หวัดดีพี่อาร์ม

ชื่อกระทู้: หวัดดีพี่อาร์ม

มาตรฐาน หวัดดีพี่อาร์ม

อิอิอิ...ไม่ได้มาทักทายนานแระเลยแวะมาทักทายอ่ะ เป็นไงบายดีป่ะพี่ ไม่เจอกันนานแระ ไม่รู้เปิ้ลจะจำหน้าพี่ได้ป่ะ อิอิอิ
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

Senior Member kuku's Avatar
    สถานที่
    พันธมิตรรถโบราณ อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

อืม ไม่ได้เจอเปิ้ลนานเหมือนกันเป็นไงบ้างสบายดีป่าว รับรองถ้าเจอกันอีกเปิ้ลจำพี่ไม่ได้แน่นอน เพราะพี่หล่อขึ้นกว่าเก่าอีก55+ อืมว่าแต่ว่าจะได้เจอกันอีกเมื่อไหร่บอกด้วยนะ คิดถึงนะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กอหญ้า...เจ้าค่ะ อ่านข้อความ
    อิอิอิ...ไม่ได้มาทักทายนานแระเลยแวะมาทักทายอ่ะ เป็นไงบายดีป่ะพี่ ไม่เจอกันนานแระ ไม่รู้เปิ้ลจะจำหน้าพี่ได้ป่ะ อิอิอิ
    ชมรม พันธมิตรรถโบราณ
    อ.ศีขรภูมิ
    จ.สุรินทร์

Member birdcom444's Avatar
    สถานที่
    ไฟหลวง
    ขอบคุณ
    0

กำ อิอิ หลายใจอีกแล้วพี่เรา หล่อขึ้นหรือแก่ขึ้นครับพี่อาม
    ชลไดไม่มีดนตรีในการ ในสันดารเป็นคนชอบกลนัก
    ไฟหลวงClub
    คลาสสิคคือหัวใจ เดินทางไกลคือประสบการณ์
    ts01ts01

มาตรฐาน ดีค่ะ

เจอกันงานเคเอ็มเลยเป็นไงพี่ 14พ.ยแล้วเจอกันนะเจ้าค่ะ
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

Senior Member kuku's Avatar
    สถานที่
    พันธมิตรรถโบราณ อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กอหญ้า...เจ้าค่ะ อ่านข้อความ
    เจอกันงานเคเอ็มเลยเป็นไงพี่ 14พ.ยแล้วเจอกันนะเจ้าค่ะ

งืมๆ ไม่รู้จะว่างหรือป่าวนะ ไงใกล้วันจะรายงานข่าวอีกทีก็แล้วกันนะ จุ๊บๆ
    ชมรม พันธมิตรรถโบราณ
    อ.ศีขรภูมิ
    จ.สุรินทร์

ต้นตำหรับ kenzai's Avatar
    สถานที่
    สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

....
    << ปกตินะค๊ะ ไม่ดัดจริตนะค๊ะ >>

em86

ชมรม พันธมิตรรถโบราณศีขรภูมิ
    อ.ศีขรภูมิ
    จ.สุรินทร์

Bookmarks