มีคัยพอจะรู้จักร้านซ่อมc95บ้างคับ

ผมอยู่ตลาดมหานาค สะพานขาวเอาที่ใกล้และดีไม่เลี้ยงไข้มีไหมคับหรือพี่ ๆคนไหนที่พักอาศัยอยู่แถวนี้พอที่จะรักษาเป็น

ช่วยมาแนะนำผมหน่อยนะคับ

คือตั้งแต่ผมตกลงซื้อรถกับเจ้าของเก่ามาผมยังไม่เคยไ ด้ขี่เลยจะ2เดือนแล้วผมคิดว่าจะเอาออกมาทำเองเพราะรอ ไม่ไหว

แล้วรถยังจอดอยู่ที่ร้านเลยคับไปตอนแรกๆรถยังแยกส่วน ประกอบอยู่พอไปเร่งหน่อยก็ทำนิดหน่อยแต่เครื่องยังไม ่ติดเลย

พอทามช่างก็บอกชุดไฟมีปัญหาเจ้าของเก่าก็บอกจะยกชุดไ ฟของเค้ามาใส่ให้แต่รอแล้วรอเล่างานก็อยู่ที่เดิมอีก อย่างผม

ยังเรียนอยู่เลยคนที่ขายเค้าก็โตกว่าผมตอนนี้ก็เอาตั งผมเกินกว่าครึ่งแล้วแต่งานยังไม่เดินเลยคับ

จะทำยังงัยดีช่วยแนะนำหน่อยคับ