อยากจัดทริปเที่ยวกันเองไหมคับ

ชื่อกระทู้: อยากจัดทริปเที่ยวกันเองไหมคับ

Senior Member kkk 95's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากจัดทริปเที่ยวกันเองไหมคับ

แบบว่า เที่ยวค้างสักคืน ไม่ต้องไกลมาก อ่าแบบเมายาวๆๆคุยกันยาวๆๆ
    แบบมีตกปลาด้วยก็แหล่มเลย อยากอยู่ เสนอสถานที่หน่อย จะดีไหม
    มีแต่ไปทริป .....ลองไปเที่ยวกันเองมั้ง
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    Phetchkasem Road Club

รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีเยี่ยม
    แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

มาตรฐาน ลองแบบนี้ไหมครับ

แถวสาย 2 มีบ่อตกปลา ช่อมะม่วง เป็นสวายไซส์ ประมาณ 4-5 โล กินแทบทุกไม้ ผมไปบ่อยครับ
    วันนึงอัดไม่ต่ำกว่า 20 ตัว ได้ความมันส์ เมาได้ครับ แต่ค้างคืนไม่แน่ใจ เป็นทริปเล็ก สำหรับ
    คนไม่ค่อยว่างอย่างผมด้วย
    ปล.เสาร์อาทิตย์คนเยอะมาก แนะนำควรไปวันธรรมดา อาหารไม่แพงครับ ไม่โหดเหมือนเงาน้ำ

Senior Member bizkik's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0

อัมพวามั้ยบ้านน้องท็อป คลับแมน น้องบอกมีบ้านให้นอน+ ที่ให้กางเต็นซ์สำหรับคนรักธรรมชาติ อยู่ใกล้คลองเล่นน้ำได้ ออกสักเสาร์กลางคืน กลับเย็นๆอาทิตย์ได้ก็คงดี ผมไม่อยากโดนไล่ออกจากงานได้ ลาแค่วันเดียวนะจร้า

omiomi's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสนอ..

บ่อตกปลาหมายธรรมชาติ เข้าทางท่านาไม่ไกลมากค้างคืนได้ เเหล่มๆ .....อัมพวาก้อเจ๋ง

Senior Member kkk 95's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม
    ขอบคุณ
    0

อัมพวาเห็นด้วย อ่า มีบ้านด้วย กางเต้นท์ได้ แถม ตกปลาแบบไม่เสียเงินอีก
    งานนี้เสียแต่ค่ากินคับ

เห็นด้วยอย่างแรง เอาวันไหน มาโหวตกัน
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    Phetchkasem Road Club

รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีเยี่ยม
    แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

Bookmarks