ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า. - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 70 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 52 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า.

Senior Member ~๐ สนิมซาก ๐~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    เรื่องกวนก็คงจะมีแน่นอนล่ะครับ.. ยังไงพวกเราก็ต้องทำตัวให้เรียบร้อยกันหน่อยก่อนนะคร ับ... ไม่ว่าจะเป็นการจอดหรือขับขี่กันไป... ทางที่ดี.. ถ้ารถไม่พร้อมก็มาแต่ตัวหรือใช้รถอย่างอื่น(ที่ถูกต้ อง)มาก็ได้ดีกว่าครับ.. มาเจอมาพูดคุยกันในแบบที่เราชอบเหมือนๆกัน..

ส่วนเรื่องสถานที่.. ผมก็ยังยืนยันในจุดบริเวณรอบลานพระบรมรูปฯอยู่ครับ.. . แต่ถ้ามันไม่ได้จริงๆ.. พวกเราก็มีจุดที่รวมกันสำรองไว้ในใจอยู่2-3ที่แล้วครับ..

รับทราบครับ em95
    เรามันขวานผ่าซาก

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gb65_65 อ่านข้อความ
    นัดรวมเมื่อไรแจ้งด้วยนะครับพี่เดียว ผม1 เอง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ................................คิดดี(คลาสสิค) ทำดี(คลาสสิค) และคบคนดี(คลาสสิค).....
    .................................................. ..................รับรอง ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~๐ สนิมซาก ๐~ อ่านข้อความ
    รับทราบครับ em95

ขอบคุณครับ... ถ้าว่างเรามาพบกันนะครับ...

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member rudeboy2527's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ น้าเดี่ยว

ไปเมื่อไหร่บอกชาวก้านกระทุ้งด้วยนะครับ /\7/\7/\7

kktc family
    ( ก้านกระทุ้ง )

OKUS'27
    Fck this! Let's Ride

Senior Member Redhot99's Avatar
    สถานที่
    redhot99
    ขอบคุณ
    0

เอาด้วยem95
    REDHOT99
    4028614748 Tanakorn chaitasanakris. 087-9966227..

[/COLOR] " เล่นเพราะรัก รักที่จะเล่น "
    http://www.facebook.com/#!/Redhot99

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rudeboy2527 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ น้าเดี่ยว

ไปเมื่อไหร่บอกชาวก้านกระทุ้งด้วยนะครับ /\7/\7/\7
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Redhot99 อ่านข้อความ
    เอาด้วยem95
    ยินดีมากเลยครับ.. มาร่วมกัน..นำวันเก่าๆแบบนั้นกลับมาด้วยไมตรีกันเถอะ นะครับ..

Senior Member ~๐ สนิมซาก ๐~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมมีเพื่อนๆ นัดกันว่าจะรวมกลุ่ม ว่าจะนัดพบกันครั้งแรกที่ ลานพระรูป อะคับ

แล้วก้อจาคิดว่า จะลงหลักปักฐานที่ไหนดี เลยจะมาขอความคิดเห็น พี่ ดูคับ

ว่าพอจะมีที่ไหน ที่สะดวกทั้งฝั่งธน และ พระนคร คับ รบกวนจิงๆคับพี่

ขอบคุณมากครับem95 เข้ามาขอคำชี้แนะคับ

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scootermania อ่านข้อความ
    แต่ขอเสนอความเห็นสักนิดนึง

ตอนนี้ บริเวณลานพระบรมรูป (ลานพระราชวังดุสิต)

เป็นเขตพระราชฐาน เนื่องจากใกล้กับวังอัมพร

(วังที่ประทับในสมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯสยามมกุฏราชก ุมาร และพระเจ้าวรวงศ์เธอพระองค์เจ้าศรีรัชพระวรชายา)

ผมจึงคิดว่าน่าจะขยับมาเป็นบริเวณสะพานมัฆวานรังสรรค ์ ซึ่งห่างจากลานพระบรมรูปพอสมควรครับ

อะงั้นดีเลยพี่ตูน

ผมลูกหลานมัฆวานครับ

อิอิ

ผมล้อเล่นครับพี่

เห็นด้วยกับน้าอย่างยิ่งเลยนะครับ

บางทีบรรยากาศเก่าจะกลับมาอีกครั้งนึงนะ

ถ้าทุกคนร่วมมือกัน

อะไรๆก็สำเร็จผ่านไปด้วยดีครับ
    _ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

รถเก่าสาธุประดิษฐ์

http://044851203037.hi5.com

Senior Member aunaun_ja's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว(บ่อวิน ชลบุรี)สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

มีโอกาสจะไปพบปะสางสันนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

สาขาภาคอีสาน
    ณ มหาสารคาม
    ณ บุรีรัมย์
    ณ กาฬสินธ์
    ณ เลย
    ณ มุกดาหาร
    สาขาภาคตะวันออก
    ณ บ่อวิน ชลบุรี
    0845500401_อั๋น เคียวเกี่ยวดาว
    อุดมการณ์กับการเดินทาง การเดินทางแห่งเสรีภาพ

rundog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่มีกลุ่ม ไม่รู้จักใครเลย ขอไปด้วยนะครับem87

