แหลมฉบัง ยินดีด้วยครับ ...

ชื่อกระทู้: แหลมฉบัง ยินดีด้วยครับ ...

Senior Member kong_cafe's Avatar
    สถานที่
    Metal Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แหลมฉบัง ยินดีด้วยครับ ...

สวัสดี พี่ๆๆ ทุกคนครับ

พวกเราชวแหลมฉบัง ยินดี กับบอร์ดใหม่ด้วยครับ...

* ไว้เจอกัล ครับ
    .
    Metal .Classic . Club

ครแหลมฉบัง *

บอร์ดกลุ่มเราครับ.. .http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=59

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

.

Member โยcl@ssic's Avatar
    สถานที่
    standard classic m.c
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แหลมฉบัง ยินดีด้วยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kong_cafe อ่านข้อความ
    สวัสดี พี่ๆๆ ทุกคนครับ

พวกเราชวแหลมฉบัง ยินดี กับบอร์ดใหม่ด้วยครับ...

* ไว้เจอกัล ครับ
    คลาสสิคไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนเราคอเดียวกัน เราไปด้วยกันได้ครับน้อง 8/22 ส.ค.2552 แล้วเจอกันที่งานทัพพะยา และงานZeus นะน้อง em95em96

Senior Member kong_cafe's Avatar
    สถานที่
    Metal Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

เจอกัลครับ ๆๆๆๆ
    .
    Metal .Classic . Club

ครแหลมฉบัง *

บอร์ดกลุ่มเราครับ.. .http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=59

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

.

Bookmarks