ทริปเมาล์กริบเดอะปาร์ตี้ ปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่1

ชื่อกระทู้: ทริปเมาล์กริบเดอะปาร์ตี้ ปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่1

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปเมาล์กริบเดอะปาร์ตี้ ปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่1

ทริปเมาล์กริบเดอะปาร์ตี้ ปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่1
    แร้งคอย/c angle/ลูกหลวงพ่อ/โบราณเมืองฉะเชิงเทรา/มินิบางคล้า
    ตามลิงค์นี้เลยครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=279943

หากเปิดลิ้งค์ดูไม่ได้ แวะเข้าไปดูที่บอร์ดแร้งคอยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.kk : 28-04-2009 เมื่อ 18:46
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

ได้แต่นั่งมองดู อิจฉาจังเลย
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Bookmarks