ก่อนอื่นต้องแจ้งไว้นิดนึงนะค่ะ สำหรับใครที่ยังไม่ได้การ์ด ยังไงขอเรียนเชิญเลยนะค่ะ
ต้องขอโทษจิงๆนะจ้า เพราะพี่ๆบางท่าน เราติดต่อไม่ได้จริงๆ แต่มีการฝากบอกต่อไป
หรือบางคนเปี๊ยกจะโทรไปแจ้งแล้ว ส่วนเรื่องการเดินทาง ทางที่ง่ายต่อการจินตนาการคือ

1. ตั้งต้นตั้งแต่ วงเวียนบางลำภู ใช้ถนนเลียบวัดบวรเลยค่ะ จะเลยสี่แยกที่ขายธงชาติเยอะๆไปอีก
ร้านจะอยู่ทางซ้ายมือ เยื้องกับร้านนิวออลีน

2. ถ้าเริ่มจากถนนราชดำเนิน ก่อนขึ้นสะพานผ่านฟ้า ให้เลี้ยวซ้ายเข้าถนนพระสุเมร
ประมาณ 100 เมตร ร้านจะอยู่ทางขวา

* สำหรับใครที่เอาแลม หรือเวสป้ามา ให้จอดด้านในของงานได้เลยค่ะ ส่วนรถยนต์จะมีพนักงานชี้แจงอีกทีค่ะ
theme งานชมพู-ดำนะค่ะ (ชมพูเยอะหน่อย ดำน้อยหน่อยนะจ้า) แล้วก็สไตล์ใคร สไตล์มันได้เลยค่ะ
งานเป็นกันเองนะค่ะ ไม่เน้นพิธีการมาก มี after party ตามด้วยส่งตัวสักครึ่งชั่วโมง แล้วข้าวสารต่อเลย /\2