ถึงน้าขวดครับจากบางวัวคลาสสิค

ชื่อกระทู้: ถึงน้าขวดครับจากบางวัวคลาสสิค

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงน้าขวดครับจากบางวัวคลาสสิค

น้าขวดครับคือวันที่1สิงหาเราตั้งใจว่าจะหาเงินร่วมก ันทำบุญ
    ให้กับ รร วัดบางวัว ซึ่งเป็น รร ในชุมชนที่กลุ่มของพวกเราอยู่
    จึงถือโอกาสเชิญพี่ๆเพื่อนๆกลุ่มในระแวกแปดริ้วและใก ล้เคียงที่รู้จักมาพบประกัน
    และถือโอกาสเชิญน้าขวดและกลุ่มแปดริ้วไทนี่กรุ๊ปด้วย ครับ
    ขอบคุณครับ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีครับ

ถ้าผมว่างไม่ติดงานจะไปช่วยและนั่งคุยด้วยครับ แต่ตอนนี้กำลังยุ่งอย่างมากเพราะลูกน้องออกไป
    หมดแล้วเลยทำเองหมด ตอนนี้อยากพักยังหยุดไม่ได้เลย ขอเบอร์น้องไว้ด้วยครับเพื่อวันนั้น
    ว่างจะไปแจมด้วย em87
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*[email protected]
    I'm traveller,I'm not photographer.

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณมากครับ

083-9955465 บิ๊กครับน้าขวด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c50 อ่านข้อความ
    ถ้าผมว่างไม่ติดงานจะไปช่วยและนั่งคุยด้วยครับ แต่ตอนนี้กำลังยุ่งอย่างมากเพราะลูกน้องออกไป
    หมดแล้วเลยทำเองหมด ตอนนี้อยากพักยังหยุดไม่ได้เลย ขอเบอร์น้องไว้ด้วยครับเพื่อวันนั้น
    ว่างจะไปแจมด้วย em87
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

I'm Friday's Avatar
    สถานที่
    Friday Club
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มอยู่ที่บางวัวเหรอคับ

ผมขี่เวสป้าอยู่แถวบางวัว
    Friday Club

รับประกอบ Vespa 1964 สภาพใหม่ สี 2K ผ่าเครื่องใหม่

เลขบัญชี 477-238-9375 ธ.กสิกรไทย
    เลขบัญชี 411-237-777 ธ.ทหารไทย
    เลขบัญชี 117-258-2374 ธ.ไทยพานิชย์
    ชื่อ นาย พงศกร ไพศาลวรพงศ์

Pongsakorn Phaisanworapong
    เวลาติดต่อ 10.00-21.00 น.

Tel. 086-3015331 (โทรเบอร์นี้ก่อนนะครับ), 081-9961964

Facebook Friday Shop

Facebook Friday Club

Bookmarks