9 ซอยสุขสวัสดิ์52
    13.00 น. ร่วมบริจาคสิ่งของร่วมกันให้แก่เด็กกำพร้า(ถ้าใครทำต ัวไม่ดีตูจะทิ้งมันไว้ที่นั่นเลย)
    14.00 น.พักผ่อนตามอัธยาศัย
    18.00 น.ร่วมกันดื่มและสังสรรค์กันให้เต็มที่อย่างเป็นกันเ อง
    20.00 น.ร่วมแจกของที่ระลึกและแจกรางวัล
    1.รางวัลคนดีประจำกลุ่ม
    2.รางวัลมาไม่ขาด
    3.รางวัลขาดประจำ
    4.รางวัลสายเสมอ
    5.รางวัลรถเร็วที่สุดในกลุ่ม
    6.รางวัลรถช้าที่สุดในกลุ่ม
    7.รางวัลรถเสียบ่อยที่สุด
    8.รางวัลรถสวยที่สุดในกลุ่ม
    9.รางวัลรถเก๊า..เก่าที่สุดในกลุ่ม
    10.รางวัลขี่รถมาไกลที่สุดจากบ้าน[indent]24.00 น.พักผ่อนตามอัธยาสัย(บ้านใครบ้านมัน)[left]ชาวคลาสสิคพระสมุทรช่วยกรุณาเตรียมค่าใช้จ่ายด้วยนะค รับปล.ถ้ามีไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ]
    สนใจอะไหล่ชิ้นไหนโทรสั่งหรือสอบถามได้เลยนะครับ 086-1055246 หรือ 02-8162453(รับจัดส่งทั่วประเทศ)
    โอนเงินสั่งซื้อของได้ที่ ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาพระประแดง เลขที่บัญชี 303-2-717-71-0 ชื่อบัญชีนางลำเจียกหรือนายชัยญา จันทร์พุ่ม เท่านั้นนะครับ(ไม่มีบัญชีอื่นครับ)
    ร่วมย้อนรอยไปกับเราได้ที่กลุ่มย้อนรอยคลาสสิค The Past Of Classic แวะมาเยี่ยมเยียนกันได้นะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...ast-of-Classic

ให้มองตอนจอดนิ่งๆ ถ้าวิ่งอาจมองไม่ทัน

ashold's Avatar
    สถานที่
    ย้อนรอยคลาสสิค The Past of Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอย้ำอีกทีนะครับเรื่องสถานที่ได้แน่นอนแล้วครับ

เราจะทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กกำพร้า ณ สถานเลี้ยงเด็กกำพร้า กม.9 ซอยสุขสวัสดิ์52 ในวันที่ 1 พฤษภาคม 2550 ในเวลา 11.00น. โดยพร้อมกันทุกคนนะครับส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายเดี๋ยวจะ เก็บในวันเสาร์ที่ 25 ที่จะถึงนี้โดยเฉลี่ยคนละประมาณไม่เกิน 200 บาทเพื่อเป็นค่าอาหารกลางวันและค่าใช้จ่ายต่างๆภายใน งานที่จัดขึ้นนะครับขอให้เตรียมค่าใช้จ่ายมาให้พร้อม ทุกคนนะครับและวันเสาร์ที่ 25 เมษายน 2552 นี้ขอให้ชาวคลาสสิคพระสมุทรทุกคนมารวมตัวเพื่อประชุม และรับทราบรายละเอียดอีกครั้ง ณ หน้าบิ๊กซีเวลา 20.00 น
    สนใจอะไหล่ชิ้นไหนโทรสั่งหรือสอบถามได้เลยนะครับ 086-1055246 หรือ 02-8162453(รับจัดส่งทั่วประเทศ)
    โอนเงินสั่งซื้อของได้ที่ ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาพระประแดง เลขที่บัญชี 303-2-717-71-0 ชื่อบัญชีนางลำเจียกหรือนายชัยญา จันทร์พุ่ม เท่านั้นนะครับ(ไม่มีบัญชีอื่นครับ)
    ร่วมย้อนรอยไปกับเราได้ที่กลุ่มย้อนรอยคลาสสิค The Past Of Classic แวะมาเยี่ยมเยียนกันได้นะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...ast-of-Classic

ให้มองตอนจอดนิ่งๆ ถ้าวิ่งอาจมองไม่ทัน

Member peeredach sangdach's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ดีจัง

โอเคครับพี่เจี๋ยบ
    ความลำบากที่เกินทนจะหลอมคนให้ทนทาน
    สู้ต่อไปอายหมามัน

Member suksawat70/2's Avatar
    สถานที่
    เอส สุขสวัสดิ์70/2
    ขอบคุณ
    0

แหล่มเลย
    เอส สุขสวัสดิ์70/2

[email protected]

Member jajamon's Avatar
    สถานที่
    คลาสสิคพระสมุทร
    ขอบคุณ
    0