รวมแถวตลาพลู

ชื่อกระทู้: รวมแถวตลาพลู

มาตรฐาน รวมแถวตลาพลู

อยากทราบว่ามีพี่น้องแถวตลาดพลูมีขับเวสป้ากันมั้ย.. ..........

ปะมานนั้นแหละครับท่าน
    MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Junior Member ascular's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยังไม่มีขับ แต่อยากได้ค่ะ มาตลาดพลูบ่อย แถวๆร.พ. เยาวรักษ์
    /\4 เค้าก็ขี่เป็นนะ แต่แค่ต้องเก็บเงิน ใครเห็นใจบ้างงงงงง ฮือๆๆๆๆ/\6

เราก็อยู่แถววงเวียนใหญ่ c 70 สีดำ ถ้าเจอก็เรียกได้นะ เราชื่อ วิท

ผมผ่านแถว ร.พ.เยาวรักษ์บ่อยนะ บ้านผมอยู่เส้นวุฒากาศอะคาบบบบบบบบบ....ยังงัยเจอกัน ทักได้นะคาบบ ชื่อเอมคับผมมมมมมมมมมมม/\2
    MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

เจอก็เรียกๆๆด้วยแล้วกันคับ

มาตรฐาน เห็นรวมมานานแล้ว! ทำไมฝั่งธนไม่มารวมกันรอบวงเวียนใหญ่กันหละครับ

เห็นรวมมานานแล้ว! ทำไมฝั่งธนไม่มารวมกันรอบวงเวียนใหญ่กันหละครับ

--------------------------------------------------------------------------------

โทษทีครับเห็นรวมกันมานานแล้ว
    ทั้ง พระราม2
    ตลาดพลู
    บางแค
    พระประแดง
    จรัลฯ
    ท่าพระ และ กลุ่มอื่นๆ
    น่าจะมารวมตัวกันแบบทุกกลุ่มฝั่งธน ทุกสัญชาติ ทั้งเมืองมักะโรนี แดนปลาดิบ เมืองผู้ดี นาซี ฯลฯ

ข้างใน ลานฯเลย บรรยากาศดี ถ่ายรูปสวย ใครฝ่านไปฝ่านมา ก็น่าจะเห็น(เผื่อมีสมาชิกเพิ่ม)
    ตำรวจไม่มีปัญหา แต่หาของกินยากหน่อย+

ส่งข้อความมาครับจะได้ หึก เหิม กันซักที 555

ปล.บางกลุ่มอาจมาไกลหน่อยครับ แต่น่าจะดีกว่า รวมกันทีไม่กี่สิบคัน
    ฝั่งธนบุรีไม่ใช่ว่ารถน้อย แต่อยู่ที่ว่าจะรวมใจกันมามากแค่ไหน(เน่า)

Bookmarks