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~๐ สนิมซาก ๐~ อ่านข้อความ
    ผมมีเพื่อนๆ นัดกันว่าจะรวมกลุ่ม ว่าจะนัดพบกันครั้งแรกที่ ลานพระรูป อะคับ

แล้วก้อจาคิดว่า จะลงหลักปักฐานที่ไหนดี เลยจะมาขอความคิดเห็น พี่ ดูคับ

ว่าพอจะมีที่ไหน ที่สะดวกทั้งฝั่งธน และ พระนคร คับ รบกวนจิงๆคับพี่

ขอบคุณมากครับem95 เข้ามาขอคำชี้แนะคับ

ถ้าจะลงหลักปักฐานเลย..พี่คิดว่าเป็นฝั่งธนฯจะสะดวกก ว่านะครับ.. เพราะฝั่งพระนครเองมีสถานที่ราชการค่อนข้างเยอะ(กว่า )..ดูจะไม่สะดวกสักเท่าไหร่นะครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bk_design อ่านข้อความ
    อะงั้นดีเลยพี่ตูน

ผมลูกหลานมัฆวานครับ

อิอิ

ผมล้อเล่นครับพี่

เห็นด้วยกับน้าอย่างยิ่งเลยนะครับ

บางทีบรรยากาศเก่าจะกลับมาอีกครั้งนึงนะ

ถ้าทุกคนร่วมมือกัน

อะไรๆก็สำเร็จผ่านไปด้วยดีครับ

ถูกต้องนะครับ.. แล้วเรามาคอยลุ้นด้วยกันนะหรานนะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aunaun_ja อ่านข้อความ
    มีโอกาสจะไปพบปะสางสันนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rundog อ่านข้อความ
    ผมไม่มีกลุ่ม ไม่รู้จักใครเลย ขอไปด้วยนะครับem87

ยินดีมากเลยครับ.. มาพบมาเจอมาพูดคุยกันแบบเดิมอย่างที่เราคุ้นเคยกันนะ ครับ.. em95
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 21-07-2009 เมื่อ 09:03

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมขอนัดที่จะพบกันในวันเสาร์ที่5กันยายนนี้เลยะครับ.. ตั้งแต่5โมงเย็นเป็นต้นไป..ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า(ฝั่ งสวนอัมพร) ใครสะดวกและว่างก็มาเจอกันนะครับ..

มาช่วยกันนำวันนั้นกลับคืนมา(เท่าที่จะเป็นไปได้)กัน นะครับ.. em95
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 21-07-2009 เมื่อ 09:05

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ km rd v3 อ่านข้อความ
    ผมขอนัดที่จะพบกันในวันเสาร์ที่5กันยายนนี้เลยะครับ.. ตั้งแต่5โมงเย็นเป็นต้นไป..ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า(ฝั่ งสวนอัมพร) ใครสะดวกและว่างก็มาเจอกันนะครับ.. Gathering

มาช่วยกันนำวันนั้นกลับคืนมา(เท่าที่จะเป็นไปได้)กัน นะครับ.. Em95
    รับทราบครับผม ตั้งแต่ 5 โมงถึงกี่โมงอ่ะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผม เอก..

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ km rd v3 อ่านข้อความ
    ผมขอนัดที่จะพบกันในวันเสาร์ที่5กันยายนนี้เลยะครับ.. ตั้งแต่5โมงเย็นเป็นต้นไป..ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า(ฝั่ งสวนอัมพร) ใครสะดวกและว่างก็มาเจอกันนะครับ.. Gathering

มาช่วยกันนำวันนั้นกลับคืนมา(เท่าที่จะเป็นไปได้)กัน นะครับ.. Em95

ขอบคุณคับพี่สำหรับคำชี้แนะดีๆ และก็ วันเสาร์ที่ 5 ถ้าฝั่งบ้านผมฝนไม่ตก

จะนัดเพื่อนๆไปกันแน่นอนครับ

ผมอั้มนะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่ ขอบคุณมากๆเลยคับ สำหรับการรวมตัวกันครั้งนี้

เป็นสิ่งดีๆ ที่ผมว่าหลายๆคน รอคอยมานานครับ

rundog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    ผมขอนัดที่จะพบกันในวันเสาร์ที่5กันยายนนี้เลยะครับ.. ตั้งแต่5โมงเย็นเป็นต้นไป..ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า(ฝั่ งสวนอัมพร) ใครสะดวกและว่างก็มาเจอกันนะครับ..

มาช่วยกันนำวันนั้นกลับคืนมา(เท่าที่จะเป็นไปได้)กัน นะครับ.. em95
    อีก 1 เดือนเลย นึกว่าต้นเดือนสิงหานี้ชะแล้วแต่รอได้ครับ

Senior Member ถนนสรงประภา's Avatar
    สถานที่
    Origin Classic Club
    ขอบคุณ
    0

+++

นานจังอะน้า
    Origin Donmuang

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 70 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 52 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks