วันเสาร์นี้พวกพี่รวมกลุ่มกันรึป่าวครับ

ชื่อกระทู้: วันเสาร์นี้พวกพี่รวมกลุ่มกันรึป่าวครับ

Member vespcan's Avatar
    สถานที่
    VespaContour Phitsanuloke
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันเสาร์นี้พวกพี่รวมกลุ่มกันรึป่าวครับ

คือว่าผมอยากเข้ากลุ่มด้วยอะครับแต่ถ้าไม่กล้าเข้าไป อะครับคือว่าเป็นคนนอกจะเข้ามาได้ไง
    ฟ้าคือความฝัน ดินคือความจริงมองฟ้ามองดินแล้ววิ่งสู่ดวงดาว...

Senior Member litexxxx's Avatar
    สถานที่
    VeSpA CoNtOuR PhItSaNuLoK
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ......

วันเสาที่ 30 นี่ที่แตรงแกงคับ
    ถ้ามีกานเปลี่ยนแปลงยังงัยจะแจ้งไปอีกทีคับ
    มีเมลรึป่าวคับ...
    [email protected]...มิ้มคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย litexxxx : 26-05-2009 เมื่อ 01:28
    Vespa Contour Phitsanulok

......แค่ อยากไปมองดูโลกกว้างว่ามันใหญ่แค่ไหน
    แค่ อยากออกไปให้มันหายอยาก
    แค่ อยากกำจัดคำว่าอยากไป
    แค่ อยากพูดว่าเคย่ไป
    แค่ อยากบอกใครต่อใครว่ามันน่าไป
    เพราะ มันอาจจะไม่มีวันพรุ้งนี้ให้เราได้ไปem89ไหนอีกเลย

รู้จักเรามากขึ้น
    > > > http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=310 < < < รู้จักเรามากขึ้น

Member vespcan's Avatar
    สถานที่
    VespaContour Phitsanuloke
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีครับ

[email protected] ติดต่อมานะครับผม ขอบคุณมากนะครับ
    ฟ้าคือความฝัน ดินคือความจริงมองฟ้ามองดินแล้ววิ่งสู่ดวงดาว...

Junior Member wolfalone's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วย ดิ ครับ ขี่ เวสป้าน้อยคนเดียว มันเหงา เนอะ ไงเดียวแอลเมลหา ครับ [email protected]

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wolfalone อ่านข้อความ
    ไปด้วย ดิ ครับ ขี่ เวสป้าน้อยคนเดียว มันเหงา เนอะ ไงเดียวแอลเมลหา ครับ [email protected]

ยินดีต้อนรับครับ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกันได้ที่แตรงแกงครับ ถ้ายังไม่รุ้จักใครก้เข้าไปคุยเลยครับล้อเล้กด้วยกัน

โอม เวสป้าคอนทัวร์ เราพร้อมที่จะลุยกันมาแล้วนาน

"ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

Bookmarks