☆☆☆กราบเรียนเชิญ-พี่ๆน้องๆ-เพื่อนๆpxและทุก มานั่งดื่มกินที่ร้านผมนะครับ(เปิดใหม่)☆☆☆

ชื่อกระทู้: ☆☆☆กราบเรียนเชิญ-พี่ๆน้องๆ-เพื่อนๆpxและทุก มานั่งดื่มกินที่ร้านผมนะครับ(เปิดใหม่)☆☆☆

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

Talking ☆☆☆กราบเรียนเชิญ-พี่ๆน้องๆ-เพื่อนๆpxและทุก มานั่งดื่มกินที่ร้านผมนะครับ(เปิดใหม่)☆☆☆

em87ก่อน อื่นก็กราบ ขอโทษเพื่อนๆพี่ๆก่อนนะครับที่ไม่ได้ไปทริปกับกลุ่มเ ลยหลายครั้งแล้ว โดยเฉพาะ ครั้งล่าสุดที่ บางแสน เพราะติดภาระกิจทำร้าน นี้ละครับ

เรียญเชิญ เพื่อนๆใน บอร์ด และ ทุกๆท่าน

มานั่ง ดื่ม กิน กัน พูดคุย สไตล์ เพลินๆ

ร้านอยู่ ตรง รัชดา ซ.14 ติดถนน ใหญ่ นะครับ

ตรงอุโมง รัชดา-ห้วยขวาง ติดกับถนนรัชดา ซ.รัชดา14ชื่อ ตลาด R.14(ตัวเบิ้มๆเลย) บรรยากาศก็จะคล้าย ตะวันนาแสควร์นะครับ
    ถ้าใครเคยไป

การเดิน ทาง มา ง่ายๆครับ รถไฟฟ้าใต้ดินเลย ป้าย ห้วยขวง ออกประตู1 เลย
    หรือ รถเมย์ ทุกสายที่ผ่าน ถนน รัชดา ลงได้เลย ป้ายอยู่ข้างหน้า

ชื่อ ร้าน "☆ผสม-ถัง☆" นะครับ

สำหรับพี่น้องในบร์อด PX ทุกท่าน ลด 10% ครับ

ขายกันถูกๆไปเลย ไปผับเสียงดังคุยกันไม่รู้เรื่องมานั่งฟังเพลงกันบ้า งก็ดี (ช่วงนี้หวัดระบาดมานั่งกินเอาท์ดอมั่งก็ได้นะครับ)

สำหรับวันเกิด ก็เต็มที่ ยันเช้าได้เลย หรือไปเที่ยวผับอยากนั่งกินต่อ ยันหว่างก็มาได้นะครับ

เด๋ว รูปบรรยากาศจะตามมานะครับ
    (ถ้าจะมากันหลายคนโทรคนเฟริมก่อนทุ่มนะครับเพราะจะได ้ลง ของไว้ เพราะเปิดใหม่ คนไม่ค่อยเยอะครับ
    อยากมาเวลาไหนบอกเลยเด๋วจะมาเปิดให้นั่งกัน)

สอบถามเพิ่มเติม
    ติดต่อ 083-9252698 เล็ก แยก รามฯ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย criber : 21-07-2009 เมื่อ 16:44

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

ว่างๆ จะแวะไปดื่มครับ
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

รวยกันใหญ่ละบังเล็ก......
    ก็ขอให้กิจการค้าขายรุ่งเรืองนะบัง ประสพความสำเร็จในเรื่องธรุกิจ แล้วว่างๆจะแวะไปหาแน่นอน มาถูกแหล่งละ ที่นี่มีแต่ขาเมาทั้งนั้น

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยคับกับร้านใหม่ '' ขอให้รวยขอให้รวย " แล้วจะพาแก๊ง px ไปกันคับ
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

ร่ำรวยๆครับ em95

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

15- 16 สค.เลยเป็นไง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ผ่านทุกวันเลยครับ ตอน6โมงแต่ไม่เคยแวะไปซะที
    อย่างนี้ต้องแวะไปแว้วววววววววว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 21-07-2009 เมื่อ 13:29

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nine_px177 อ่านข้อความ
    ผ่านทุกวันเลยครับ ตอน6โมงแต่ไม่เคยแวะไปซะที
    อย่างนี้ต้องแวะไปแว้วววววววววว
    มาเลยครับ นาย วันนี้ เด็ก หอการค้าปี1เพื่อนแฟนมาเพียบๆเลย 555+ ใครอย่าไปบอกโบว์ นะ อิ...อิ

ขอบคุณ ครับ พี่ๆเพื่อนๆทั้งหลายที่ อวย กัน

อย่างไรก็แวะมากัน นะ พี่โต่ง พี่ชาญ ดีเจโบ๊ท และเพื่อนๆทุกคนที่ไม่ได้เอ่ย นาม

ที่สำคัญ อยากให้ เป็นที่ รีแล็กซ์ กันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย criber : 21-07-2009 เมื่อ 14:49

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

บรรยากาศ รอบๆร้าน

จะกิน อะไรปั่นๆ หัวหมุน กี่สีก็ว่ากันไปครับจัดให้ ราคาระดับเซเว่น เอาแค่ ค่าไฟกับ ค่าน้ำพอ 555+

บรรยากาศใกล้ๆเช้า ร้าน อื่น ปิด ร้านผม กิน ต่อ 555+

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

สาวๆ

สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

สำหรับชาว scooter รถก็จอดมันหน้าร้านนี้แหละไม่ต้องกลัว อะไหล่ หายไปไหน

เพราะ จะถอดไว้ใน ร้าน อิ...อิ

MuMu.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ร่ำรวยๆ เทน้ำเทเหล้า เอ้ย!!! เทท่า ครับ ผมว่าต้องมีการจัดสัก 1 นัดแล้วครับ งานนี้
    `..`MuMu`..`

K.Bank 0422245636

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    นายไปบอกมั้งดินะๆๆๆๆ

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    มาเลยครับ นาย วันนี้ เด็ก หอการค้าปี1เพื่อนแฟนมาเพียบๆเลย 555+ ใครอย่าไปบอกโบว์ นะ อิ...อิ

ขอบคุณ ครับ พี่ๆเพื่อนๆทั้งหลายที่ อวย กัน

อย่างไรก็แวะมากัน นะ พี่โต่ง พี่ชาญ ดีเจโบ๊ท และเพื่อนๆทุกคนที่ไม่ได้เอ่ย นาม

ที่สำคัญ อยากให้ เป็นที่ รีแล็กซ์ กันนะครับ
    นี่และที่อยากไป ชอบจิงๆเยย หอการค้าเนี่ย สงสัยเสาร์นี้ต้องโดนอะไรปั่นๆซะหน่อย

แอบเห็นรถคุณเล็กใส่ท่อไรหว่า ซุ่มๆนี่หว่า อิอิ

ไว้ลาย ไว้ลุย Adema's Avatar
    สถานที่
    " White Line " ไว้ลาย!!
    ขอบคุณ
    0

เสียดายอยู่ไกลกันไม่งั้นมีเมาาาem95
    White Line Scooter Club Chiangrai