เอสอาร์ภูเก็ตกำลังจะตั้งชมรม

ชื่อกระทู้: เอสอาร์ภูเก็ตกำลังจะตั้งชมรม

Member bigjohn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Post เอสอาร์ภูเก็ตกำลังจะตั้งชมรม

มีข่าวจะมาแจ้งเพื่อนพ้องน้องพี่ว่า กลุ่มเอสอาร์ ที่ภูเก็ตกำลังจะรวมตัวกันในวันเสาร์ ที่ 13 นี้ เพื่อปรึกษาหารือเรื่องตั้งชมรมกัน เบื้องต้นคิดว่าอาจจะใช้ชื่อ Phuket Single Club ไม่ใช่สมาคมคนโสดแห่งภูเก็ตนะครับ แต่เป็นสมาคมสูบเดียวภูเก็ต ฟังแค่ชื่อฝรั่งอาจงง ใครที่เป็นคนภูเก็ตและติดตามความเคลื่อนไหวในกลุ่มตา กลม และได้มาอ่านกระทู้นี้ ถ้าว่างก็เจอกันนะครับ วันเสาร์นี้ที่ปลายแหลมสะพานหิน ส่วนเพื่อนๆ กลุ่มตากลม ถ้าอยากออกทริปมาเที่ยวภูเก็ต ก็ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

จัดไปครับ จอห์น
    ถ้าได้ลงไปงานที่ภูเก็ตเมื่อไหร่
    คงได้เสวนากันนะครับ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Senior Member CH4's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ผมไปทำงานในเมืองมาเมื่อต้นเดือน พฤษภา แถวถนนบ้าน โปรตุเกส มีร้านเก๋ ๆ น่านั่งเยอะดี ช่วง พ.ย - ธ.ค จะลงไปอีกครั้ง อาจได้ทำความรู้จักกัน
    ปล. อาวว์รูป แก๊งค์ เอ้ย กลุ่ม มาลงด้วยสิครับ em97

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

เสียดายที่ไม่ได้อยู่ภูเก็ตซะแล้ว ยังไงก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bigjohn อ่านข้อความ
    มีข่าวจะมาแจ้งเพื่อนพ้องน้องพี่ว่า กลุ่มเอสอาร์ ที่ภูเก็ตกำลังจะรวมตัวกันในวันเสาร์ ที่ 13 นี้ เพื่อปรึกษาหารือเรื่องตั้งชมรมกัน เบื้องต้นคิดว่าอาจจะใช้ชื่อ Phuket Single Club ไม่ใช่สมาคมคนโสดแห่งภูเก็ตนะครับ แต่เป็นสมาคมสูบเดียวภูเก็ต ฟังแค่ชื่อฝรั่งอาจงง ใครที่เป็นคนภูเก็ตและติดตามความเคลื่อนไหวในกลุ่มตา กลม และได้มาอ่านกระทู้นี้ ถ้าว่างก็เจอกันนะครับ วันเสาร์นี้ที่ปลายแหลมสะพานหิน ส่วนเพื่อนๆ กลุ่มตากลม ถ้าอยากออกทริปมาเที่ยวภูเก็ต ก็ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
    ดีครับem97em97em97
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Bookmarks